Lịch Thi Đấu Primera División RFEF - Group 2
Hôm nay
19/04
20/04
Thứ bảy
21/04
Chủ nhật
22/04
Thứ hai
23/04
Thứ ba
24/04
Thứ tư
25/04
Thứ năm
26/04
Thứ sáu
29/08 - 00:30
Barcelona B
VS
29/08 - 00:30
Algeciras
30/08 - 02:30
FC Andorra
VS
30/08 - 02:30
Linares Deportivo
29/08 - 17:00
Cornellà
VS
29/08 - 17:00
Atlético Baleares
28/08 - 02:30
Alcoyano
VS
28/08 - 02:30
Real Betis II
29/08 - 00:30
San Fernando CD
VS
29/08 - 00:30
Villarreal II
30/08 - 00:30
Sanluqueño
VS
30/08 - 00:30
Gimnastic
30/08 - 00:30
Sevilla Atletico
VS
30/08 - 00:30
Sabadell
29/08 - 22:30
Linense
VS
29/08 - 22:30
Real Madrid II
30/08 - 02:30
Ucam Murcia
VS
30/08 - 02:30
Llagostera
29/08 - 02:30
Albacete
VS
29/08 - 02:30
Castellón
05/09 - 00:30
Sabadell
VS
05/09 - 00:30
Linense
05/09 - 22:00
Gimnastic
VS
05/09 - 22:00
Barcelona B
04/09 - 22:30
Llagostera
VS
04/09 - 22:30
Sanluqueño
05/09 - 23:45
Castellón
VS
05/09 - 23:45
Sevilla Atletico
05/09 - 22:00
Villarreal II
VS
05/09 - 22:00
Cornellà
05/09 - 02:30
Real Madrid II
VS
05/09 - 02:30
San Fernando CD
05/09 - 02:30
Linares Deportivo
VS
05/09 - 02:30
Alcoyano
04/09 - 00:30
Algeciras
VS
04/09 - 00:30
FC Andorra
05/09 - 00:30
Real Betis II
VS
05/09 - 00:30
Ucam Murcia
05/09 - 17:00
Atlético Baleares
VS
05/09 - 17:00
Albacete
12/09 - 22:00
Barcelona B
VS
12/09 - 22:00
Llagostera
12/09 - 00:00
Gimnastic
VS
12/09 - 00:00
Real Betis II
11/09 - 22:00
Cornellà
VS
11/09 - 22:00
Algeciras
12/09 - 00:00
Alcoyano
VS
12/09 - 00:00
Sabadell
11/09 - 02:00
San Fernando CD
VS
11/09 - 02:00
Linares Deportivo
12/09 - 17:00
Sanluqueño
VS
12/09 - 17:00
Sevilla Atletico
12/09 - 22:00
Linense
VS
12/09 - 22:00
Castellón
12/09 - 17:00
Atlético Baleares
VS
12/09 - 17:00
Villarreal II
11/09 - 02:00
Ucam Murcia
VS
11/09 - 02:00
Real Madrid II
12/09 - 02:00
Albacete
VS
12/09 - 02:00
FC Andorra
19/09 - 22:00
Sabadell
VS
19/09 - 22:00
Barcelona B
18/09 - 22:00
FC Andorra
VS
18/09 - 22:00
Atlético Baleares
17/09 - 22:00
Llagostera
VS
17/09 - 22:00
Cornellà
18/09 - 02:00
Castellón
VS
18/09 - 02:00
Sanluqueño
19/09 - 02:00
Villarreal II
VS
19/09 - 02:00
Albacete
19/09 - 17:00
Real Madrid II
VS
19/09 - 17:00
Gimnastic
19/09 - 00:00
Linares Deportivo
VS
19/09 - 00:00
Ucam Murcia
19/09 - 00:00
Real Betis II
VS
19/09 - 00:00
San Fernando CD
19/09 - 17:00
Sevilla Atletico
VS
19/09 - 17:00
Alcoyano
19/09 - 22:00
Linense
VS
19/09 - 22:00
Algeciras
25/09 - 02:00
Barcelona B
VS
25/09 - 02:00
Linense
25/09 - 00:00
Gimnastic
VS
25/09 - 00:00
Alcoyano
25/09 - 22:00
Cornellà
VS
25/09 - 22:00
Castellón
26/09 - 17:00
Villarreal II
VS
26/09 - 17:00
Llagostera
25/09 - 22:00
Algeciras
VS
25/09 - 22:00
Sabadell
26/09 - 22:00
San Fernando CD
VS
26/09 - 22:00
Sevilla Atletico
26/09 - 22:00
Sanluqueño
VS
26/09 - 22:00
Linares Deportivo
26/09 - 17:00
Atlético Baleares
VS
26/09 - 17:00
Real Betis II
26/09 - 00:00
Ucam Murcia
VS
26/09 - 00:00
FC Andorra
26/09 - 17:00
Albacete
VS
26/09 - 17:00
Real Madrid II
02/10 - 00:00
Sabadell
VS
02/10 - 00:00
Villarreal II
03/10 - 22:00
FC Andorra
VS
03/10 - 22:00
Gimnastic
03/10 - 17:00
Llagostera
VS
03/10 - 17:00
Albacete
02/10 - 22:00
Castellón
VS
02/10 - 22:00
Barcelona B
02/10 - 22:00
Alcoyano
VS
02/10 - 22:00
San Fernando CD
03/10 - 17:00
Real Madrid II
VS
03/10 - 17:00
Atlético Baleares
03/10 - 22:00
Linares Deportivo
VS
03/10 - 22:00
Cornellà
03/10 - 17:00
Real Betis II
VS
03/10 - 17:00
Sanluqueño
02/10 - 02:00
Sevilla Atletico
VS
02/10 - 02:00
Algeciras
02/10 - 22:00
Linense
VS
02/10 - 22:00
Ucam Murcia
10/10 - 22:00
Barcelona B
VS
10/10 - 22:00
FC Andorra
10/10 - 00:00
Gimnastic
VS
10/10 - 00:00
Sabadell
09/10 - 00:00
Cornellà
VS
09/10 - 00:00
Real Madrid II
10/10 - 22:00
Villarreal II
VS
10/10 - 22:00
Sevilla Atletico
10/10 - 17:00
Algeciras
VS
10/10 - 17:00
Llagostera
09/10 - 22:00
San Fernando CD
VS
09/10 - 22:00
Linense
10/10 - 17:00
Sanluqueño
VS
10/10 - 17:00
Alcoyano
10/10 - 17:00
Atlético Baleares
VS
10/10 - 17:00
Linares Deportivo
10/10 - 00:00
Ucam Murcia
VS
10/10 - 00:00
Castellón
10/10 - 02:00
Albacete
VS
10/10 - 02:00
Real Betis II
16/10 - 00:00
Sabadell
VS
16/10 - 00:00
Sanluqueño
16/10 - 02:00
FC Andorra
VS
16/10 - 02:00
San Fernando CD
17/10 - 17:00
Llagostera
VS
17/10 - 17:00
Atlético Baleares
16/10 - 22:00
Castellón
VS
16/10 - 22:00
Gimnastic
16/10 - 02:00
Alcoyano
VS
16/10 - 02:00
Ucam Murcia
17/10 - 02:00
Real Madrid II
VS
17/10 - 02:00
Barcelona B
16/10 - 22:00
Linares Deportivo
VS
16/10 - 22:00
Algeciras
17/10 - 00:00
Real Betis II
VS
17/10 - 00:00
Villarreal II
17/10 - 22:00
Sevilla Atletico
VS
17/10 - 22:00
Albacete
17/10 - 17:00
Linense
VS
17/10 - 17:00
Cornellà
23/10 - 22:00
Barcelona B
VS
23/10 - 22:00
Alcoyano
24/10 - 17:00
Gimnastic
VS
24/10 - 17:00
Linares Deportivo
24/10 - 23:30
Cornellà
VS
24/10 - 23:30
Albacete
23/10 - 02:00
Llagostera
VS
23/10 - 02:00
Linense
24/10 - 02:00
Villarreal II
VS
24/10 - 02:00
FC Andorra
24/10 - 00:00
Algeciras
VS
24/10 - 00:00
Real Betis II
24/10 - 00:00
San Fernando CD
VS
24/10 - 00:00
Castellón
24/10 - 17:00
Sanluqueño
VS
24/10 - 17:00
Real Madrid II
24/10 - 17:00
Atlético Baleares
VS
24/10 - 17:00
Sabadell
23/10 - 22:00
Ucam Murcia
VS
23/10 - 22:00
Sevilla Atletico
31/10 - 23:00
Sabadell
VS
31/10 - 23:00
Ucam Murcia
31/10 - 23:00
FC Andorra
VS
31/10 - 23:00
Cornellà
31/10 - 18:00
Castellón
VS
31/10 - 18:00
Atlético Baleares
31/10 - 18:00
Alcoyano
VS
31/10 - 18:00
Algeciras
30/10 - 00:00
Real Madrid II
VS
30/10 - 00:00
Villarreal II
30/10 - 02:00
Linares Deportivo
VS
30/10 - 02:00
Barcelona B
30/10 - 21:00
Real Betis II
VS
30/10 - 21:00
Llagostera
31/10 - 23:00
Sevilla Atletico
VS
31/10 - 23:00
Gimnastic
31/10 - 18:00
Linense
VS
31/10 - 18:00
Sanluqueño
31/10 - 00:00
Albacete
VS
31/10 - 00:00
San Fernando CD
07/11 - 01:00
Barcelona B
VS
07/11 - 01:00
Sevilla Atletico
06/11 - 03:00
FC Andorra
VS
06/11 - 03:00
Real Betis II
07/11 - 23:00
Cornellà
VS
07/11 - 23:00
Sabadell
06/11 - 23:00
Llagostera
VS
06/11 - 23:00
Real Madrid II
07/11 - 18:00
Villarreal II
VS
07/11 - 18:00
Alcoyano
07/11 - 23:00
Algeciras
VS
07/11 - 23:00
Castellón
07/11 - 18:00
San Fernando CD
VS
07/11 - 18:00
Gimnastic
07/11 - 18:00
Atlético Baleares
VS
07/11 - 18:00
Linense
06/11 - 01:00
Ucam Murcia
VS
06/11 - 01:00
Sanluqueño
07/11 - 01:00
Albacete
VS
07/11 - 01:00
Linares Deportivo
14/11 - 23:00
Sabadell
VS
14/11 - 23:00
San Fernando CD
14/11 - 23:00
Gimnastic
VS
14/11 - 23:00
Ucam Murcia
08/12 - 23:00
Castellón
VS
08/12 - 23:00
Llagostera
14/11 - 03:00
Alcoyano
VS
14/11 - 03:00
Atlético Baleares
14/11 - 18:00
Real Madrid II
VS
14/11 - 18:00
Algeciras
13/11 - 23:00
Linares Deportivo
VS
13/11 - 23:00
Villarreal II
14/11 - 03:00
Real Betis II
VS
14/11 - 03:00
Cornellà
14/11 - 01:00
Sanluqueño
VS
14/11 - 01:00
Barcelona B
14/11 - 18:00
Sevilla Atletico
VS
14/11 - 18:00
FC Andorra
13/11 - 22:00
Linense
VS
13/11 - 22:00
Albacete
20/11 - 23:00
FC Andorra
VS
20/11 - 23:00
Alcoyano
21/11 - 18:00
Cornellà
VS
21/11 - 18:00
Sevilla Atletico
21/11 - 01:00
Llagostera
VS
21/11 - 01:00
Linares Deportivo
18/01 - 23:00
Villarreal II
VS
18/01 - 23:00
Castellón
20/11 - 23:00
Real Madrid II
VS
20/11 - 23:00
Sabadell
21/11 - 23:00
Algeciras
VS
21/11 - 23:00
Gimnastic
20/11 - 03:00
Real Betis II
VS
20/11 - 03:00
Linense
21/11 - 01:00
San Fernando CD
VS
21/11 - 01:00
Sanluqueño
21/11 - 18:00
Atlético Baleares
VS
21/11 - 18:00
Ucam Murcia
21/11 - 23:00
Albacete
VS
21/11 - 23:00
Barcelona B
28/11 - 01:00
Sabadell
VS
28/11 - 01:00
FC Andorra
27/11 - 23:00
Barcelona B
VS
27/11 - 23:00
San Fernando CD
28/11 - 22:00
Gimnastic
VS
28/11 - 22:00
Atlético Baleares
28/11 - 01:00
Castellón
VS
28/11 - 01:00
Real Betis II
27/11 - 23:00
Alcoyano
VS
27/11 - 23:00
Cornellà
28/11 - 18:00
Linares Deportivo
VS
28/11 - 18:00
Real Madrid II
27/11 - 03:00
Sanluqueño
VS
27/11 - 03:00
Albacete
28/11 - 23:00
Sevilla Atletico
VS
28/11 - 23:00
Llagostera
27/11 - 22:00
Linense
VS
27/11 - 22:00
Villarreal II
28/11 - 23:00
Ucam Murcia
VS
28/11 - 23:00
Algeciras
05/12 - 23:00
FC Andorra
VS
05/12 - 23:00
Linense
06/12 - 01:00
Cornellà
VS
06/12 - 01:00
Gimnastic
05/01 - 01:00
Llagostera
VS
05/01 - 01:00
Sabadell
05/12 - 23:00
Villarreal II
VS
05/12 - 23:00
Barcelona B
05/12 - 18:00
Real Madrid II
VS
05/12 - 18:00
Castellón
05/12 - 18:00
Algeciras
VS
05/12 - 18:00
Sanluqueño
05/12 - 01:00
Real Betis II
VS
05/12 - 01:00
Linares Deportivo
05/12 - 01:00
San Fernando CD
VS
05/12 - 01:00
Ucam Murcia
05/12 - 18:00
Atlético Baleares
VS
05/12 - 18:00
Sevilla Atletico
05/12 - 01:00
Albacete
VS
05/12 - 01:00
Alcoyano
03/02 - 01:30
Sabadell
VS
03/02 - 01:30
Real Betis II
12/12 - 18:00
Barcelona B
VS
12/12 - 18:00
Atlético Baleares
12/12 - 18:00
Gimnastic
VS
12/12 - 18:00
Villarreal II
12/12 - 01:00
Castellón
VS
12/12 - 01:00
FC Andorra
12/12 - 01:00
Alcoyano
VS
12/12 - 01:00
Llagostera
11/12 - 23:00
Linares Deportivo
VS
11/12 - 23:00
Linense
12/12 - 01:00
Algeciras
VS
12/12 - 01:00
San Fernando CD
12/12 - 18:00
Sanluqueño
VS
12/12 - 18:00
Cornellà
11/12 - 23:00
Sevilla Atletico
VS
11/12 - 23:00
Real Madrid II
12/12 - 23:00
Ucam Murcia
VS
12/12 - 23:00
Albacete
18/12 - 23:00
FC Andorra
VS
18/12 - 23:00
Sanluqueño
20/12 - 01:15
Cornellà
VS
20/12 - 01:15
Barcelona B
18/12 - 22:00
Llagostera
VS
18/12 - 22:00
Gimnastic
19/12 - 18:00
Castellón
VS
19/12 - 18:00
Sabadell
18/12 - 03:00
Villarreal II
VS
18/12 - 03:00
Ucam Murcia
19/12 - 23:00
Linares Deportivo
VS
19/12 - 23:00
Sevilla Atletico
18/12 - 23:00
Real Betis II
VS
18/12 - 23:00
Real Madrid II
18/12 - 22:00
Linense
VS
18/12 - 22:00
Alcoyano
10/02 - 02:00
Atlético Baleares
VS
10/02 - 02:00
San Fernando CD
19/12 - 18:00
Albacete
VS
19/12 - 18:00
Algeciras
09/01 - 00:30
Sabadell
VS
09/01 - 00:30
Linares Deportivo
09/01 - 23:00
Barcelona B
VS
09/01 - 23:00
Real Betis II
09/01 - 18:00
Gimnastic
VS
09/01 - 18:00
Albacete
10/02 - 02:30
Alcoyano
VS
10/02 - 02:30
Castellón
08/01 - 23:00
Real Madrid II
VS
08/01 - 23:00
FC Andorra
09/01 - 18:00
Algeciras
VS
09/01 - 18:00
Villarreal II
08/01 - 23:00
San Fernando CD
VS
08/01 - 23:00
Llagostera
24/02 - 02:30
Sanluqueño
VS
24/02 - 02:30
Atlético Baleares
09/01 - 18:00
Sevilla Atletico
VS
09/01 - 18:00
Linense
09/01 - 23:00
Ucam Murcia
VS
09/01 - 23:00
Cornellà
23/01 - 01:00
Barcelona B
VS
23/01 - 01:00
Ucam Murcia
23/01 - 01:00
FC Andorra
VS
23/01 - 01:00
Llagostera
22/01 - 23:00
Cornellà
VS
22/01 - 23:00
San Fernando CD
23/01 - 23:00
Castellón
VS
23/01 - 23:00
Linares Deportivo
22/01 - 23:00
Alcoyano
VS
22/01 - 23:00
Real Madrid II
23/01 - 18:00
Villarreal II
VS
23/01 - 18:00
Sanluqueño
17/02 - 01:30
Real Betis II
VS
17/02 - 01:30
Sevilla Atletico
23/01 - 22:00
Linense
VS
23/01 - 22:00
Gimnastic
23/01 - 18:00
Atlético Baleares
VS
23/01 - 18:00
Algeciras
17/02 - 01:30
Albacete
VS
17/02 - 01:30
Sabadell
27/01 - 02:00
Sabadell
VS
27/01 - 02:00
Alcoyano
27/01 - 01:00
Gimnastic
VS
27/01 - 01:00
FC Andorra
26/01 - 02:00
Llagostera
VS
26/01 - 02:00
Barcelona B
09/03 - 01:00
Real Madrid II
VS
09/03 - 01:00
Albacete
27/01 - 03:00
Linares Deportivo
VS
27/01 - 03:00
Atlético Baleares
27/01 - 01:00
Algeciras
VS
27/01 - 01:00
Cornellà
27/01 - 03:00
San Fernando CD
VS
27/01 - 03:00
Real Betis II
27/01 - 03:00
Sanluqueño
VS
27/01 - 03:00
Castellón
27/01 - 03:00
Sevilla Atletico
VS
27/01 - 03:00
Villarreal II
27/01 - 01:00
Ucam Murcia
VS
27/01 - 01:00
Linense
30/01 - 01:00
Barcelona B
VS
30/01 - 01:00
Real Madrid II
30/01 - 00:00
FC Andorra
VS
30/01 - 00:00
Algeciras
30/01 - 18:00
Cornellà
VS
30/01 - 18:00
Linares Deportivo
31/01 - 01:00
Castellón
VS
31/01 - 01:00
Ucam Murcia
30/01 - 23:00
Alcoyano
VS
30/01 - 23:00
Sanluqueño
30/01 - 01:00
Villarreal II
VS
30/01 - 01:00
San Fernando CD
30/01 - 23:00
Real Betis II
VS
30/01 - 23:00
Gimnastic
30/01 - 18:00
Linense
VS
30/01 - 18:00
Sabadell
30/01 - 18:00
Atlético Baleares
VS
30/01 - 18:00
Llagostera
29/01 - 23:00
Albacete
VS
29/01 - 23:00
Sevilla Atletico
06/02 - 18:00
Sabadell
VS
06/02 - 18:00
Atlético Baleares
06/02 - 18:00
Gimnastic
VS
06/02 - 18:00
Real Madrid II
06/02 - 01:00
Cornellà
VS
06/02 - 01:00
Real Betis II
10/03 - 01:00
Llagostera
VS
10/03 - 01:00
Villarreal II
06/02 - 18:00
Linares Deportivo
VS
06/02 - 18:00
Albacete
05/02 - 23:00
Algeciras
VS
05/02 - 23:00
Barcelona B
06/02 - 23:00
San Fernando CD
VS
06/02 - 23:00
FC Andorra
06/02 - 18:00
Sanluqueño
VS
06/02 - 18:00
Linense
06/02 - 23:00
Sevilla Atletico
VS
06/02 - 23:00
Castellón
05/02 - 23:00
Ucam Murcia
VS
05/02 - 23:00
Alcoyano
12/02 - 23:00
Barcelona B
VS
12/02 - 23:00
Linares Deportivo
13/02 - 18:00
FC Andorra
VS
13/02 - 18:00
Villarreal II
13/02 - 23:00
Gimnastic
VS
13/02 - 23:00
Algeciras
13/02 - 23:00
Castellón
VS
13/02 - 23:00
San Fernando CD
13/02 - 18:00
Alcoyano
VS
13/02 - 18:00
Sevilla Atletico
31/03 - 01:30
Real Madrid II
VS
31/03 - 01:30
Ucam Murcia
13/02 - 18:00
Real Betis II
VS
13/02 - 18:00
Atlético Baleares
13/02 - 01:00
Sanluqueño
VS
13/02 - 01:00
Sabadell
13/02 - 18:00
Linense
VS
13/02 - 18:00
Llagostera
13/02 - 23:00
Albacete
VS
13/02 - 23:00
Cornellà
21/02 - 02:00
Barcelona B
VS
21/02 - 02:00
Albacete
19/02 - 03:00
Cornellà
VS
19/02 - 03:00
Linense
20/02 - 18:00
Llagostera
VS
20/02 - 18:00
Castellón
19/02 - 23:00
Villarreal II
VS
19/02 - 23:00
Real Betis II
17/03 - 02:30
Linares Deportivo
VS
17/03 - 02:30
FC Andorra
20/02 - 01:00
Algeciras
VS
20/02 - 01:00
Alcoyano
20/02 - 23:00
San Fernando CD
VS
20/02 - 23:00
Real Madrid II
20/02 - 01:00
Sevilla Atletico
VS
20/02 - 01:00
Sanluqueño
20/02 - 18:00
Atlético Baleares
VS
20/02 - 18:00
Gimnastic
20/02 - 18:00
Ucam Murcia
VS
20/02 - 18:00
Sabadell
26/02 - 23:00
Sabadell
VS
26/02 - 23:00
Llagostera
26/02 - 23:00
FC Andorra
VS
26/02 - 23:00
Sevilla Atletico
27/02 - 23:00
Gimnastic
VS
27/02 - 23:00
Cornellà
27/02 - 01:00
Alcoyano
VS
27/02 - 01:00
Barcelona B
27/02 - 18:00
Real Madrid II
VS
27/02 - 18:00
Linares Deportivo
26/02 - 03:00
Real Betis II
VS
26/02 - 03:00
Castellón
27/02 - 18:00
Sanluqueño
VS
27/02 - 18:00
Algeciras
27/02 - 18:00
Linense
VS
27/02 - 18:00
Atlético Baleares
27/02 - 23:00
Ucam Murcia
VS
27/02 - 23:00
San Fernando CD
27/02 - 01:00
Albacete
VS
27/02 - 01:00
Villarreal II
06/03 - 01:00
Barcelona B
VS
06/03 - 01:00
Gimnastic
07/03 - 02:00
Cornellà
VS
07/03 - 02:00
FC Andorra
06/03 - 01:00
Llagostera
VS
06/03 - 01:00
Real Betis II
05/03 - 23:00
Castellón
VS
05/03 - 23:00
Real Madrid II
05/03 - 23:00
Villarreal II
VS
05/03 - 23:00
Sabadell
31/03 - 01:30
Linares Deportivo
VS
31/03 - 01:30
Sanluqueño
06/03 - 18:00
Algeciras
VS
06/03 - 18:00
Linense
06/03 - 01:00
San Fernando CD
VS
06/03 - 01:00
Albacete
06/03 - 18:00
Sevilla Atletico
VS
06/03 - 18:00
Ucam Murcia
06/03 - 18:00
Atlético Baleares
VS
06/03 - 18:00
Alcoyano
13/03 - 01:00
Sabadell
VS
13/03 - 01:00
Castellón
12/03 - 23:00
FC Andorra
VS
12/03 - 23:00
Barcelona B
13/03 - 23:00
Gimnastic
VS
13/03 - 23:00
Llagostera
13/03 - 01:00
Alcoyano
VS
13/03 - 01:00
Linares Deportivo
13/03 - 23:00
Real Madrid II
VS
13/03 - 23:00
Sanluqueño
13/03 - 18:00
Real Betis II
VS
13/03 - 18:00
Algeciras
12/03 - 03:00
Sevilla Atletico
VS
12/03 - 03:00
Cornellà
12/03 - 23:00
Linense
VS
12/03 - 23:00
San Fernando CD
13/03 - 18:00
Ucam Murcia
VS
13/03 - 18:00
Villarreal II
13/03 - 18:00
Albacete
VS
13/03 - 18:00
Atlético Baleares
20/03 - 23:00
Sabadell
VS
20/03 - 23:00
Real Madrid II
19/03 - 23:00
Barcelona B
VS
19/03 - 23:00
Cornellà
07/04 - 00:00
Llagostera
VS
07/04 - 00:00
Sevilla Atletico
19/03 - 23:00
Castellón
VS
19/03 - 23:00
Linense
19/03 - 03:00
Villarreal II
VS
19/03 - 03:00
Gimnastic
14/04 - 00:00
Linares Deportivo
VS
14/04 - 00:00
Real Betis II
20/03 - 18:00
Algeciras
VS
20/03 - 18:00
Albacete
20/03 - 01:00
San Fernando CD
VS
20/03 - 01:00
Alcoyano
19/03 - 23:00
Sanluqueño
VS
19/03 - 23:00
Ucam Murcia
20/03 - 18:00
Atlético Baleares
VS
20/03 - 18:00
FC Andorra
27/03 - 01:00
FC Andorra
VS
27/03 - 01:00
Castellón
27/03 - 01:30
Gimnastic
VS
27/03 - 01:30
Sanluqueño
27/03 - 17:00
Cornellà
VS
27/03 - 17:00
Llagostera
27/03 - 22:00
Alcoyano
VS
27/03 - 22:00
Villarreal II
27/03 - 01:00
Real Madrid II
VS
27/03 - 01:00
Linense
26/03 - 23:00
Algeciras
VS
26/03 - 23:00
Linares Deportivo
27/03 - 23:00
Real Betis II
VS
27/03 - 23:00
Barcelona B
27/03 - 17:45
San Fernando CD
VS
27/03 - 17:45
Sabadell
27/03 - 17:00
Sevilla Atletico
VS
27/03 - 17:00
Atlético Baleares
26/03 - 03:00
Albacete
VS
26/03 - 03:00
Ucam Murcia
03/04 - 22:00
Sabadell
VS
03/04 - 22:00
Albacete
02/04 - 22:00
Llagostera
VS
02/04 - 22:00
FC Andorra
02/04 - 02:00
Castellón
VS
02/04 - 02:00
Alcoyano
03/04 - 00:00
Villarreal II
VS
03/04 - 00:00
Algeciras
02/04 - 21:30
Real Madrid II
VS
02/04 - 21:30
Sevilla Atletico
02/04 - 22:00
Linares Deportivo
VS
02/04 - 22:00
Gimnastic
03/04 - 22:00
Sanluqueño
VS
03/04 - 22:00
San Fernando CD
03/04 - 17:00
Linense
VS
03/04 - 17:00
Barcelona B
03/04 - 17:00
Atlético Baleares
VS
03/04 - 17:00
Cornellà
03/04 - 17:00
Ucam Murcia
VS
03/04 - 17:00
Real Betis II
10/04 - 00:00
Barcelona B
VS
10/04 - 00:00
Villarreal II
09/04 - 02:00
FC Andorra
VS
09/04 - 02:00
Real Madrid II
10/04 - 22:00
Gimnastic
VS
10/04 - 22:00
Castellón
09/04 - 22:00
Cornellà
VS
09/04 - 22:00
Ucam Murcia
10/04 - 00:00
Alcoyano
VS
10/04 - 00:00
Linense
10/04 - 17:00
Linares Deportivo
VS
10/04 - 17:00
Llagostera
10/04 - 17:00
Algeciras
VS
10/04 - 17:00
Atlético Baleares
09/04 - 22:00
Real Betis II
VS
09/04 - 22:00
Sabadell
10/04 - 17:00
Sevilla Atletico
VS
10/04 - 17:00
San Fernando CD
10/04 - 22:00
Albacete
VS
10/04 - 22:00
Sanluqueño
16/04 - 02:00
Sabadell
VS
16/04 - 02:00
Sevilla Atletico
16/04 - 02:00
Llagostera
VS
16/04 - 02:00
Algeciras
17/04 - 22:00
Castellón
VS
17/04 - 22:00
Albacete
17/04 - 00:00
Villarreal II
VS
17/04 - 00:00
Linares Deportivo
17/04 - 17:00
Real Madrid II
VS
17/04 - 17:00
Alcoyano
17/04 - 22:00
San Fernando CD
VS
17/04 - 22:00
Cornellà
17/04 - 17:00
Sanluqueño
VS
17/04 - 17:00
FC Andorra
17/04 - 22:00
Linense
VS
17/04 - 22:00
Real Betis II
17/04 - 17:00
Atlético Baleares
VS
17/04 - 17:00
Barcelona B
16/04 - 22:00
Ucam Murcia
VS
16/04 - 22:00
Gimnastic
24/04 - 00:30
Barcelona B
VS
24/04 - 00:30
Sanluqueño
24/04 - 22:00
FC Andorra
VS
24/04 - 22:00
Sabadell
23/04 - 02:00
Gimnastic
VS
23/04 - 02:00
San Fernando CD
23/04 - 22:00
Cornellà
VS
23/04 - 22:00
Villarreal II
23/04 - 22:00
Llagostera
VS
23/04 - 22:00
Alcoyano
24/04 - 00:00
Linares Deportivo
VS
24/04 - 00:00
Castellón
24/04 - 17:00
Algeciras
VS
24/04 - 17:00
Ucam Murcia
24/04 - 17:00
Sevilla Atletico
VS
24/04 - 17:00
Real Betis II
24/04 - 17:00
Atlético Baleares
VS
24/04 - 17:00
Real Madrid II
24/04 - 22:00
Albacete
VS
24/04 - 22:00
Linense
02/05 - 00:00
Sabadell
VS
02/05 - 00:00
Gimnastic
30/04 - 02:00
Castellón
VS
30/04 - 02:00
Algeciras
01/05 - 17:00
Alcoyano
VS
01/05 - 17:00
Albacete
01/05 - 17:00
Villarreal II
VS
01/05 - 17:00
Atlético Baleares
30/04 - 17:00
Real Madrid II
VS
30/04 - 17:00
Cornellà
01/05 - 00:00
Real Betis II
VS
01/05 - 00:00
FC Andorra
30/04 - 22:00
San Fernando CD
VS
30/04 - 22:00
Barcelona B
01/05 - 22:00
Sanluqueño
VS
01/05 - 22:00
Llagostera
01/05 - 00:00
Linense
VS
01/05 - 00:00
Sevilla Atletico
01/05 - 17:00
Ucam Murcia
VS
01/05 - 17:00
Linares Deportivo
07/05 - 22:00
Barcelona B
VS
07/05 - 22:00
Sabadell
08/05 - 22:00
FC Andorra
VS
08/05 - 22:00
Albacete
08/05 - 22:00
Gimnastic
VS
08/05 - 22:00
Linense
08/05 - 00:00
Cornellà
VS
08/05 - 00:00
Sanluqueño
07/05 - 22:00
Llagostera
VS
07/05 - 22:00
Ucam Murcia
08/05 - 17:00
Villarreal II
VS
08/05 - 17:00
Real Madrid II
08/05 - 22:00
Linares Deportivo
VS
08/05 - 22:00
San Fernando CD
08/05 - 00:00
Algeciras
VS
08/05 - 00:00
Sevilla Atletico
07/05 - 02:00
Real Betis II
VS
07/05 - 02:00
Alcoyano
08/05 - 17:00
Atlético Baleares
VS
08/05 - 17:00
Castellón
15/05 - 00:00
Sabadell
VS
15/05 - 00:00
Cornellà
14/05 - 22:00
Castellón
VS
14/05 - 22:00
Villarreal II
15/05 - 00:00
Alcoyano
VS
15/05 - 00:00
FC Andorra
15/05 - 22:00
Real Madrid II
VS
15/05 - 22:00
Llagostera
15/05 - 17:00
San Fernando CD
VS
15/05 - 17:00
Algeciras
15/05 - 00:00
Sanluqueño
VS
15/05 - 00:00
Real Betis II
15/05 - 17:00
Sevilla Atletico
VS
15/05 - 17:00
Barcelona B
14/05 - 00:00
Linense
VS
14/05 - 00:00
Linares Deportivo
15/05 - 17:00
Ucam Murcia
VS
15/05 - 17:00
Atlético Baleares
15/05 - 22:00
Albacete
VS
15/05 - 22:00
Gimnastic
22/05 - 01:30
Barcelona B
VS
22/05 - 01:30
Castellón
22/05 - 01:30
FC Andorra
VS
22/05 - 01:30
Ucam Murcia
22/05 - 01:30
Gimnastic
VS
22/05 - 01:30
Sevilla Atletico
22/05 - 01:30
Cornellà
VS
22/05 - 01:30
Alcoyano
22/05 - 01:30
Llagostera
VS
22/05 - 01:30
San Fernando CD
22/05 - 01:30
Villarreal II
VS
22/05 - 01:30
Linense
22/05 - 01:30
Linares Deportivo
VS
22/05 - 01:30
Sabadell
22/05 - 01:30
Algeciras
VS
22/05 - 01:30
Real Madrid II
22/05 - 01:30
Real Betis II
VS
22/05 - 01:30
Albacete
22/05 - 01:30
Atlético Baleares
VS
22/05 - 01:30
Sanluqueño
28/05 - 23:30
Sabadell
VS
28/05 - 23:30
Algeciras
28/05 - 23:30
Castellón
VS
28/05 - 23:30
Cornellà
28/05 - 23:30
Alcoyano
VS
28/05 - 23:30
Gimnastic
27/05 - 23:00
Real Madrid II
VS
27/05 - 23:00
Real Betis II
28/05 - 23:30
San Fernando CD
VS
28/05 - 23:30
Atlético Baleares
28/05 - 23:30
Sanluqueño
VS
28/05 - 23:30
Villarreal II
28/05 - 23:30
Sevilla Atletico
VS
28/05 - 23:30
Linares Deportivo
28/05 - 23:30
Linense
VS
28/05 - 23:30
FC Andorra
28/05 - 23:30
Ucam Murcia
VS
28/05 - 23:30
Barcelona B
28/05 - 23:30
Albacete
VS
28/05 - 23:30
Llagostera
28/08 - 00:00
Barcelona B
VS
28/08 - 00:00
Castellón
29/08 - 00:30
Gimnastic
VS
29/08 - 00:30
UD Logroñés
28/08 - 17:00
Athletic Club II
VS
28/08 - 17:00
La Nucía
28/08 - 17:00
Real Unión
VS
28/08 - 17:00
Cornellà
28/08 - 17:00
SD Logroñés
VS
28/08 - 17:00
Alcoyano
29/08 - 00:30
Numancia
VS
29/08 - 00:30
Intercity
28/08 - 17:00
Real Sociedad II
VS
28/08 - 17:00
Eldense
27/08 - 21:00
Osasuna II
VS
27/08 - 21:00
Atlético Baleares
28/08 - 02:30
Real Murcia
VS
28/08 - 02:30
Calahorra
28/08 - 02:30
Sabadell
VS
28/08 - 02:30
Amorebieta
05/09 - 00:30
Cornellà
VS
05/09 - 00:30
Osasuna II
05/09 - 00:30
Castellón
VS
05/09 - 00:30
Sabadell
05/09 - 01:00
Alcoyano
VS
05/09 - 01:00
Barcelona B
04/09 - 23:30
Intercity
VS
04/09 - 23:30
Real Murcia
04/09 - 02:30
Eldense
VS
04/09 - 02:30
Numancia
05/09 - 01:00
Atlético Baleares
VS
05/09 - 01:00
Real Unión
05/09 - 00:30
Calahorra
VS
05/09 - 00:30
Real Sociedad II
04/09 - 17:00
Amorebieta
VS
04/09 - 17:00
SD Logroñés
04/09 - 00:30
La Nucía
VS
04/09 - 00:30
Gimnastic
04/09 - 00:30
UD Logroñés
VS
04/09 - 00:30
Athletic Club II
12/09 - 00:00
Barcelona B
VS
12/09 - 00:00
Calahorra
12/09 - 00:00
Atlético Baleares
VS
12/09 - 00:00
Castellón
11/09 - 02:30
Athletic Club II
VS
11/09 - 02:30
Eldense
11/09 - 22:00
Sabadell
VS
11/09 - 22:00
Cornellà
12/09 - 00:30
Numancia
VS
12/09 - 00:30
Alcoyano
11/09 - 00:30
Gimnastic
VS
11/09 - 00:30
Intercity
11/09 - 17:00
SD Logroñés
VS
11/09 - 17:00
La Nucía
10/09 - 22:00
Real Sociedad II
VS
10/09 - 22:00
Real Murcia
12/09 - 00:30
Real Unión
VS
12/09 - 00:30
UD Logroñés
11/09 - 17:00
Osasuna II
VS
11/09 - 17:00
Amorebieta
19/09 - 00:30
Alcoyano
VS
19/09 - 00:30
Sabadell
18/09 - 00:30
Intercity
VS
18/09 - 00:30
Real Sociedad II
18/09 - 02:30
La Nucía
VS
18/09 - 02:30
Osasuna II
18/09 - 17:00
Eldense
VS
18/09 - 17:00
Real Unión
18/09 - 02:30
Real Murcia
VS
18/09 - 02:30
Numancia
18/09 - 01:00
Calahorra
VS
18/09 - 01:00
Gimnastic
19/09 - 00:00
Amorebieta
VS
19/09 - 00:00
Barcelona B
18/09 - 17:00
Cornellà
VS
18/09 - 17:00
Atlético Baleares
18/09 - 17:00
UD Logroñés
VS
18/09 - 17:00
SD Logroñés
19/09 - 00:30
Castellón
VS
19/09 - 00:30
Athletic Club II
25/09 - 00:00
Barcelona B
VS
25/09 - 00:00
Real Murcia
25/09 - 17:00
Atlético Baleares
VS
25/09 - 17:00
UD Logroñés
25/09 - 00:00
Athletic Club II
VS
25/09 - 00:00
Real Sociedad II
25/09 - 21:00
Cornellà
VS
25/09 - 21:00
Castellón
25/09 - 17:00
Real Unión
VS
25/09 - 17:00
Alcoyano
25/09 - 17:00
SD Logroñés
VS
25/09 - 17:00
Intercity
25/09 - 23:00
Numancia
VS
25/09 - 23:00
La Nucía
24/09 - 22:00
Osasuna II
VS
24/09 - 22:00
Eldense
25/09 - 17:00
Sabadell
VS
25/09 - 17:00
Calahorra
25/09 - 23:00
Gimnastic
VS
25/09 - 23:00
Amorebieta
02/10 - 23:00
Castellón
VS
02/10 - 23:00
Osasuna II
02/10 - 17:00
Alcoyano
VS
02/10 - 17:00
Atlético Baleares
02/10 - 21:00
La Nucía
VS
02/10 - 21:00
Real Unión
02/10 - 17:00
Eldense
VS
02/10 - 17:00
Gimnastic
02/10 - 00:00
Real Murcia
VS
02/10 - 00:00
SD Logroñés
02/10 - 17:00
Amorebieta
VS
02/10 - 17:00
Numancia
02/10 - 23:00
Real Sociedad II
VS
02/10 - 23:00
Barcelona B
01/10 - 23:00
UD Logroñés
VS
01/10 - 23:00
Sabadell
01/10 - 22:00
Intercity
VS
01/10 - 22:00
Cornellà
02/10 - 17:00
Calahorra
VS
02/10 - 17:00
Athletic Club II
08/10 - 22:00
Castellón
VS
08/10 - 22:00
La Nucía
09/10 - 17:00
Atlético Baleares
VS
09/10 - 17:00
Barcelona B
09/10 - 23:00
Osasuna II
VS
09/10 - 23:00
UD Logroñés
09/10 - 17:00
Athletic Club II
VS
09/10 - 17:00
Intercity
09/10 - 00:00
Numancia
VS
09/10 - 00:00
Real Sociedad II
09/10 - 00:00
Cornellà
VS
09/10 - 00:00
Alcoyano
09/10 - 21:00
Sabadell
VS
09/10 - 21:00
Eldense
09/10 - 22:00
Gimnastic
VS
09/10 - 22:00
Real Murcia
09/10 - 17:00
SD Logroñés
VS
09/10 - 17:00
Calahorra
09/10 - 17:00
Real Unión
VS
09/10 - 17:00
Amorebieta
15/10 - 23:00
Barcelona B
VS
15/10 - 23:00
Sabadell
16/10 - 00:00
Alcoyano
VS
16/10 - 00:00
Castellón
16/10 - 17:00
Intercity
VS
16/10 - 17:00
Osasuna II
16/10 - 17:00
Eldense
VS
16/10 - 17:00
SD Logroñés
16/10 - 22:00
Real Murcia
VS
16/10 - 22:00
Real Unión
16/10 - 21:00
Calahorra
VS
16/10 - 21:00
Numancia
16/10 - 17:00
Amorebieta
VS
16/10 - 17:00
Athletic Club II
17/10 - 00:00
UD Logroñés
VS
17/10 - 00:00
Cornellà
16/10 - 00:00
Real Sociedad II
VS
16/10 - 00:00
Gimnastic
16/10 - 17:00
La Nucía
VS
16/10 - 17:00
Atlético Baleares
24/10 - 01:00
Cornellà
VS
24/10 - 01:00
La Nucía
22/10 - 22:00
Gimnastic
VS
22/10 - 22:00
Numancia
23/10 - 17:00
Alcoyano
VS
23/10 - 17:00
UD Logroñés
23/10 - 17:00
Atlético Baleares
VS
23/10 - 17:00
Eldense
23/10 - 21:00
Athletic Club II
VS
23/10 - 21:00
Real Murcia
23/10 - 22:00
SD Logroñés
VS
23/10 - 22:00
Barcelona B
23/10 - 00:00
Sabadell
VS
23/10 - 00:00
Intercity
23/10 - 17:00
Osasuna II
VS
23/10 - 17:00
Calahorra
23/10 - 17:00
Castellón
VS
23/10 - 17:00
Amorebieta
23/10 - 00:00
Real Unión
VS
23/10 - 00:00
Real Sociedad II
31/10 - 01:00
Barcelona B
VS
31/10 - 01:00
Cornellà
30/10 - 18:00
Intercity
VS
30/10 - 18:00
UD Logroñés
30/10 - 18:00
La Nucía
VS
30/10 - 18:00
Sabadell
31/10 - 00:00
Real Murcia
VS
31/10 - 00:00
Osasuna II
30/10 - 22:00
Calahorra
VS
30/10 - 22:00
Real Unión
29/10 - 22:00
SD Logroñés
VS
29/10 - 22:00
Gimnastic
31/10 - 00:00
Eldense
VS
31/10 - 00:00
Castellón
29/10 - 22:00
Amorebieta
VS
29/10 - 22:00
Alcoyano
30/10 - 18:00
Real Sociedad II
VS
30/10 - 18:00
Atlético Baleares
30/10 - 00:00
Numancia
VS
30/10 - 00:00
Athletic Club II
06/11 - 18:00
Castellón
VS
06/11 - 18:00
Intercity
07/11 - 00:00
Alcoyano
VS
07/11 - 00:00
Eldense
06/11 - 18:00
Atlético Baleares
VS
06/11 - 18:00
Numancia
06/11 - 01:00
Athletic Club II
VS
06/11 - 01:00
Gimnastic
06/11 - 23:00
Osasuna II
VS
06/11 - 23:00
Barcelona B
06/11 - 23:00
La Nucía
VS
06/11 - 23:00
Real Murcia
05/11 - 23:00
UD Logroñés
VS
05/11 - 23:00
Calahorra
06/11 - 18:00
Real Unión
VS
06/11 - 18:00
SD Logroñés
06/11 - 22:00
Cornellà
VS
06/11 - 22:00
Amorebieta
06/11 - 01:00
Sabadell
VS
06/11 - 01:00
Real Sociedad II
20/11 - 18:00
Intercity
VS
20/11 - 18:00
Real Unión
20/11 - 07:00
Real Murcia
VS
20/11 - 07:00
UD Logroñés
20/11 - 18:00
Amorebieta
VS
20/11 - 18:00
La Nucía
20/11 - 18:00
Numancia
VS
20/11 - 18:00
Sabadell
19/11 - 23:00
Eldense
VS
19/11 - 23:00
Cornellà
19/11 - 23:00
Gimnastic
VS
19/11 - 23:00
Castellón
20/11 - 22:00
Real Sociedad II
VS
20/11 - 22:00
Alcoyano
20/11 - 18:00
Calahorra
VS
20/11 - 18:00
Atlético Baleares
21/11 - 00:00
SD Logroñés
VS
21/11 - 00:00
Osasuna II
20/11 - 07:00
Barcelona B
VS
20/11 - 07:00
Athletic Club II
27/11 - 07:00
Barcelona B
VS
27/11 - 07:00
Numancia
26/11 - 22:00
Sabadell
VS
26/11 - 22:00
SD Logroñés
27/11 - 22:00
Cornellà
VS
27/11 - 22:00
Real Sociedad II
27/11 - 00:00
Castellón
VS
27/11 - 00:00
Real Murcia
26/11 - 22:00
Alcoyano
VS
26/11 - 22:00
Calahorra
27/11 - 18:00
Atlético Baleares
VS
27/11 - 18:00
Intercity
27/11 - 18:00
Real Unión
VS
27/11 - 18:00
Gimnastic
27/11 - 18:00
La Nucía
VS
27/11 - 18:00
Eldense
27/11 - 23:00
Osasuna II
VS
27/11 - 23:00
Athletic Club II
27/11 - 18:00
UD Logroñés
VS
27/11 - 18:00
Amorebieta
05/12 - 00:00
Gimnastic
VS
05/12 - 00:00
Sabadell
04/12 - 00:00
Eldense
VS
04/12 - 00:00
UD Logroñés
04/12 - 00:00
Calahorra
VS
04/12 - 00:00
La Nucía
04/12 - 18:00
Athletic Club II
VS
04/12 - 18:00
Cornellà
04/12 - 18:00
Amorebieta
VS
04/12 - 18:00
Atlético Baleares
04/12 - 18:00
Numancia
VS
04/12 - 18:00
Real Unión
04/12 - 07:00
Intercity
VS
04/12 - 07:00
Barcelona B
04/12 - 00:00
SD Logroñés
VS
04/12 - 00:00
Castellón
05/12 - 00:00
Real Murcia
VS
05/12 - 00:00
Alcoyano
04/12 - 00:00
Real Sociedad II
VS
04/12 - 00:00
Osasuna II
08/12 - 03:00
Barcelona B
VS
08/12 - 03:00
Eldense
09/12 - 00:45
Sabadell
VS
09/12 - 00:45
Real Unión
08/12 - 22:00
Cornellà
VS
08/12 - 22:00
Real Murcia
08/12 - 03:00
Castellón
VS
08/12 - 03:00
Numancia
09/12 - 00:00
Alcoyano
VS
09/12 - 00:00
Athletic Club II
08/12 - 18:00
Atlético Baleares
VS
08/12 - 18:00
SD Logroñés
08/12 - 01:00
Amorebieta
VS
08/12 - 01:00
Calahorra
09/12 - 02:00
Osasuna II
VS
09/12 - 02:00
Gimnastic
07/12 - 00:00
La Nucía
VS
07/12 - 00:00
Intercity
06/12 - 18:00
UD Logroñés
VS
06/12 - 18:00
Real Sociedad II
11/12 - 23:00
Real Murcia
VS
11/12 - 23:00
Sabadell
11/12 - 18:00
Calahorra
VS
11/12 - 18:00
Castellón
11/12 - 18:00
Athletic Club II
VS
11/12 - 18:00
Atlético Baleares
11/12 - 00:00
Numancia
VS
11/12 - 00:00
UD Logroñés
12/12 - 01:00
Gimnastic
VS
12/12 - 01:00
Barcelona B
11/12 - 18:00
SD Logroñés
VS
11/12 - 18:00
Cornellà
12/12 - 01:00
Intercity
VS
12/12 - 01:00
Alcoyano
10/12 - 23:00
Real Sociedad II
VS
10/12 - 23:00
La Nucía
11/12 - 23:00
Real Unión
VS
11/12 - 23:00
Osasuna II
11/12 - 00:00
Eldense
VS
11/12 - 00:00
Amorebieta
18/12 - 07:00
Barcelona B
VS
18/12 - 07:00
Real Unión
19/12 - 01:00
Cornellà
VS
19/12 - 01:00
Numancia
18/12 - 07:00
Castellón
VS
18/12 - 07:00
Real Sociedad II
18/12 - 18:00
Alcoyano
VS
18/12 - 18:00
Gimnastic
18/12 - 18:00
Atlético Baleares
VS
18/12 - 18:00
Real Murcia
18/12 - 18:00
Osasuna II
VS
18/12 - 18:00
Sabadell
18/12 - 23:00
Athletic Club II
VS
18/12 - 23:00
SD Logroñés
18/12 - 07:00
Amorebieta
VS
18/12 - 07:00
Intercity
18/12 - 07:00
UD Logroñés
VS
18/12 - 07:00
La Nucía
18/12 - 18:00
Eldense
VS
18/12 - 18:00
Calahorra
07/01 - 23:00
Calahorra
VS
07/01 - 23:00
Cornellà
08/01 - 18:00
Real Sociedad II
VS
08/01 - 18:00
SD Logroñés
08/01 - 18:00
Numancia
VS
08/01 - 18:00
Osasuna II
08/01 - 01:00
UD Logroñés
VS
08/01 - 01:00
Barcelona B
08/01 - 22:00
Real Unión
VS
08/01 - 22:00
Castellón
09/01 - 01:00
La Nucía
VS
09/01 - 01:00
Alcoyano
08/01 - 18:00
Intercity
VS
08/01 - 18:00
Eldense
08/01 - 18:00
Gimnastic
VS
08/01 - 18:00
Atlético Baleares
09/01 - 00:00
Sabadell
VS
09/01 - 00:00
Athletic Club II
08/01 - 07:00
Real Murcia
VS
08/01 - 07:00
Amorebieta
16/01 - 01:00
Barcelona B
VS
16/01 - 01:00
La Nucía
15/01 - 01:00
Cornellà
VS
15/01 - 01:00
Gimnastic
16/01 - 00:00
Castellón
VS
16/01 - 00:00
UD Logroñés
15/01 - 01:00
Alcoyano
VS
15/01 - 01:00
Osasuna II
14/01 - 23:00
Eldense
VS
14/01 - 23:00
Real Murcia
15/01 - 18:00
Atlético Baleares
VS
15/01 - 18:00
Sabadell
15/01 - 22:00
Athletic Club II
VS
15/01 - 22:00
Real Unión
15/01 - 18:00
Amorebieta
VS
15/01 - 18:00
Real Sociedad II
15/01 - 18:00
Intercity
VS
15/01 - 18:00
Calahorra
15/01 - 18:00
SD Logroñés
VS
15/01 - 18:00
Numancia
22/01 - 07:00
Gimnastic
VS
22/01 - 07:00
SD Logroñés
22/01 - 07:00
Calahorra
VS
22/01 - 07:00
Barcelona B
22/01 - 07:00
La Nucía
VS
22/01 - 07:00
Cornellà
22/01 - 07:00
Osasuna II
VS
22/01 - 07:00
Castellón
22/01 - 07:00
Sabadell
VS
22/01 - 07:00
Alcoyano
22/01 - 07:00
Real Sociedad II
VS
22/01 - 07:00
Intercity
22/01 - 07:00
Real Unión
VS
22/01 - 07:00
Eldense
22/01 - 07:00
UD Logroñés
VS
22/01 - 07:00
Atlético Baleares
22/01 - 07:00
Real Murcia
VS
22/01 - 07:00
Athletic Club II
22/01 - 07:00
Numancia
VS
22/01 - 07:00
Amorebieta
29/01 - 07:00
Barcelona B
VS
29/01 - 07:00
Real Sociedad II
29/01 - 07:00
Castellón
VS
29/01 - 07:00
Cornellà
29/01 - 07:00
Alcoyano
VS
29/01 - 07:00
Numancia
29/01 - 07:00
Intercity
VS
29/01 - 07:00
Gimnastic
29/01 - 07:00
Eldense
VS
29/01 - 07:00
Osasuna II
29/01 - 07:00
Atlético Baleares
VS
29/01 - 07:00
La Nucía
29/01 - 07:00
Calahorra
VS
29/01 - 07:00
Sabadell
29/01 - 07:00
Athletic Club II
VS
29/01 - 07:00
UD Logroñés
29/01 - 07:00
Amorebieta
VS
29/01 - 07:00
Real Unión
29/01 - 07:00
SD Logroñés
VS
29/01 - 07:00
Real Murcia
05/02 - 07:00
Real Murcia
VS
05/02 - 07:00
Real Sociedad II
05/02 - 07:00
Osasuna II
VS
05/02 - 07:00
SD Logroñés
05/02 - 07:00
Amorebieta
VS
05/02 - 07:00
Sabadell
05/02 - 07:00
Cornellà
VS
05/02 - 07:00
Barcelona B
05/02 - 07:00
La Nucía
VS
05/02 - 07:00
Castellón
05/02 - 07:00
UD Logroñés
VS
05/02 - 07:00
Alcoyano
05/02 - 07:00
Real Unión
VS
05/02 - 07:00
Intercity
05/02 - 07:00
Eldense
VS
05/02 - 07:00
Atlético Baleares
05/02 - 07:00
Numancia
VS
05/02 - 07:00
Calahorra
05/02 - 07:00
Gimnastic
VS
05/02 - 07:00
Athletic Club II
12/02 - 07:00
Castellón
VS
12/02 - 07:00
Eldense
12/02 - 07:00
Real Murcia
VS
12/02 - 07:00
Gimnastic
12/02 - 07:00
Atlético Baleares
VS
12/02 - 07:00
Cornellà
12/02 - 07:00
SD Logroñés
VS
12/02 - 07:00
UD Logroñés
12/02 - 07:00
Real Sociedad II
VS
12/02 - 07:00
Real Unión
12/02 - 07:00
Calahorra
VS
12/02 - 07:00
Alcoyano
12/02 - 07:00
Osasuna II
VS
12/02 - 07:00
La Nucía
12/02 - 07:00
Intercity
VS
12/02 - 07:00
Athletic Club II
12/02 - 07:00
Barcelona B
VS
12/02 - 07:00
Amorebieta
12/02 - 07:00
Sabadell
VS
12/02 - 07:00
Numancia
19/02 - 07:00
Cornellà
VS
19/02 - 07:00
Intercity
19/02 - 07:00
Alcoyano
VS
19/02 - 07:00
Real Sociedad II
19/02 - 07:00
La Nucía
VS
19/02 - 07:00
SD Logroñés
19/02 - 07:00
Eldense
VS
19/02 - 07:00
Sabadell
19/02 - 07:00
Athletic Club II
VS
19/02 - 07:00
Barcelona B
19/02 - 07:00
Amorebieta
VS
19/02 - 07:00
Osasuna II
19/02 - 07:00
Numancia
VS
19/02 - 07:00
Gimnastic
19/02 - 07:00
UD Logroñés
VS
19/02 - 07:00
Real Murcia
19/02 - 07:00
Castellón
VS
19/02 - 07:00
Atlético Baleares
19/02 - 07:00
Real Unión
VS
19/02 - 07:00
Calahorra
26/02 - 07:00
Sabadell
VS
26/02 - 07:00
UD Logroñés
26/02 - 07:00
La Nucía
VS
26/02 - 07:00
Numancia
26/02 - 07:00
Calahorra
VS
26/02 - 07:00
Real Murcia
26/02 - 07:00
SD Logroñés
VS
26/02 - 07:00
Real Unión
26/02 - 07:00
Osasuna II
VS
26/02 - 07:00
Cornellà
26/02 - 07:00
Intercity
VS
26/02 - 07:00
Castellón
26/02 - 07:00
Barcelona B
VS
26/02 - 07:00
Alcoyano
26/02 - 07:00
Gimnastic
VS
26/02 - 07:00
Eldense
26/02 - 07:00
Real Sociedad II
VS
26/02 - 07:00
Athletic Club II
26/02 - 07:00
Atlético Baleares
VS
26/02 - 07:00
Amorebieta
05/03 - 07:00
Cornellà
VS
05/03 - 07:00
SD Logroñés
05/03 - 07:00
Gimnastic
VS
05/03 - 07:00
Real Sociedad II
05/03 - 07:00
Alcoyano
VS
05/03 - 07:00
Intercity
05/03 - 07:00
Eldense
VS
05/03 - 07:00
La Nucía
05/03 - 07:00
Athletic Club II
VS
05/03 - 07:00
Calahorra
05/03 - 07:00
Amorebieta
VS
05/03 - 07:00
Castellón
05/03 - 07:00
Real Murcia
VS
05/03 - 07:00
Barcelona B
05/03 - 07:00
Real Unión
VS
05/03 - 07:00
Sabadell
05/03 - 07:00
Numancia
VS
05/03 - 07:00
Atlético Baleares
05/03 - 07:00
UD Logroñés
VS
05/03 - 07:00
Osasuna II
12/03 - 07:00
Barcelona B
VS
12/03 - 07:00
Gimnastic
12/03 - 07:00
Cornellà
VS
12/03 - 07:00
Eldense
12/03 - 07:00
Osasuna II
VS
12/03 - 07:00
Real Unión
12/03 - 07:00
Calahorra
VS
12/03 - 07:00
UD Logroñés
12/03 - 07:00
Castellón
VS
12/03 - 07:00
Alcoyano
12/03 - 07:00
Sabadell
VS
12/03 - 07:00
Real Murcia
12/03 - 07:00
Intercity
VS
12/03 - 07:00
Atlético Baleares
12/03 - 07:00
SD Logroñés
VS
12/03 - 07:00
Athletic Club II
12/03 - 07:00
La Nucía
VS
12/03 - 07:00
Amorebieta
12/03 - 07:00
Real Sociedad II
VS
12/03 - 07:00
Numancia
19/03 - 07:00
Alcoyano
VS
19/03 - 07:00
SD Logroñés
19/03 - 07:00
Eldense
VS
19/03 - 07:00
Real Sociedad II
19/03 - 07:00
Real Murcia
VS
19/03 - 07:00
La Nucía
19/03 - 07:00
Atlético Baleares
VS
19/03 - 07:00
Osasuna II
19/03 - 07:00
Athletic Club II
VS
19/03 - 07:00
Sabadell
19/03 - 07:00
Amorebieta
VS
19/03 - 07:00
Cornellà
19/03 - 07:00
Real Unión
VS
19/03 - 07:00
Barcelona B
19/03 - 07:00
Numancia
VS
19/03 - 07:00
Castellón
19/03 - 07:00
UD Logroñés
VS
19/03 - 07:00
Intercity
19/03 - 07:00
Gimnastic
VS
19/03 - 07:00
Calahorra
26/03 - 07:00
Cornellà
VS
26/03 - 07:00
Real Unión
26/03 - 07:00
Castellón
VS
26/03 - 07:00
Gimnastic
26/03 - 07:00
La Nucía
VS
26/03 - 07:00
UD Logroñés
26/03 - 07:00
Sabadell
VS
26/03 - 07:00
Barcelona B
26/03 - 07:00
Osasuna II
VS
26/03 - 07:00
Alcoyano
26/03 - 07:00
SD Logroñés
VS
26/03 - 07:00
Eldense
26/03 - 07:00
Numancia
VS
26/03 - 07:00
Real Murcia
26/03 - 07:00
Real Sociedad II
VS
26/03 - 07:00
Calahorra
26/03 - 07:00
Atlético Baleares
VS
26/03 - 07:00
Athletic Club II
26/03 - 07:00
Intercity
VS
26/03 - 07:00
Amorebieta
02/04 - 07:00
Gimnastic
VS
02/04 - 07:00
La Nucía
02/04 - 07:00
Alcoyano
VS
02/04 - 07:00
Amorebieta
02/04 - 07:00
Eldense
VS
02/04 - 07:00
Intercity
02/04 - 07:00
Calahorra
VS
02/04 - 07:00
SD Logroñés
02/04 - 07:00
Athletic Club II
VS
02/04 - 07:00
Osasuna II
02/04 - 07:00
Real Sociedad II
VS
02/04 - 07:00
Sabadell
02/04 - 07:00
Real Murcia
VS
02/04 - 07:00
Cornellà
02/04 - 07:00
UD Logroñés
VS
02/04 - 07:00
Castellón
02/04 - 07:00
Barcelona B
VS
02/04 - 07:00
Atlético Baleares
02/04 - 07:00
Real Unión
VS
02/04 - 07:00
Numancia
09/04 - 07:00
Cornellà
VS
09/04 - 07:00
UD Logroñés
09/04 - 07:00
Amorebieta
VS
09/04 - 07:00
Eldense
09/04 - 07:00
Numancia
VS
09/04 - 07:00
Barcelona B
09/04 - 07:00
Sabadell
VS
09/04 - 07:00
Gimnastic
09/04 - 07:00
Atlético Baleares
VS
09/04 - 07:00
Alcoyano
09/04 - 07:00
Osasuna II
VS
09/04 - 07:00
Intercity
09/04 - 07:00
Real Unión
VS
09/04 - 07:00
Real Murcia
09/04 - 07:00
Castellón
VS
09/04 - 07:00
Calahorra
09/04 - 07:00
La Nucía
VS
09/04 - 07:00
Athletic Club II
09/04 - 07:00
SD Logroñés
VS
09/04 - 07:00
Real Sociedad II
16/04 - 07:00
Barcelona B
VS
16/04 - 07:00
SD Logroñés
16/04 - 07:00
Gimnastic
VS
16/04 - 07:00
Osasuna II
16/04 - 07:00
Alcoyano
VS
16/04 - 07:00
Cornellà
16/04 - 07:00
Intercity
VS
16/04 - 07:00
La Nucía
16/04 - 07:00
Calahorra
VS
16/04 - 07:00
Eldense
16/04 - 07:00
UD Logroñés
VS
16/04 - 07:00
Real Unión
16/04 - 07:00
Athletic Club II
VS
16/04 - 07:00
Numancia
16/04 - 07:00
Sabadell
VS
16/04 - 07:00
Castellón
16/04 - 07:00
Real Murcia
VS
16/04 - 07:00
Atlético Baleares
16/04 - 07:00
Real Sociedad II
VS
16/04 - 07:00
Amorebieta
23/04 - 07:00
Intercity
VS
23/04 - 07:00
Numancia
23/04 - 07:00
La Nucía
VS
23/04 - 07:00
Real Sociedad II
23/04 - 07:00
Atlético Baleares
VS
23/04 - 07:00
Gimnastic
23/04 - 07:00
Amorebieta
VS
23/04 - 07:00
UD Logroñés
23/04 - 07:00
Castellón
VS
23/04 - 07:00
Barcelona B
23/04 - 07:00
SD Logroñés
VS
23/04 - 07:00
Sabadell
23/04 - 07:00
Eldense
VS
23/04 - 07:00
Alcoyano
23/04 - 07:00
Osasuna II
VS
23/04 - 07:00
Real Murcia
23/04 - 07:00
Cornellà
VS
23/04 - 07:00
Calahorra
23/04 - 07:00
Real Unión
VS
23/04 - 07:00
Athletic Club II
30/04 - 07:00
Barcelona B
VS
30/04 - 07:00
Osasuna II
30/04 - 07:00
Gimnastic
VS
30/04 - 07:00
Real Unión
30/04 - 07:00
Alcoyano
VS
30/04 - 07:00
La Nucía
30/04 - 07:00
Athletic Club II
VS
30/04 - 07:00
Castellón
30/04 - 07:00
Numancia
VS
30/04 - 07:00
SD Logroñés
30/04 - 07:00
Real Sociedad II
VS
30/04 - 07:00
Cornellà
30/04 - 07:00
Real Murcia
VS
30/04 - 07:00
Intercity
30/04 - 07:00
UD Logroñés
VS
30/04 - 07:00
Eldense
30/04 - 07:00
Sabadell
VS
30/04 - 07:00
Atlético Baleares
30/04 - 07:00
Calahorra
VS
30/04 - 07:00
Amorebieta
07/05 - 07:00
Castellón
VS
07/05 - 07:00
SD Logroñés
07/05 - 07:00
Alcoyano
VS
07/05 - 07:00
Real Unión
07/05 - 07:00
Intercity
VS
07/05 - 07:00
Sabadell
07/05 - 07:00
Atlético Baleares
VS
07/05 - 07:00
Real Sociedad II
07/05 - 07:00
Amorebieta
VS
07/05 - 07:00
Real Murcia
07/05 - 07:00
Eldense
VS
07/05 - 07:00
Barcelona B
07/05 - 07:00
UD Logroñés
VS
07/05 - 07:00
Gimnastic
07/05 - 07:00
La Nucía
VS
07/05 - 07:00
Calahorra
07/05 - 07:00
Cornellà
VS
07/05 - 07:00
Athletic Club II
07/05 - 07:00
Osasuna II
VS
07/05 - 07:00
Numancia
14/05 - 07:00
Barcelona B
VS
14/05 - 07:00
Intercity
14/05 - 07:00
Calahorra
VS
14/05 - 07:00
Osasuna II
14/05 - 07:00
Real Sociedad II
VS
14/05 - 07:00
UD Logroñés
14/05 - 07:00
Gimnastic
VS
14/05 - 07:00
Cornellà
14/05 - 07:00
Real Murcia
VS
14/05 - 07:00
Castellón
14/05 - 07:00
Athletic Club II
VS
14/05 - 07:00
Alcoyano
14/05 - 07:00
Sabadell
VS
14/05 - 07:00
La Nucía
14/05 - 07:00
Numancia
VS
14/05 - 07:00
Eldense
14/05 - 07:00
Real Unión
VS
14/05 - 07:00
Atlético Baleares
14/05 - 07:00
SD Logroñés
VS
14/05 - 07:00
Amorebieta
21/05 - 07:00
Cornellà
VS
21/05 - 07:00
Sabadell
21/05 - 07:00
Castellón
VS
21/05 - 07:00
Real Unión
21/05 - 07:00
Alcoyano
VS
21/05 - 07:00
Real Murcia
21/05 - 07:00
Intercity
VS
21/05 - 07:00
SD Logroñés
21/05 - 07:00
Atlético Baleares
VS
21/05 - 07:00
Calahorra
21/05 - 07:00
Osasuna II
VS
21/05 - 07:00
Real Sociedad II
21/05 - 07:00
Amorebieta
VS
21/05 - 07:00
Gimnastic
21/05 - 07:00
La Nucía
VS
21/05 - 07:00
Barcelona B
21/05 - 07:00
Eldense
VS
21/05 - 07:00
Athletic Club II
21/05 - 07:00
UD Logroñés
VS
21/05 - 07:00
Numancia
28/05 - 07:00
Barcelona B
VS
28/05 - 07:00
UD Logroñés
28/05 - 07:00
Calahorra
VS
28/05 - 07:00
Intercity
28/05 - 07:00
Numancia
VS
28/05 - 07:00
Cornellà
28/05 - 07:00
Real Sociedad II
VS
28/05 - 07:00
Castellón
28/05 - 07:00
Gimnastic
VS
28/05 - 07:00
Alcoyano
28/05 - 07:00
Real Unión
VS
28/05 - 07:00
La Nucía
28/05 - 07:00
Real Murcia
VS
28/05 - 07:00
Eldense
28/05 - 07:00
SD Logroñés
VS
28/05 - 07:00
Atlético Baleares
28/05 - 07:00
Sabadell
VS
28/05 - 07:00
Osasuna II
28/05 - 07:00
Athletic Club II
VS
28/05 - 07:00
Amorebieta
Với những anh em yêu bóng thì việc cập nhật lịch thi đấu bóng đá là điều quan trọng mà không thể bỏ qua. Bởi vì khi không theo dõi lịch thi đấu thì anh em sẽ bị bỏ lỡ nhiều trận cầu hấp dẫn. Vì thế chuyên mục này của Keonhacai gg sẽ cập nhật để anh em lịch thi đấu cụ thể của những trận bóng đá trên toàn thế giới nhanh nhất.
Lịch thi đấu bóng đá gồm có những gì?
Lịch thi đấu bóng đá mang đến cho người hâm mộ thông tin về ngày, giờ diễn ra của các trận đấu bóng đá hiện nay. Đặc biệt đối với Keonhacai gg thì các chuyên gia của chúng tôi đã chuyển đổi múi giờ từ quốc tế sang Việt Nam. Do vậy mà việc dõi theo lịch thi đấu bóng đá ở Keonhacai gg sẽ không bị nhầm lẫn. Đây được xem là 1 trong những ưu điểm mà người hâm mộ khi theo dõi lịch thi đấu bóng đá ở Keonhacai gg.
Lịch thi đấu bóng đá gồm có những gì?
Vì thời gian được chúng tôi cập nhật 1 cách thường xuyên và liên tục về lịch thi đấu bóng đá. Do vậy đối với những trận đấu bị huỷ hay bị hoãn thì Keonhacai gg cũng nhanh chóng cập nhật đến người hâm mộ. Vì thế mà anh em sẽ dễ dàng và chủ động hơn với việc xem bóng đá của mình.
Đến với Keonhacai gg, chuyên mục lịch thi đấu bóng đá sẽ được đăng tải ở phần đầu trang chủ. Vì thế mà anh em sẽ tiện theo dõi được thông tin này khi truy cập vào trang kênh của chúng tôi. Cho nên bạn sẽ dễ dàng biết được những trận cầu nào sắp diễn ra? Thời gian thi đấu của trận đấu chính xác là như thế nào? Thông tin của 2 đội bóng? Nói chung Lịch thi đấu Keonhacai gg là chuyên mục hấp dẫn mà anh em không thể bỏ qua.
Keonhacai gg cập nhật lịch thi đấu của những giải bóng nào?
Keonhacai gg cập nhật gần như là đầy đủ hết những giải thi đấu từ lớn đến nhỏ cho người chơi. Trong đó lịch thi đấu của những giải đấu lớn luôn là chuyên mục được người hâm mộ quan tâm như:
KeoNhaCai GG cập nhật lịch thi đấu của những giải bóng nào?
World Cup: Giải bóng đá vô địch thế giới, trước đó là vòng loại World Cup.
Euro: Giải bóng đá vô địch các quốc gia châu Âu.
Copa America: Giải bóng đá vô địch các quốc gia Nam Mỹ.
UEFA Champions League (Cup C1).
UEFA Europa League (Cup C2).
La Liga: Giải bóng đá vô địch quốc gia Tây Ban Nha.
Serie A: Giải bóng đá vô địch quốc gia Ý.
Bundesliga: Giải bóng đá vô địch quốc gia Đức.
Ligue 1: Giải bóng đá vô địch quốc gia Pháp.
V-League: Giải bóng đá vô địch quốc gia Việt Nam.
Premier League: Giải bóng đá Ngoại hạng Anh.
Cùng với những giải thi đấu bóng đá từ các quốc gia Châu á, Châu Âu và trên toàn thế giới…
Kênh xem bóng đá trực tiếp tốc độ cao
Bên cạnh việc cung cấp lịch thi đấu bóng đá cho người hâm mộ. Chúng tôi còn gắn sẵn những đường link xem bóng đá tốc độ cao và hoàn toàn miễn phí. Tất cả những đường link này đều được hiển thị rõ ràng trên bảng lịch thi đấu bóng đá. Nhờ vào ưu điểm này mà bạn sẽ không mất nhiều thời gian để tìm kiếm kênh xem bóng đá cho những trận cầu mà bạn đang quan tâm.
Lịch thi đấu đi kèm với kênh xem bóng đá trực tiếp tốc độ cao
Ngoài ra chúng tôi còn cung cấp thêm cả thông tin về tỷ lệ kèo cho những trận cầu sắp được diễn ra. Đối với những tín đồ chơi cá độ bóng đá thì tỷ lệ kèo là bảng thông tin vô cùng quan trọng với họ. Anh em sẽ tiến hành phân tích bảng kèo nhà cái cho những trận cầu sắp được diễn ra. Bạn sẽ phần nào có được những nhận định về kết quả trận đấu và đặt cược là chính xác nhất.
Ưu điểm khi xem lịch thi đấu bóng đá Keonhacai gg
Keonhacai gg tự hào là trang kênh cung cấp lịch thi đấu bóng đá tốt nhất hiện nay. Với những ưu điểm mà Keonhacai gg mang lại như:
Ưu điểm khi xem lịch thi đấu bóng đá KeoNhaCai GG
Keonhacai gg cập nhật lịch thi đấu cho tất cả các giải thi đấu lớn nhỏ trên toàn thế giới. Nhờ vậy mà bạn sẽ không bị bỏ lỡ những trận cầu hấp dẫn mà anh em đang vô cùng quan tâm.
Keonhacai gg cập nhật lịch thi đấu chính xác từ ban tổ chức của những giải đấu bóng đá trên thế giới. Việc theo dõi lịch thi đấu chính xác là điều vô cùng quan trọng nên Keonhacai gg đã mang tới điểm cộng này cho người hâm mộ.
Keonhacai gg cập nhật lịch thi đấu nhanh chóng ngay sau khi nhận được thông tin từ ban tổ chức giải đấu. Tốc độ cập nhật lịch thi đấu nhanh theo từng phút và được hiển thị hoàn toàn trên trang chủ của Keonhacai gg.
Giao diện xem lịch thi đấu bóng đá ở Keonhacai gg được thiết kế đơn giản giúp anh em dễ dàng theo dõi.
Keonhacai gg là trang kênh Kèo nhà cái hoạt động hoàn toàn là phi lợi nhuận. Cho nên việc cập nhật lịch thi đấu đến với người hâm mộ hoàn toàn là miễn phí.
Truy cập vào https://keonhacai.gg mỗi ngày, anh em sẽ cập nhật chính xác lịch thi đấu bóng đá nhanh nhất. Nhờ vậy mà các fan hâm mộ sẽ không bị bỏ qua những trận cầu sôi động nào? Ngoài ra Keonhacai gg của chúng tôi còn cập nhật thêm những thông tin về: Kết quả bóng đá, Bảng xếp hạng, Nhận định bóng đá…chính xác nhất.