Skip to main content

Kết Quả Bóng Đá

Premier League
22:00 - 04/02
Aston Villa  Aston Villa
 Leicester Leicester
Premier League
22:00 - 04/02
Brentford  Brentford
 Southampton Southampton
Premier League
22:00 - 04/02
Brighton  Brighton
 Bournemouth Bournemouth
Premier League
22:00 - 04/02
Chelsea  Chelsea
 Fulham Fulham
Premier League
22:00 - 04/02
Everton  Everton
 Arsenal Arsenal
Premier League
22:00 - 04/02
Manchester United  Manchester United
 Crystal Palace Crystal Palace
Premier League
22:00 - 04/02
Newcastle  Newcastle
 West Ham West Ham
Premier League
22:00 - 04/02
Nottingham Forest  Nottingham Forest
 Leeds Leeds
Premier League
22:00 - 04/02
Tottenham  Tottenham
 Manchester City Manchester City
Premier League
22:00 - 04/02
Wolves  Wolves
 Liverpool Liverpool
Championship
22:00 - 04/02
Blackburn  Blackburn
 Wigan Wigan
Championship
22:00 - 04/02
Huddersfield  Huddersfield
 QPR QPR
Championship
22:00 - 04/02
Hull City  Hull City
 Cardiff Cardiff
Championship
22:00 - 04/02
Luton  Luton
 Stoke City Stoke City
Championship
22:00 - 04/02
Middlesbrough  Middlesbrough
 Blackpool Blackpool
Championship
22:00 - 04/02
Millwall  Millwall
 Sunderland Sunderland
Championship
22:00 - 04/02
Norwich  Norwich
 Burnley Burnley
Championship
22:00 - 04/02
Preston  Preston
 Bristol City Bristol City
Championship
22:00 - 04/02
Reading  Reading
 Watford Watford
Championship
22:00 - 04/02
Rotherham  Rotherham
 Sheffield Utd Sheffield Utd
Championship
22:00 - 04/02
Swansea  Swansea
 Birmingham Birmingham
Championship
22:00 - 04/02
West Brom  West Brom
 Coventry Coventry
League One
22:00 - 04/02
Accrington ST  Accrington ST
 Lincoln Lincoln
League One
22:00 - 04/02
Bolton  Bolton
 Cheltenham Cheltenham
League One
22:00 - 04/02
Bristol Rovers  Bristol Rovers
 Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons
League One
22:00 - 04/02
Cambridge United  Cambridge United
 Ipswich Ipswich
League One
22:00 - 04/02
Derby  Derby
 Morecambe Morecambe
League One
22:00 - 04/02
Exeter City  Exeter City
 Charlton Charlton
League One
22:00 - 04/02
Fleetwood Town  Fleetwood Town
 Burton Albion Burton Albion
League One
22:00 - 04/02
Forest Green  Forest Green
 Peterborough Peterborough
League One
22:00 - 04/02
Oxford United  Oxford United
 Shrewsbury Shrewsbury
League One
22:00 - 04/02
Port Vale  Port Vale
 Wycombe Wycombe
League One
22:00 - 04/02
Portsmouth  Portsmouth
 Barnsley Barnsley
League One
22:00 - 04/02
Sheffield Wednesday  Sheffield Wednesday
 Plymouth Plymouth
League Two
22:00 - 04/02
Bradford  Bradford
 Mansfield Town Mansfield Town
League Two
22:00 - 04/02
Carlisle  Carlisle
 Harrogate Town Harrogate Town
League Two
22:00 - 04/02
Colchester  Colchester
 Barrow Barrow
League Two
22:00 - 04/02
Crewe  Crewe
 Grimsby Grimsby
League Two
22:00 - 04/02
Doncaster  Doncaster
 Hartlepool Hartlepool
League Two
22:00 - 04/02
Gillingham  Gillingham
 Crawley Town Crawley Town
League Two
22:00 - 04/02
Leyton Orient  Leyton Orient
 AFC Wimbledon AFC Wimbledon
League Two
22:00 - 04/02
Newport County  Newport County
 Swindon Town Swindon Town
League Two
22:00 - 04/02
Northampton  Northampton
 Walsall Walsall
League Two
22:00 - 04/02
Salford City  Salford City
 Rochdale Rochdale
League Two
22:00 - 04/02
Stockport County  Stockport County
 Tranmere Tranmere
League Two
22:00 - 04/02
Sutton Utd  Sutton Utd
 Stevenage Stevenage
National League
22:00 - 04/02
Aldershot Town  Aldershot Town
 Dorking Wanderers Dorking Wanderers
National League
22:00 - 04/02
Altrincham  Altrincham
 Wrexham Wrexham
National League
22:00 - 04/02
Boreham Wood  Boreham Wood
 Chesterfield Chesterfield
National League
22:00 - 04/02
Bromley  Bromley
 Maidenhead Maidenhead
National League
22:00 - 04/02
Eastleigh  Eastleigh
 Woking Woking
National League
22:00 - 04/02
Oldham  Oldham
 FC Halifax Town FC Halifax Town
National League
02:45 - 04/02
Scunthorpe  Scunthorpe
 Barnet Barnet
National League
22:00 - 04/02
Solihull Moors  Solihull Moors
 Gateshead Gateshead
National League
22:00 - 04/02
Southend  Southend
 York York
National League
22:00 - 04/02
Torquay  Torquay
 Notts County Notts County
National League
22:00 - 04/02
Wealdstone  Wealdstone
 Dagenham & Redbridge Dagenham & Redbridge
National League
22:00 - 04/02
Yeovil Town  Yeovil Town
 Maidstone Utd Maidstone Utd
FA WSL
19:30 - 04/02
Aston Villa W  Aston Villa W
 Brighton W Brighton W
National League - North
22:00 - 04/02
AFC Fylde  AFC Fylde
 Curzon Ashton Curzon Ashton
National League - North
22:00 - 04/02
Alfreton Town  Alfreton Town
 Boston United Boston United
National League - North
22:00 - 04/02
Banbury United  Banbury United
 Kettering Town Kettering Town
National League - North
22:00 - 04/02
Buxton  Buxton
 King's Lynn Town King's Lynn Town
National League - North
22:00 - 04/02
Chester  Chester
 Spennymoor Town Spennymoor Town
National League - North
22:00 - 04/02
Chorley  Chorley
 Southport Southport
National League - North
22:00 - 04/02
Darlington 1883  Darlington 1883
 AFC Telford United AFC Telford United
National League - North
22:00 - 04/02
Farsley Celtic FC  Farsley Celtic FC
 Hereford Hereford
National League - North
22:00 - 04/02
Gloucester City  Gloucester City
 Bradford (Park Avenue) Bradford (Park Avenue)
National League - North
22:00 - 04/02
Kidderminster Harriers  Kidderminster Harriers
 Scarborough Athletic Scarborough Athletic
National League - North
22:00 - 04/02
Leamington  Leamington
 Blyth Spartans Blyth Spartans
National League - North
22:00 - 04/02
Peterborough Sports  Peterborough Sports
 Brackley Town Brackley Town
National League - South
22:00 - 04/02
Chelmsford City  Chelmsford City
 Bath City Bath City
National League - South
22:00 - 04/02
Cheshunt  Cheshunt
 Hemel Hempstead Town Hemel Hempstead Town
National League - South
22:00 - 04/02
Chippenham Town  Chippenham Town
 Braintree Braintree
National League - South
22:00 - 04/02
Concord Rangers  Concord Rangers
 Farnborough Farnborough
National League - South
22:00 - 04/02
Eastbourne Borough  Eastbourne Borough
 Taunton Town Taunton Town
National League - South
22:00 - 04/02
Ebbsfleet United  Ebbsfleet United
 Havant & Wville Havant & Wville
National League - South
22:00 - 04/02
Hungerford Town  Hungerford Town
 Oxford City Oxford City
National League - South
22:00 - 04/02
Slough Town  Slough Town
 Dover Dover
National League - South
22:00 - 04/02
St Albans City  St Albans City
 Hampton & Richmond Hampton & Richmond
National League - South
22:00 - 04/02
Tonbridge Angels  Tonbridge Angels
 Worthing Worthing
National League - South
22:00 - 04/02
Welling United  Welling United
 Dartford Dartford
National League - South
22:00 - 04/02
Weymouth  Weymouth
 Dulwich Hamlet Dulwich Hamlet
Bundesliga
07:00 - 04/02
Borussia Dortmund  Borussia Dortmund
 SC Freiburg SC Freiburg
Bundesliga
07:00 - 04/02
Union Berlin  Union Berlin
 FSV Mainz 05 FSV Mainz 05
Bundesliga
07:00 - 04/02
FC Koln  FC Koln
 RB Leipzig RB Leipzig
Bundesliga
07:00 - 04/02
Borussia Monchengladbach  Borussia Monchengladbach
 FC Schalke 04 FC Schalke 04
Bundesliga
07:00 - 04/02
Eintracht Frankfurt  Eintracht Frankfurt
 Hertha Berlin Hertha Berlin
Bundesliga
07:00 - 04/02
VfL Wolfsburg  VfL Wolfsburg
 Bayern Munich Bayern Munich
Bundesliga
07:00 - 04/02
VfL BOCHUM  VfL BOCHUM
 1899 Hoffenheim 1899 Hoffenheim
Bundesliga
07:00 - 04/02
FC Augsburg  FC Augsburg
 Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
Bundesliga
07:00 - 04/02
VfB Stuttgart  VfB Stuttgart
 Werder Bremen Werder Bremen
Eredivisie
02:00 - 04/02
Fortuna Sittard  Fortuna Sittard
 Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam
Eerste Divisie
02:00 - 04/02
ADO Den Haag  ADO Den Haag
 NAC Breda NAC Breda
Eerste Divisie
02:00 - 04/02
Almere City FC  Almere City FC
 Jong PSV Jong PSV
Eerste Divisie
02:00 - 04/02
Dordrecht  Dordrecht
 FC Eindhoven FC Eindhoven
Eerste Divisie
02:00 - 04/02
De Graafschap  De Graafschap
 Telstar Telstar
Eerste Divisie
02:00 - 04/02
Heracles  Heracles
 Jong Utrecht Jong Utrecht
Eerste Divisie
02:00 - 04/02
FC OSS  FC OSS
 Den Bosch Den Bosch
Eerste Divisie
02:00 - 04/02
Willem II  Willem II
 Helmond Sport Helmond Sport
Ekstraklasa
07:00 - 04/02
Zaglebie Lubin  Zaglebie Lubin
 Legia Warszawa Legia Warszawa
Ekstraklasa
07:00 - 04/02
Korona Kielce  Korona Kielce
 Cracovia Krakow Cracovia Krakow
Ekstraklasa
07:00 - 04/02
Lech Poznan  Lech Poznan
 Miedz Legnica Miedz Legnica
Ekstraklasa
07:00 - 04/02
Gornik Zabrze  Gornik Zabrze
 Lechia Gdansk Lechia Gdansk
Ekstraklasa
07:00 - 04/02
Pogon Szczecin  Pogon Szczecin
 Slask Wroclaw Slask Wroclaw
Ekstraklasa
07:00 - 04/02
Radomiak Radom  Radomiak Radom
 Stal Mielec Stal Mielec
Ekstraklasa
07:00 - 04/02
Raków Częstochowa  Raków Częstochowa
 Piast Gliwice Piast Gliwice
Ekstraklasa
07:00 - 04/02
Widzew Łódź  Widzew Łódź
 Jagiellonia Jagiellonia
Ekstraklasa
07:00 - 04/02
Wisla Plock  Wisla Plock
 Warta Poznań Warta Poznań
Super League Women
20:00 - 04/02
Club Brugge W  Club Brugge W
 Zulte-Waregem W Zulte-Waregem W
Super League Women
20:00 - 04/02
Standard Liege W  Standard Liege W
 Anderlecht W Anderlecht W
Super League Women
02:30 - 04/02
Genk W  Genk W
 Charleroi W Charleroi W
Super League Women
21:00 - 04/02
Eendracht Aalst W  Eendracht Aalst W
 White Star Woluwe W White Star Woluwe W
Premiership
22:00 - 04/02
Aberdeen  Aberdeen
 Motherwell Motherwell
Premiership
22:00 - 04/02
Heart OF Midlothian  Heart OF Midlothian
 Dundee Utd Dundee Utd
Premiership
22:00 - 04/02
Livingston  Livingston
 Kilmarnock Kilmarnock
Premiership
22:00 - 04/02
Rangers  Rangers
 Ross County Ross County
Premiership
22:00 - 04/02
ST Johnstone  ST Johnstone
 Celtic Celtic
Premiership
22:00 - 04/02
ST Mirren  ST Mirren
 Hibernian Hibernian
Championship
22:00 - 04/02
Arbroath  Arbroath
 Raith Rovers Raith Rovers
Championship
22:00 - 04/02
Hamilton Academical  Hamilton Academical
 Dundee Dundee
Championship
22:00 - 04/02
Inverness CT  Inverness CT
 Morton Morton
Championship
22:00 - 04/02
Partick  Partick
 Cove Rangers Cove Rangers
League One
22:00 - 04/02
Airdrie United  Airdrie United
 Clyde Clyde
League One
22:00 - 04/02
Alloa Athletic  Alloa Athletic
 Peterhead Peterhead
League One
22:00 - 04/02
Dunfermline  Dunfermline
 Montrose Montrose
League One
22:00 - 04/02
Kelty Hearts  Kelty Hearts
 Falkirk Falkirk
League One
22:00 - 04/02
Queen of the South  Queen of the South
 Edinburgh City Edinburgh City
League Two
22:00 - 04/02
Bonnyrigg Rose Athletic  Bonnyrigg Rose Athletic
 Annan Athletic Annan Athletic
League Two
22:00 - 04/02
East Fife  East Fife
 Stirling Albion Stirling Albion
League Two
22:00 - 04/02
Elgin City  Elgin City
 Albion Rovers Albion Rovers
League Two
22:00 - 04/02
Forfar Athletic  Forfar Athletic
 Stranraer Stranraer
League Two
22:00 - 04/02
Stenhousemuir  Stenhousemuir
 Dumbarton Dumbarton
Super League
07:00 - 04/02
Grasshoppers  Grasshoppers
 FC Basel 1893 FC Basel 1893
Super League
07:00 - 04/02
FC Luzern  FC Luzern
 BSC Young Boys BSC Young Boys
Super League
07:00 - 04/02
FC Sion  FC Sion
 FC Zurich FC Zurich
Super League
07:00 - 04/02
FC ST. Gallen  FC ST. Gallen
 Servette FC Servette FC
Super League
07:00 - 04/02
FC Winterthur  FC Winterthur
 FC Lugano FC Lugano
HNL
21:00 - 04/02
HNK Hajduk Split  HNK Hajduk Split
 HNK Rijeka HNK Rijeka
HNL
21:00 - 04/02
NK Slaven Belupo  NK Slaven Belupo
 Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
HNL
21:00 - 04/02
NK Lokomotiva Zagreb  NK Lokomotiva Zagreb
 NK Osijek NK Osijek
HNL
21:00 - 04/02
HNK Gorica  HNK Gorica
 Sibenik Sibenik
HNL
21:00 - 04/02
Istra 1961  Istra 1961
 NK Varazdin NK Varazdin
NB I
07:00 - 04/02
Zalaegerszegi TE  Zalaegerszegi TE
 Mezokovesd-zsory Mezokovesd-zsory
NB I
07:00 - 04/02
Videoton FC  Videoton FC
 Debreceni VSC Debreceni VSC
NB I
07:00 - 04/02
Paks  Paks
 Kecskeméti TE Kecskeméti TE
NB I
07:00 - 04/02
Budapest Honved  Budapest Honved
 Kisvarda FC Kisvarda FC
NB I
07:00 - 04/02
Ferencvarosi TC  Ferencvarosi TC
 Ujpest Ujpest
NB I
07:00 - 04/02
Puskas Academy  Puskas Academy
 Vasas Vasas
Liga 1
15:15 - 04/02
Barito Putera  Barito Putera
 Cilegon United Cilegon United
Liga 1
20:45 - 04/02
Persib Bandung  Persib Bandung
 PSM Makassar PSM Makassar
Super Liga
07:00 - 04/02
Radnicki NIS  Radnicki NIS
 Mladost Lucani Mladost Lucani
Super Liga
07:00 - 04/02
Kolubara  Kolubara
 Radnik Surdulica Radnik Surdulica
Super Liga
07:00 - 04/02
FK Crvena Zvezda  FK Crvena Zvezda
 Vojvodina Vojvodina
Super Liga
07:00 - 04/02
Radnicki 1923  Radnicki 1923
 FK Vozdovac FK Vozdovac
Super Liga
07:00 - 04/02
FK Spartak Zdrepceva KRV  FK Spartak Zdrepceva KRV
 Cukaricki Cukaricki
Super Liga
07:00 - 04/02
Mladost Novi Sad  Mladost Novi Sad
 Javor Javor
Super Liga
07:00 - 04/02
Napredak  Napredak
 FK Partizan FK Partizan
Super Liga
07:00 - 04/02
Novi Pazar  Novi Pazar
 TSC Backa Topola TSC Backa Topola
1. Division
07:00 - 04/02
AEL  AEL
 Akritas Akritas
1. Division
07:00 - 04/02
Karmiotissa  Karmiotissa
 AEK Larnaca AEK Larnaca
1. Division
07:00 - 04/02
Apoel Nicosia  Apoel Nicosia
 Apollon Limassol Apollon Limassol
1. Division
07:00 - 04/02
Olympiakos  Olympiakos
 Enosis Enosis
1. Division
07:00 - 04/02
Aris  Aris
 Doxa Doxa
1. Division
07:00 - 04/02
Anorthosis  Anorthosis
 Omonia Nicosia Omonia Nicosia
1. Division
07:00 - 04/02
Pafos  Pafos
 Nea Salamis Nea Salamis
Czech Liga
07:00 - 04/02
FK Jablonec  FK Jablonec
 Zlin Zlin
Czech Liga
07:00 - 04/02
Teplice  Teplice
 Baník Ostrava Baník Ostrava
Czech Liga
07:00 - 04/02
České Budějovice  České Budějovice
 Slovan Liberec Slovan Liberec
Czech Liga
07:00 - 04/02
Zbrojovka Brno  Zbrojovka Brno
 Plzen Plzen
Czech Liga
07:00 - 04/02
Slovácko  Slovácko
 Sigma Olomouc Sigma Olomouc
Czech Liga
07:00 - 04/02
Sparta Praha  Sparta Praha
 Mlada Boleslav Mlada Boleslav
Czech Liga
07:00 - 04/02
Pardubice  Pardubice
 Slavia Praha Slavia Praha
Czech Liga
07:00 - 04/02
Hradec Králové  Hradec Králové
 Bohemians 1905 Bohemians 1905
Ligat Ha'al
07:00 - 04/02
Hapoel Haifa  Hapoel Haifa
 Ashdod Ashdod
Ligat Ha'al
07:00 - 04/02
Ironi Kiryat Shmona  Ironi Kiryat Shmona
 Beitar Jerusalem Beitar Jerusalem
Ligat Ha'al
07:00 - 04/02
Hapoel Hadera  Hapoel Hadera
 Maccabi Haifa Maccabi Haifa
Ligat Ha'al
07:00 - 04/02
Maccabi Tel Aviv  Maccabi Tel Aviv
 Bnei Sakhnin Bnei Sakhnin
Ligat Ha'al
07:00 - 04/02
Hapoel Katamon  Hapoel Katamon
 Maccabi Netanya Maccabi Netanya
Ligat Ha'al
07:00 - 04/02
Sektzia Nes Tziona  Sektzia Nes Tziona
 Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva
Tweede Divisie
20:30 - 04/02
Sparta Rotterdam II  Sparta Rotterdam II
 Noordwijk Noordwijk
Tweede Divisie
20:30 - 04/02
FC Lisse  FC Lisse
 Spakenburg Spakenburg
Tweede Divisie
20:30 - 04/02
HHC  HHC
 OFC Oostzaan OFC Oostzaan
Tweede Divisie
21:00 - 04/02
Rijnsburgse Boys  Rijnsburgse Boys
 AFC Amsterdam AFC Amsterdam
Tweede Divisie
21:00 - 04/02
Ijsselmeervogels  Ijsselmeervogels
 Excelsior Maassluis Excelsior Maassluis
Tweede Divisie
21:00 - 04/02
Kozakken Boys  Kozakken Boys
 Volendam II Volendam II
Tweede Divisie
21:30 - 04/02
Katwijk  Katwijk
 Quick Boys Quick Boys
Tweede Divisie
21:30 - 04/02
Koninklijke HFC  Koninklijke HFC
 SVV Scheveningen SVV Scheveningen
Premier Intermediate League
21:00 - 04/02
Banbridge Town  Banbridge Town
 Lisburn Distillery Lisburn Distillery
Premier Intermediate League
21:00 - 04/02
Queen's University  Queen's University
 Armagh City Armagh City
Premier Intermediate League
21:00 - 04/02
Tobermore United  Tobermore United
 Portstewart Portstewart
Premier Intermediate League
22:00 - 04/02
Ballymacash Rangers  Ballymacash Rangers
 PSNI PSNI
Premier Intermediate League
22:00 - 04/02
Bangor  Bangor
 Limavady United Limavady United
Premier Intermediate League
22:00 - 04/02
Dollingstown  Dollingstown
 Moyola Park Moyola Park
Football League - Highland League
07:00 - 04/02
Banks O' Dee  Banks O' Dee
 Rothes Rothes
Football League - Highland League
07:00 - 04/02
Buckie Thistle  Buckie Thistle
 Brora Rangers Brora Rangers
Football League - Highland League
07:00 - 04/02
Clachnacuddin  Clachnacuddin
 Forres Mechanics Forres Mechanics
Football League - Highland League
07:00 - 04/02
Fraserburgh  Fraserburgh
 Huntly Huntly
Football League - Highland League
07:00 - 04/02
Keith  Keith
 Deveronvale Deveronvale
Football League - Highland League
07:00 - 04/02
Lossiemouth  Lossiemouth
 Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works
Football League - Highland League
07:00 - 04/02
Strathspey Thistle  Strathspey Thistle
 Nairn County Nairn County
Football League - Highland League
07:00 - 04/02
Turriff United  Turriff United
 Formartine United Formartine United
Football League - Highland League
07:00 - 04/02
Wick Academy  Wick Academy
 Brechin Brechin
Liga Premier Serie B
01:00 - 04/02
Atlético Angelópolis  Atlético Angelópolis
 Alebrijes de Oaxaca II Alebrijes de Oaxaca II
Oberliga - Hamburg
01:30 - 04/02
Harksheide  Harksheide
 Buchholz Buchholz
Oberliga - Hamburg
01:30 - 04/02
Osdorf  Osdorf
 Paloma Paloma
Oberliga - Hamburg
01:30 - 04/02
Hamm United  Hamm United
 Sasel Sasel
Oberliga - Hamburg
01:30 - 04/02
Victoria Hamburg  Victoria Hamburg
 Concordia Concordia
Oberliga - Hamburg
20:00 - 04/02
Altona 93  Altona 93
 Niendorfer TSV Niendorfer TSV
Oberliga - Hamburg
21:00 - 04/02
Curslack-Neuengamme  Curslack-Neuengamme
 Hamburger SV III Hamburger SV III
Oberliga - Niedersachsen
20:00 - 04/02
Schöningen  Schöningen
 HSC Hannover HSC Hannover
Oberliga - Niedersachsen
20:00 - 04/02
Ramlingen / Ehlershausen  Ramlingen / Ehlershausen
 Luneburger SK Hansa Luneburger SK Hansa
Oberliga - Niederrhein
01:30 - 04/02
SSVg Velbert  SSVg Velbert
 Cronenberger SC Cronenberger SC
Non League Premier - Southern Central
22:00 - 04/02
Alvechurch  Alvechurch
 Nuneaton Town Nuneaton Town
Non League Premier - Southern Central
22:00 - 04/02
Barwell  Barwell
 Royston Town Royston Town
Non League Premier - Southern Central
22:00 - 04/02
Bedford Town  Bedford Town
 Leiston Leiston
Non League Premier - Southern Central
22:00 - 04/02
Bromsgrove Sporting  Bromsgrove Sporting
 Hednesford Town Hednesford Town
Non League Premier - Southern Central
22:00 - 04/02
Coalville Town  Coalville Town
 AFC Rushden & Diamonds AFC Rushden & Diamonds
Non League Premier - Southern Central
22:00 - 04/02
Needham Market  Needham Market
 Kings Langley Kings Langley
Non League Premier - Southern Central
22:00 - 04/02
Rushall Olympic  Rushall Olympic
 Redditch United Redditch United
Non League Premier - Southern Central
22:00 - 04/02
St Ives Town  St Ives Town
 Hitchin Town Hitchin Town
Non League Premier - Southern Central
22:00 - 04/02
Stourbridge  Stourbridge
 Basford United Basford United
Non League Premier - Southern Central
22:00 - 04/02
Stratford Town  Stratford Town
 Ilkeston Town Ilkeston Town
Non League Premier - Southern Central
22:00 - 04/02
Tamworth  Tamworth
 Mickleover Sports Mickleover Sports
Non League Premier - Isthmian
22:00 - 04/02
Aveley  Aveley
 Bowers & Pitsea Bowers & Pitsea
Non League Premier - Isthmian
22:00 - 04/02
Billericay Town  Billericay Town
 Enfield Town Enfield Town
Non League Premier - Isthmian
22:00 - 04/02
Bishop's Stortford  Bishop's Stortford
 Corinthian-Casuals Corinthian-Casuals
Non League Premier - Isthmian
22:00 - 04/02
Bognor Regis Town  Bognor Regis Town
 Brightlingsea Regent Brightlingsea Regent
Non League Premier - Isthmian
22:00 - 04/02
Carshalton Athletic  Carshalton Athletic
 Canvey Island Canvey Island
Non League Premier - Isthmian
22:00 - 04/02
Folkestone Invicta  Folkestone Invicta
 AFC Hornchurch AFC Hornchurch
Non League Premier - Isthmian
22:00 - 04/02
Hastings United  Hastings United
 Margate Margate
Non League Premier - Isthmian
22:00 - 04/02
Herne Bay  Herne Bay
 Horsham Horsham
Non League Premier - Isthmian
22:00 - 04/02
Lewes  Lewes
 Kingstonian Kingstonian
Non League Premier - Isthmian
22:00 - 04/02
Potters Bar Town  Potters Bar Town
 Haringey Borough Haringey Borough
Non League Premier - Isthmian
22:00 - 04/02
Wingate & Finchley  Wingate & Finchley
 Cray Wanderers Cray Wanderers
Non League Premier - Northern
22:00 - 04/02
Ashton United  Ashton United
 Morpeth Town Morpeth Town
Non League Premier - Northern
22:00 - 04/02
Bamber Bridge  Bamber Bridge
 Stalybridge Celtic Stalybridge Celtic
Non League Premier - Northern
22:00 - 04/02
Gainsborough Trinity  Gainsborough Trinity
 Whitby Town Whitby Town
Non League Premier - Northern
22:00 - 04/02
Hyde United  Hyde United
 Rylands Rylands
Non League Premier - Northern
22:00 - 04/02
Liversedge  Liversedge
 Belper Town Belper Town
Non League Premier - Northern
22:00 - 04/02
Marske United  Marske United
 Guiseley AFC Guiseley AFC
Non League Premier - Northern
22:00 - 04/02
Matlock Town  Matlock Town
 United of Manchester United of Manchester
Non League Premier - Northern
22:00 - 04/02
Nantwich Town  Nantwich Town
 Atherton Collieries Atherton Collieries
Non League Premier - Northern
22:00 - 04/02
Radcliffe  Radcliffe
 Marine Marine
Non League Premier - Northern
22:00 - 04/02
South Shields  South Shields
 Lancaster City Lancaster City
Non League Premier - Northern
22:00 - 04/02
Warrington Town  Warrington Town
 Stafford Rangers Stafford Rangers
Non League Premier - Southern South
22:00 - 04/02
Chesham United  Chesham United
 Hendon Hendon
Non League Premier - Southern South
22:00 - 04/02
Hanwell Town  Hanwell Town
 Bracknell Town Bracknell Town
Non League Premier - Southern South
22:00 - 04/02
Harrow Borough  Harrow Borough
 Beaconsfield Town Beaconsfield Town
Non League Premier - Southern South
22:00 - 04/02
Hartley Wintney  Hartley Wintney
 Metropolitan Police Metropolitan Police
Non League Premier - Southern South
22:00 - 04/02
Hayes & Yeading United  Hayes & Yeading United
 North Leigh North Leigh
Non League Premier - Southern South
22:00 - 04/02
Poole Town  Poole Town
 Gosport Borough Gosport Borough
Non League Premier - Southern South
22:00 - 04/02
Salisbury  Salisbury
 Plymouth Parkway Plymouth Parkway
Non League Premier - Southern South
22:00 - 04/02
Swindon Supermarine  Swindon Supermarine
 Weston-super-Mare Weston-super-Mare
Non League Premier - Southern South
22:00 - 04/02
Tiverton Town  Tiverton Town
 Dorchester Town Dorchester Town
Non League Premier - Southern South
22:00 - 04/02
Truro City  Truro City
 Yate Town Yate Town
Non League Premier - Southern South
22:00 - 04/02
Winchester City  Winchester City
 Merthyr Town Merthyr Town
National 1
01:30 - 04/02
Dunkerque  Dunkerque
 Nancy Nancy
National 1
01:30 - 04/02
Bourg-en-bresse 01  Bourg-en-bresse 01
 Versailles Versailles
National 1
01:30 - 04/02
Martigues  Martigues
 Chateauroux Chateauroux
National 1
01:30 - 04/02
Le Mans  Le Mans
 Concarneau Concarneau
National 1
01:30 - 04/02
Le Puy Foot  Le Puy Foot
 Cholet Cholet
National 1
01:30 - 04/02
RED Star FC 93  RED Star FC 93
 Sedan Sedan
National 1
01:30 - 04/02
Avranches  Avranches
 Stade Briochin Stade Briochin
National 1
01:30 - 04/02
Orleans  Orleans
 Bastia-Borgo Bastia-Borgo
Regionalliga - Nord
19:00 - 04/02
Hannover 96 II  Hannover 96 II
 VfB Lubeck VfB Lubeck
Regionalliga - Nord
20:00 - 04/02
Werder Bremen II  Werder Bremen II
 BW Lohne BW Lohne
Regionalliga - Nord
20:00 - 04/02
Kickers Emden  Kickers Emden
 SSV Jeddeloh SSV Jeddeloh
Regionalliga - West
20:00 - 04/02
Rot-weiss Oberhausen  Rot-weiss Oberhausen
 Köln II Köln II
Regionalliga - West
20:00 - 04/02
Düren Merzenich  Düren Merzenich
 Straelen Straelen
Regionalliga - West
20:00 - 04/02
Fortuna Düsseldorf II  Fortuna Düsseldorf II
 Borussia M'gladbach II Borussia M'gladbach II
Regionalliga - West
20:00 - 04/02
Preussen Munster  Preussen Munster
 Alemannia Aachen Alemannia Aachen
Regionalliga - West
20:00 - 04/02
Wuppertaler SV  Wuppertaler SV
 FC Bocholt FC Bocholt
Regionalliga - West
20:00 - 04/02
Rot Weiss Ahlen  Rot Weiss Ahlen
 Wiedenbrück Wiedenbrück
Regionalliga - West
20:00 - 04/02
Fortuna Koln  Fortuna Koln
 SG Wattenscheid 09 SG Wattenscheid 09
Regionalliga - West
20:00 - 04/02
Schalke 04 II  Schalke 04 II
 SV Rodinghausen SV Rodinghausen
Regionalliga - West
20:00 - 04/02
Kaan-Marienborn  Kaan-Marienborn
 Lippstadt 08 Lippstadt 08
Serie B
21:00 - 04/02
Benevento  Benevento
 Venezia Venezia
Serie B
21:00 - 04/02
Cittadella  Cittadella
 Ascoli Ascoli
Serie B
21:00 - 04/02
como  como
 Frosinone Frosinone
Serie B
21:00 - 04/02
Nuova Cosenza  Nuova Cosenza
 Ternana Ternana
Serie B
21:00 - 04/02
Modena  Modena
 Cagliari Cagliari
Serie B
21:00 - 04/02
Palermo  Palermo
 Reggina Reggina
Serie B
21:00 - 04/02
Parma  Parma
 Genoa Genoa
Serie B
21:00 - 04/02
Perugia  Perugia
 Brescia Brescia
Serie B
21:00 - 04/02
Pisa  Pisa
 Sudtirol Sudtirol
Serie B
21:00 - 04/02
Spal  Spal
 Bari Bari
National 1
01:30 - 04/02
Gobelins  Gobelins
 Villefranche Villefranche
Premyer Liqa
07:00 - 04/02
Neftchi Baku  Neftchi Baku
 Sumqayıt Sumqayıt
Premyer Liqa
07:00 - 04/02
Zira  Zira
 Qabala Qabala
Premyer Liqa
07:00 - 04/02
Sabah FA  Sabah FA
 Səbail Səbail
Premyer Liqa
07:00 - 04/02
Kapaz  Kapaz
 Qarabag Qarabag
Premyer Liqa
07:00 - 04/02
Keshla FC  Keshla FC
 Turan Turan
Non League Div One - Isthmian North
22:00 - 04/02
AFC Sudbury  AFC Sudbury
 Lowestoft Town Lowestoft Town
Non League Div One - Isthmian North
22:00 - 04/02
Basildon United  Basildon United
 Witham Town Witham Town
Non League Div One - Isthmian North
22:00 - 04/02
Bury Town  Bury Town
 Great Wakering Rovers Great Wakering Rovers
Non League Div One - Isthmian North
22:00 - 04/02
East Thurrock United  East Thurrock United
 Coggeshall Town Coggeshall Town
Non League Div One - Isthmian North
22:00 - 04/02
Felixstowe & Walton Utd  Felixstowe & Walton Utd
 Hullbridge Sports Hullbridge Sports
Non League Div One - Isthmian North
22:00 - 04/02
Gorleston  Gorleston
 Brentwood Town Brentwood Town
Non League Div One - Isthmian North
22:00 - 04/02
Hashtag United  Hashtag United
 Grays Athletic Grays Athletic
Non League Div One - Isthmian North
22:00 - 04/02
Heybridge Swifts  Heybridge Swifts
 Wroxham Wroxham
Non League Div One - Isthmian North
22:00 - 04/02
New Salamis  New Salamis
 Maldon & Tiptree Maldon & Tiptree
Non League Div One - Isthmian North
22:00 - 04/02
Stowmarket Town  Stowmarket Town
 Tilbury Tilbury
Non League Div One - Isthmian South Central
22:00 - 04/02
Ashford Town (Middlesex)  Ashford Town (Middlesex)
 Uxbridge Uxbridge
Non League Div One - Isthmian South Central
22:00 - 04/02
Binfield  Binfield
 Southall Southall
Non League Div One - Isthmian South Central
22:00 - 04/02
Chertsey Town  Chertsey Town
 Chipstead Chipstead
Non League Div One - Isthmian South Central
22:00 - 04/02
Marlow  Marlow
 Leatherhead Leatherhead
Non League Div One - Isthmian South Central
22:00 - 04/02
Merstham  Merstham
 Thatcham Town Thatcham Town
Non League Div One - Isthmian South Central
22:00 - 04/02
Northwood  Northwood
 Guernsey Guernsey
Non League Div One - Isthmian South Central
22:00 - 04/02
South Park  South Park
 Bedfont Sports Bedfont Sports
Non League Div One - Isthmian South Central
22:00 - 04/02
Sutton Common Rovers  Sutton Common Rovers
 Hanworth Villa Hanworth Villa
Non League Div One - Isthmian South Central
22:00 - 04/02
Tooting & Mitcham United  Tooting & Mitcham United
 Basingstoke Town Basingstoke Town
Non League Div One - Isthmian South Central
22:00 - 04/02
Westfield (Surrey)  Westfield (Surrey)
 Walton & Hersham Walton & Hersham
Non League Div One - Northern West
22:00 - 04/02
Bootle  Bootle
 Macclesfield Macclesfield
Non League Div One - Northern West
22:00 - 04/02
Colne  Colne
 Runcorn Linnets Runcorn Linnets
Non League Div One - Northern West
22:00 - 04/02
Hanley Town  Hanley Town
 Clitheroe Clitheroe
Non League Div One - Northern West
22:00 - 04/02
Leek Town  Leek Town
 Workington Workington
Non League Div One - Northern West
22:00 - 04/02
Newcastle Town  Newcastle Town
 Prescot Cables Prescot Cables
Non League Div One - Northern West
22:00 - 04/02
Ramsbottom United  Ramsbottom United
 Glossop North End Glossop North End
Non League Div One - Northern West
22:00 - 04/02
Skelmersdale United  Skelmersdale United
 1874 Northwich 1874 Northwich
Non League Div One - Northern West
22:00 - 04/02
Widnes  Widnes
 Mossley Mossley
Non League Div One - Northern West
22:00 - 04/02
Witton Albion  Witton Albion
 Kidsgrove Athletic Kidsgrove Athletic
Non League Div One - Northern Midlands
22:00 - 04/02
Chasetown  Chasetown
 Yaxley Yaxley
Non League Div One - Northern Midlands
22:00 - 04/02
Coleshill Town  Coleshill Town
 Loughborough Dynamo Loughborough Dynamo
Non League Div One - Northern Midlands
22:00 - 04/02
Corby Town  Corby Town
 Bedworth United Bedworth United
Non League Div One - Northern Midlands
22:00 - 04/02
Daventry Town  Daventry Town
 Stamford Stamford
Non League Div One - Northern Midlands
22:00 - 04/02
Dereham Town  Dereham Town
 Boldmere St. Michaels Boldmere St. Michaels
Non League Div One - Northern Midlands
22:00 - 04/02
Halesowen Town  Halesowen Town
 Spalding United Spalding United
Non League Div One - Northern Midlands
22:00 - 04/02
Leicester Road  Leicester Road
 Harborough Town Harborough Town
Non League Div One - Northern Midlands
22:00 - 04/02
Shepshed Dynamo  Shepshed Dynamo
 Cambridge City Cambridge City
Non League Div One - Northern Midlands
22:00 - 04/02
Sporting Khalsa  Sporting Khalsa
 St Neots Town St Neots Town
Non League Div One - Northern Midlands
22:00 - 04/02
Sutton Coldfield Town  Sutton Coldfield Town
 Gresley Gresley
Non League Div One - Southern South
22:00 - 04/02
AFC Totton  AFC Totton
 Bristol Manor Farm Bristol Manor Farm
Non League Div One - Southern South
22:00 - 04/02
Cinderford Town  Cinderford Town
 Exmouth Exmouth
Non League Div One - Southern South
22:00 - 04/02
Evesham United  Evesham United
 Wimborne Town Wimborne Town
Non League Div One - Southern South
22:00 - 04/02
Frome Town  Frome Town
 Bishop's Cleeve Bishop's Cleeve
Non League Div One - Southern South
22:00 - 04/02
Larkhall Athletic  Larkhall Athletic
 Bashley Bashley
Non League Div One - Southern South
22:00 - 04/02
Melksham Town  Melksham Town
 Bideford Bideford
Non League Div One - Southern South
22:00 - 04/02
Sholing  Sholing
 Westbury United Westbury United
Non League Div One - Southern South
22:00 - 04/02
Slimbridge  Slimbridge
 Paulton Rovers Paulton Rovers
Non League Div One - Southern South
22:00 - 04/02
Tavistock  Tavistock
 Lymington Town Lymington Town
Non League Div One - Southern South
22:00 - 04/02
Willand Rovers  Willand Rovers
 Hamworthy United Hamworthy United
Non League Div One - Isthmian South East
22:00 - 04/02
Chatham Town  Chatham Town
 Three Bridges Three Bridges
Non League Div One - Isthmian South East
22:00 - 04/02
Cray Valley PM  Cray Valley PM
 Chichester City Chichester City
Non League Div One - Isthmian South East
22:00 - 04/02
East Grinstead Town  East Grinstead Town
 Corinthian Corinthian
Non League Div One - Isthmian South East
22:00 - 04/02
Haywards Heath Town  Haywards Heath Town
 Ashford United Ashford United
Non League Div One - Isthmian South East
22:00 - 04/02
Lancing  Lancing
 Hythe Town Hythe Town
Non League Div One - Isthmian South East
22:00 - 04/02
Ramsgate  Ramsgate
 Littlehampton Town Littlehampton Town
Non League Div One - Isthmian South East
22:00 - 04/02
Sheppey United  Sheppey United
 Faversham Town Faversham Town
Non League Div One - Isthmian South East
22:00 - 04/02
Sittingbourne  Sittingbourne
 Sevenoaks Town Sevenoaks Town
Non League Div One - Isthmian South East
22:00 - 04/02
VCD Athletic  VCD Athletic
 Burgess Hill Town Burgess Hill Town
Non League Div One - Isthmian South East
22:00 - 04/02
Whitehawk  Whitehawk
 Beckenham Town Beckenham Town
Serie A Women
07:00 - 04/02
Sampdoria W  Sampdoria W
 Fiorentina W Fiorentina W
Serie A Women
07:00 - 04/02
Juventus W  Juventus W
 AC Milan W AC Milan W
Serie A Women
07:00 - 04/02
Pomigliano  Pomigliano
 Parma W Parma W
Serie A Women
07:00 - 04/02
Como W  Como W
 Roma W Roma W
Serie A Women
07:00 - 04/02
Inter Milano W  Inter Milano W
 Sassuolo W Sassuolo W
A-League
13:00 - 04/02
Melbourne City  Melbourne City
 Macarthur Macarthur
A-League
13:00 - 04/02
Sydney  Sydney
 Central Coast Mariners Central Coast Mariners
A-League
15:45 - 04/02
Adelaide United  Adelaide United
 Brisbane Roar Brisbane Roar
A-League
18:30 - 04/02
Perth Glory  Perth Glory
 Newcastle Jets Newcastle Jets
Super League 1
07:00 - 04/02
Atromitos  Atromitos
 AEK Athens FC AEK Athens FC
Super League 1
07:00 - 04/02
Ionikos  Ionikos
 Aris Thessalonikis Aris Thessalonikis
Super League 1
07:00 - 04/02
Levadiakos  Levadiakos
 Volos NFC Volos NFC
Super League 1
07:00 - 04/02
OFI  OFI
 PAS Giannina PAS Giannina
Super League 1
07:00 - 04/02
Panathinaikos  Panathinaikos
 Lamia Lamia
Super League 1
07:00 - 04/02
Panetolikos  Panetolikos
 Asteras Tripolis Asteras Tripolis
Super League 1
07:00 - 04/02
PAOK  PAOK
 Olympiakos Piraeus Olympiakos Piraeus
Oberliga - Bremen
20:00 - 04/02
Brinkumer SV  Brinkumer SV
 Geestemünde Geestemünde
Oberliga - Bremen
21:00 - 04/02
Blumenthaler SV  Blumenthaler SV
 Vatan Sport Vatan Sport
Oberliga - Bremen
21:00 - 04/02
Woltmershausen  Woltmershausen
 BTS Neustadt BTS Neustadt
Oberliga - Bremen
22:00 - 04/02
TuSpo Surheide  TuSpo Surheide
 Werder Bremen III Werder Bremen III
Non League Div One - Northern East
22:00 - 04/02
Bridlington Town  Bridlington Town
 Sheffield Sheffield
Non League Div One - Northern East
22:00 - 04/02
Brighouse Town  Brighouse Town
 North Shields North Shields
Non League Div One - Northern East
22:00 - 04/02
Dunston UTS  Dunston UTS
 Long Eaton United Long Eaton United
Non League Div One - Northern East
22:00 - 04/02
Grantham Town  Grantham Town
 Hebburn Town Hebburn Town
Non League Div One - Northern East
22:00 - 04/02
Grimsby Borough  Grimsby Borough
 Ossett United Ossett United
Non League Div One - Northern East
22:00 - 04/02
Shildon AFC  Shildon AFC
 Pontefract Collieries Pontefract Collieries
Non League Div One - Northern East
22:00 - 04/02
Stocksbridge Park Steels  Stocksbridge Park Steels
 Consett Consett
Non League Div One - Northern East
22:00 - 04/02
Stockton Town  Stockton Town
 Lincoln United Lincoln United
Non League Div One - Northern East
22:00 - 04/02
Tadcaster Albion  Tadcaster Albion
 Carlton Town Carlton Town
Non League Div One - Northern East
22:00 - 04/02
Worksop Town  Worksop Town
 Cleethorpes Town Cleethorpes Town
Non League Div One - Southern Central
22:00 - 04/02
Barton Rovers  Barton Rovers
 Welwyn Garden City Welwyn Garden City
Non League Div One - Southern Central
22:00 - 04/02
AFC Dunstable  AFC Dunstable
 Biggleswade Biggleswade
Non League Div One - Southern Central
22:00 - 04/02
Berkhamsted  Berkhamsted
 Waltham Abbey Waltham Abbey
Non League Div One - Southern Central
22:00 - 04/02
Biggleswade Town  Biggleswade Town
 Aylesbury United Aylesbury United
Non League Div One - Southern Central
22:00 - 04/02
Cirencester Town  Cirencester Town
 Hadley Hadley
Non League Div One - Southern Central
22:00 - 04/02
Didcot Town  Didcot Town
 Walthamstow Walthamstow
Non League Div One - Southern Central
22:00 - 04/02
Harlow Town  Harlow Town
 Thame United Thame United
Non League Div One - Southern Central
22:00 - 04/02
Hertford Town  Hertford Town
 Highworth Town Highworth Town
Non League Div One - Southern Central
22:00 - 04/02
Kidlington  Kidlington
 Ware Ware
Feminine Division 1
20:30 - 04/02
Soyaux W  Soyaux W
 FC Fleury 91 W FC Fleury 91 W
Feminine Division 1
20:30 - 04/02
Paris Saint Germain W  Paris Saint Germain W
 Le Havre W Le Havre W
Feminine Division 1
20:30 - 04/02
Bordeaux W  Bordeaux W
 Montpellier W Montpellier W
Feminine Division 1
20:30 - 04/02
Paris FC W  Paris FC W
 Dijon W Dijon W
Feminine Division 1
20:30 - 04/02
Guingamp W  Guingamp W
 Stade de Reims W Stade de Reims W
Feminine Division 1
20:30 - 04/02
Rodez W  Rodez W
 Lyon W Lyon W
Premier Soccer League
00:30 - 04/02
Maritzburg Utd  Maritzburg Utd
 Amazulu Amazulu
Premier Soccer League
20:30 - 04/02
Chippa United  Chippa United
 Stellenbosch Stellenbosch
Premier Soccer League
20:30 - 04/02
Golden Arrows  Golden Arrows
 Royal AM Royal AM
Premier Soccer League
20:30 - 04/02
Orlando Pirates  Orlando Pirates
 Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
Premier Soccer League
22:30 - 04/02
Supersport United  Supersport United
 Cape Town City Cape Town City
Ligi kuu Bara
20:00 - 04/02
KMC  KMC
 Namungo Namungo
Ligi kuu Bara
23:00 - 04/02
Dodoma Jiji  Dodoma Jiji
 Simba Simba
Superliga
07:00 - 04/02
Laci  Laci
 Egnatia Rrogozhinë Egnatia Rrogozhinë
Superliga
07:00 - 04/02
Bylis  Bylis
 Partizani Partizani
Superliga
07:00 - 04/02
Erzeni Shijak  Erzeni Shijak
 Teuta Durrës Teuta Durrës
Superliga
07:00 - 04/02
FK Kukesi  FK Kukesi
 Kastrioti Krujë Kastrioti Krujë
Superliga
07:00 - 04/02
Tirana  Tirana
 Vllaznia Shkodër Vllaznia Shkodër
1st Division
20:30 - 04/02
Hungry Lions  Hungry Lions
 JDR Stars JDR Stars
1st Division
20:30 - 04/02
Polokwane City  Polokwane City
 Ajax Cape Town Ajax Cape Town
1st Division
20:30 - 04/02
TTM  TTM
 Platinum City Rovers Platinum City Rovers
1st Division
20:30 - 04/02
University of Pretoria  University of Pretoria
 Uthongathi Uthongathi
Premier League
14:00 - 04/02
Wofoo Tai Po  Wofoo Tai Po
 Eastern Eastern
Premier League
17:00 - 04/02
HK U23  HK U23
 Southern District Southern District
National 3 - Group E
21:00 - 04/02
Saint-Apollinaire  Saint-Apollinaire
 Selongey Selongey
National 3 - Group F
23:00 - 04/02
Thaon  Thaon
 Schiltigheim Schiltigheim
National 3 - Group F
23:00 - 04/02
Biesheim  Biesheim
 Épernay Épernay
National 3 - Group L
21:00 - 04/02
Les Ulis  Les Ulis
 PSG II PSG II
Liga Premier Serie A
01:00 - 04/02
Pachuca Premier  Pachuca Premier
 Real de Arteaga Real de Arteaga
Liga Premier Serie A
01:00 - 04/02
Leviatán  Leviatán
 Escorpiones Escorpiones
Liga Premier Serie A
23:00 - 04/02
Correcaminos UAT II  Correcaminos UAT II
 Lobos ULMX Lobos ULMX
Derde Divisie - Saturday
20:30 - 04/02
Harkemase Boys  Harkemase Boys
 Ter Leede Ter Leede
Derde Divisie - Saturday
20:30 - 04/02
Staphorst  Staphorst
 Dovo Dovo
Derde Divisie - Saturday
20:30 - 04/02
GVVV Veenendaal  GVVV Veenendaal
 SteDoCo SteDoCo
Derde Divisie - Saturday
20:30 - 04/02
Excelsior '31  Excelsior '31
 Hoek Hoek
Derde Divisie - Saturday
20:30 - 04/02
Rijnvogels  Rijnvogels
 Sportlust '46 Sportlust '46
Derde Divisie - Saturday
20:30 - 04/02
RKAV Volendam  RKAV Volendam
 ACV ACV
Derde Divisie - Saturday
20:30 - 04/02
Barendrecht  Barendrecht
 Sparta Nijkerk Sparta Nijkerk
Derde Divisie - Saturday
21:00 - 04/02
DVS 33 Ermelo  DVS 33 Ermelo
 VVOG VVOG
Derde Divisie - Saturday
21:00 - 04/02
URK  URK
 ASWH ASWH
Campionato
07:00 - 04/02
Faetano  Faetano
 Cosmos Cosmos
Campionato
07:00 - 04/02
Virtus  Virtus
 Fiorentino Fiorentino
Campionato
07:00 - 04/02
Cailungo  Cailungo
 Tre Fiori Tre Fiori
Campionato
07:00 - 04/02
Folgore  Folgore
 Pennarossa Pennarossa
Campionato
07:00 - 04/02
Domagnano  Domagnano
 Tre Penne Tre Penne
Campionato
07:00 - 04/02
Murata  Murata
 San Giovanni San Giovanni
Campionato
07:00 - 04/02
Juvenes / Dogana  Juvenes / Dogana
 La Fiorita La Fiorita
FKF Premier League
20:00 - 04/02
Bidco United  Bidco United
 Nairobi City Stars Nairobi City Stars
FKF Premier League
20:00 - 04/02
GOR Mahia  GOR Mahia
 Kariobangi Sharks Kariobangi Sharks
FKF Premier League
20:00 - 04/02
KCB  KCB
 Bandari Bandari
FKF Premier League
20:00 - 04/02
Tusker  Tusker
 Fortune Sacco Fortune Sacco
FKF Premier League
20:00 - 04/02
Wazito FC  Wazito FC
 AFC Leopards AFC Leopards
Division 1
21:15 - 04/02
Al Urooba  Al Urooba
 Gulf Heroes Gulf Heroes
Division 1
21:15 - 04/02
Masfut  Masfut
 Al Hamriyah Al Hamriyah
Division 1
21:15 - 04/02
Al Ramms  Al Ramms
 Baynounah SC Baynounah SC
1st Division
07:00 - 04/02
Korabi Peshkopi  Korabi Peshkopi
 Flamurtari Flamurtari
1st Division
07:00 - 04/02
Dinamo Tirana  Dinamo Tirana
 Skenderbeu Korce Skenderbeu Korce
1st Division
07:00 - 04/02
Tërbuni Pukë  Tërbuni Pukë
 Burreli Burreli
1st Division
07:00 - 04/02
Lushnja  Lushnja
 Tomori Berat Tomori Berat
1st Division
07:00 - 04/02
Besa Kavajë  Besa Kavajë
 Besëlidhja Lezhë Besëlidhja Lezhë
1st Division
07:00 - 04/02
Turbina Cërrik  Turbina Cërrik
 Apolonia Fier Apolonia Fier
1st Division
07:00 - 04/02
Oriku  Oriku
 Luzi 2008 Luzi 2008
Indian Super League
19:00 - 04/02
Mumbai City  Mumbai City
 Hyderabad Hyderabad
Indian Super League
21:00 - 04/02
NorthEast United  NorthEast United
 Jamshedpur Jamshedpur
Tercera División RFEF - Group 5
23:00 - 04/02
Vilafranca  Vilafranca
 Castelldefels Castelldefels
Tercera División RFEF - Group 12
04:00 - 04/02
UD San Fernando  UD San Fernando
 Las Palmas II Las Palmas II
Tercera División RFEF - Group 12
19:00 - 04/02
Panadería Pulido  Panadería Pulido
 Ibarra Ibarra
Tercera División RFEF - Group 12
19:30 - 04/02
Tamaraceite  Tamaraceite
 Santa Úrsula Santa Úrsula
Diski Challenge
16:00 - 04/02
Chippa United U23  Chippa United U23
 Marumo Gallants U23 Marumo Gallants U23
Diski Challenge
16:00 - 04/02
Swallows U23  Swallows U23
 TS Galaxy U23 TS Galaxy U23
Diski Challenge
16:00 - 04/02
Richards Bay U23  Richards Bay U23
 Mamelodi Sundowns U23 Mamelodi Sundowns U23
Diski Challenge
18:30 - 04/02
Golden Arrows U23  Golden Arrows U23
 Kaizer Chiefs U23 Kaizer Chiefs U23
W-League
10:25 - 04/02
Sydney FC W  Sydney FC W
 Melbourne City W Melbourne City W
W-League
11:00 - 04/02
Melbourne Victory W  Melbourne Victory W
 Western Sydney Wanderers W Western Sydney Wanderers W
W-League
11:00 - 04/02
Newcastle Jets FC W  Newcastle Jets FC W
 Canberra United W Canberra United W
W-League
11:00 - 04/02
Western United W  Western United W
 Perth Glory FC W Perth Glory FC W
Girabola
21:00 - 04/02
Recreativo do Libolo  Recreativo do Libolo
 Isaac de Benguela Isaac de Benguela
Girabola
21:00 - 04/02
CD Lunda-Sul  CD Lunda-Sul
 Petro de Luanda Petro de Luanda
Girabola
21:00 - 04/02
Onze Bravos  Onze Bravos
 Académica do Lobito Académica do Lobito
Girabola
21:30 - 04/02
Interclube  Interclube
 Wiliete Wiliete
Premier League
08:00 - 04/02
Devonshire Cougars  Devonshire Cougars
 Dandy Town Hornets Dandy Town Hornets
Premier League
21:00 - 04/02
Extension Gunners  Extension Gunners
 Holy Ghost Holy Ghost
Premier League
21:00 - 04/02
Prisons XI  Prisons XI
 Nico United Nico United
Premier League
21:00 - 04/02
Morupule Wanderers  Morupule Wanderers
 Sua Flamingoes Sua Flamingoes
Premier League
21:00 - 04/02
Galaxy  Galaxy
 Security Systems Security Systems

KeoNhaCai là trang kênh chuyên cập nhật kết quả bóng đá chính xác nhất cho toàn bộ các giải đấu bóng đá trên toàn thế giới. Với những trận đấu bóng đá đang được diễn ra thì sẽ hiển thị ở đầu trang với dòng chữ live bên cạnh. Sau khi trận đấu kết thúc thì bạn hãy kéo xuống để xem kết quả trận đấu là như thế nào?

Bảng kết quả bóng đá có gì?

Bảng kết quả bóng đá là chuyên mục cung cấp thông tin về kết quả của những trận thi đấu bóng đá trên toàn thế giới hiện nay. Tại KeoNhaCai gg thì người hâm mộ có thể cập nhật bảng kết quả BĐ cho những trận đấu đang được diễn ra 1 cách chính xác nhất.

Bảng kết quả bóng đá có gì?
Bảng kết quả bóng đá có gì?

Nếu với những trận đấu mà bạn không cần xem trực tuyến nhưng vẫn muốn cập nhật kết quả trận đấu. Bạn hãy kích vào nút “ẩn live” thì bảng live biến mất và bản tin chỉ còn hiển thị lên kết quả cuối cùng của trận đấu.

Bảng kết quả bóng đá tại KeoNhaCai gg cuối cùng bao gồm thông tin của 2 đội. Cùng với đó là kết quả của trận đấu cuối cùng sau khi 90 phút thi đấu kết thúc. Người hâm mộ khi nắm rõ thông tin kết quả bóng đá sẽ biết được đội mình yêu thích là thắng hay thua.

KeoNhaCai gg cập nhật kết quả bóng đá cho những giải đấu nào?

Nhằm đáp ứng nhu cầu xem kết quả bóng đá từ phía người hâm mộ. KeoNhaCai gg cung cấp đầy đủ thông tin về kết quả bóng đá cho tất cả các giải thi đấu lớn nhỏ trên toàn thế giới. Trong đó những giải đấu dưới đây thì thông tin luôn được hiển thị ở đầu trang, đó là:

KeoNhaCai gg cập nhật kết quả bóng đá cho những giải đấu nào?
KeoNhaCai gg cập nhật kết quả bóng đá cho những giải đấu nào?
  • Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh.
  • Kết quả bóng đá La Liga.
  • Kết quả bóng đá Serie A.
  • Kết quả bóng đá Champions League.
  • Kết quả bóng đá V-League.
  • Kết quả bóng đá Bundesliga.
  • Kết quả bóng đá Ligue 1.
  • Kết quả bóng đá Europa League

Cách xem bảng kết quả bóng đá tại KeoNhaCai gg

Người hâm mộ sau khi truy cập vào trang kênh KeoNhaCai gg của chúng tôi 1 cách hoàn toàn miễn phí. Bạn hãy làm theo hướng dẫn sau để cập nhật bảng kết quả bóng đá là chính xác nhất:

  • Bạn chọn mục Kết quả bóng đá hiển thị trên thanh menu của giao diện trang kênh KeoNhaCai gg.
  • Giao diện mới hiển thị thông tin về những trận đấu được diễn ra ngày hôm trước và 7 ngày trước đó.
  • Với trận đấu mà bạn quan tâm thì anh em chỉ cần kích vào chữ KQ hiển thị ở góc phải phía dưới thông tin của 2 đội bóng.
  • Bảng kết quả trận đấu chính thức dực hiển thị ra và người hâm mộ sẽ nhanh chóng nắm rõ được thông tin này.

Vì sao nên xem KQBĐ tại KeoNhaCai gg

KeoNhaCai gg hiện đang là trang kênh cung cấp kết quả bóng đá nhanh chóng và chính xác nhất. Với những ưu điểm mà KeoNhaCai gg mang lại như:

Hệ thống cập nhật tự động

KeoNhaCai gg cập nhật thông tin về kết quả bóng đá hoàn toàn là tự động theo từng phút. Vì thế mà kết quả trận đấu sẽ được cập nhật vô cùng nhanh chóng đến với người hâm mộ.

Hệ thống cập nhật kết quả trận đấu tự động
Hệ thống cập nhật kết quả trận đấu tự động

Bên cạnh đó chúng tôi còn cập nhật thêm cho người hâm mộ thông tin về kết quả trận đấu đã được diễn ra trước đó 30 ngày. Người hâm mộ có thể xem lại bảng kết quả trận đấu theo ngày, giờ hay lọc theo giải đấu (tùy ý) bạn.

KeoNhaCai gg cập nhật KQBĐ hoàn toàn là miễn phí

KeoNhaCai gg hoạt động với tư cách là trang kênh Kèo nhà cái phi lợi nhuận. Chính vì thế mà thông tin về kết quả bóng đá được cập nhật đến người hâm mộ hoàn toàn là miễn phí. Bạn chỉ cần truy cập vào trang chủ của KeoNhaCai gg rồi chọn mục Bảng kết quả. Tại đây, người hâm mộ đã có thể theo dõi được kết quả của đầy đủ các trận đấu bóng đá diễn ra trên toàn thế giới.

Thông tin kết quả trận đấu là chính xác

KeoNhaCai gg cập nhật thông tin kết quả nay sau khi trận đấu được kết thúc. Chính vì thế mà thông tin luôn đảm bảo là chính xác nhất khi được gửi tới người hâm mộ. Vì thế mà bạn hoàn toàn yên tâm khi sử dụng thông tin về kết quả bóng đá của chúng tôi để soi kèo bóng đá cho những trận cầu tiếp theo. Đây thực sự là thông tin quan trọng để người chơi soi kèo bóng đá theo thành tích hay lịch sử đối đầu giữa 2 đội chính xác.

KeoNhaCai gg cung cấp thêm nhiều thông tin về bóng đá

Bên cạnh việc cập nhật thông tin về kết quả bóng đá đến với người hâm mộ. KeoNhaCai gg còn cung cấp thêm những thông tin về:

KeoNhaCai gg cập nhật tỷ lệ kèo bóng chính xác
KeoNhaCai gg cập nhật tỷ lệ kèo bóng chính xác

Với những thông tin vô cùng quan trọng và hữu ích đối với người hâm mộ. Trong đó tỷ lệ kèo nhà cá là chuyên mục mà người chơi cá độ bóng đá không thể bỏ qua. Tỷ lệ kèo được cập nhật từ những nhà cái uy tín trên thị trường nên sẽ đảm bảo là chính xác nhất.

Việc cập nhật kết quả bóng đá tại KeoNhaCai gg là vô cùng hữu ích đối với anh em. Vì thế khi đến với KeoNhaCai gg, chúng tôi hy vọng anh em sẽ cập nhật được nhiều thông tin quan trọng nhất cho mình về các trận cầu trên toàn thế giới hiện nay.