Lịch Thi Đấu Regionalliga - Ost
Hôm nay
29/03
30/03
Thứ bảy
31/03
Chủ nhật
01/04
Thứ hai
02/04
Thứ ba
03/04
Thứ tư
04/04
Thứ năm
05/04
Thứ sáu
30/07 - 00:00
Scheiblingkirchen
VS
30/07 - 00:00
SC Wiener Neustadt
30/07 - 00:00
Neusiedl
VS
30/07 - 00:00
Draßburg
30/07 - 00:30
Leobendorf
VS
30/07 - 00:30
Mannsdorf-Großenzersdorf
30/07 - 00:30
Traiskirchen
VS
30/07 - 00:30
Krems
30/07 - 23:00
TWL Elektra
VS
30/07 - 23:00
Wiener Viktoria
30/07 - 22:30
Fach-Donaufeld
VS
30/07 - 22:30
Mauerwerk
30/07 - 22:30
Stripfing
VS
30/07 - 22:30
Wiener SC
30/07 - 23:30
Bruck/Leitha
VS
30/07 - 23:30
Siegendorf
06/08 - 00:00
Mannsdorf-Großenzersdorf
VS
06/08 - 00:00
TWL Elektra
06/08 - 00:00
Draßburg
VS
06/08 - 00:00
Siegendorf
06/08 - 00:30
SC Wiener Neustadt
VS
06/08 - 00:30
Stripfing
06/08 - 00:30
Wiener SC
VS
06/08 - 00:30
Traiskirchen
06/08 - 01:00
Krems
VS
06/08 - 01:00
Fach-Donaufeld
06/08 - 01:00
Neusiedl
VS
06/08 - 01:00
Scheiblingkirchen
06/08 - 22:30
Wiener Viktoria
VS
06/08 - 22:30
Bruck/Leitha
06/08 - 22:30
Mauerwerk
VS
06/08 - 22:30
Leobendorf
13/08 - 00:00
Bruck/Leitha
VS
13/08 - 00:00
Mannsdorf-Großenzersdorf
13/08 - 00:00
Scheiblingkirchen
VS
13/08 - 00:00
Draßburg
13/08 - 00:00
Siegendorf
VS
13/08 - 00:00
Wiener Viktoria
13/08 - 00:30
TWL Elektra
VS
13/08 - 00:30
Mauerwerk
13/08 - 00:30
Traiskirchen
VS
13/08 - 00:30
SC Wiener Neustadt
13/08 - 22:30
Stripfing
VS
13/08 - 22:30
Neusiedl
13/08 - 22:30
Fach-Donaufeld
VS
13/08 - 22:30
Wiener SC
13/08 - 23:30
Leobendorf
VS
13/08 - 23:30
Krems
20/08 - 00:00
Mannsdorf-Großenzersdorf
VS
20/08 - 00:00
Siegendorf
20/08 - 00:00
Draßburg
VS
20/08 - 00:00
Wiener Viktoria
20/08 - 00:00
Scheiblingkirchen
VS
20/08 - 00:00
Stripfing
20/08 - 01:00
Neusiedl
VS
20/08 - 01:00
Traiskirchen
20/08 - 00:30
Wiener SC
VS
20/08 - 00:30
Leobendorf
20/08 - 00:30
SC Wiener Neustadt
VS
20/08 - 00:30
Fach-Donaufeld
20/08 - 01:00
Krems
VS
20/08 - 01:00
TWL Elektra
20/08 - 22:30
Mauerwerk
VS
20/08 - 22:30
Bruck/Leitha
27/08 - 00:00
Bruck/Leitha
VS
27/08 - 00:00
Krems
27/08 - 00:00
Siegendorf
VS
27/08 - 00:00
Mauerwerk
27/08 - 00:30
Traiskirchen
VS
27/08 - 00:30
Scheiblingkirchen
27/08 - 00:30
TWL Elektra
VS
27/08 - 00:30
Wiener SC
27/08 - 22:30
Fach-Donaufeld
VS
27/08 - 22:30
Neusiedl
27/08 - 22:30
Wiener Viktoria
VS
27/08 - 22:30
Mannsdorf-Großenzersdorf
27/08 - 22:30
Stripfing
VS
27/08 - 22:30
Draßburg
27/08 - 22:30
Leobendorf
VS
27/08 - 22:30
SC Wiener Neustadt
03/09 - 01:00
Neusiedl
VS
03/09 - 01:00
Leobendorf
03/09 - 00:00
Draßburg
VS
03/09 - 00:00
Mannsdorf-Großenzersdorf
04/09 - 01:00
Krems
VS
04/09 - 01:00
Siegendorf
03/09 - 00:30
Wiener SC
VS
03/09 - 00:30
Bruck/Leitha
03/09 - 00:30
TWL Elektra
VS
03/09 - 00:30
SC Wiener Neustadt
03/09 - 21:30
Mauerwerk
VS
03/09 - 21:30
Wiener Viktoria
03/09 - 21:30
Stripfing
VS
03/09 - 21:30
Traiskirchen
03/09 - 01:00
Scheiblingkirchen
VS
03/09 - 01:00
Fach-Donaufeld
10/09 - 00:30
Siegendorf
VS
10/09 - 00:30
Wiener SC
10/09 - 00:00
Mannsdorf-Großenzersdorf
VS
10/09 - 00:00
Mauerwerk
10/09 - 00:00
Bruck/Leitha
VS
10/09 - 00:00
SC Wiener Neustadt
10/09 - 21:30
TWL Elektra
VS
10/09 - 21:30
Neusiedl
10/09 - 00:30
Traiskirchen
VS
10/09 - 00:30
Draßburg
10/09 - 21:30
Wiener Viktoria
VS
10/09 - 21:30
Krems
11/09 - 20:00
Leobendorf
VS
11/09 - 20:00
Scheiblingkirchen
10/09 - 21:30
Fach-Donaufeld
VS
10/09 - 21:30
Stripfing
17/09 - 01:00
Neusiedl
VS
17/09 - 01:00
Bruck/Leitha
17/09 - 00:00
Draßburg
VS
17/09 - 00:00
Mauerwerk
17/09 - 00:30
SC Wiener Neustadt
VS
17/09 - 00:30
Siegendorf
17/09 - 01:00
Krems
VS
17/09 - 01:00
Mannsdorf-Großenzersdorf
16/09 - 23:30
Traiskirchen
VS
16/09 - 23:30
Fach-Donaufeld
17/09 - 00:30
Wiener SC
VS
17/09 - 00:30
Wiener Viktoria
17/09 - 21:30
Scheiblingkirchen
VS
17/09 - 21:30
TWL Elektra
17/09 - 21:30
Stripfing
VS
17/09 - 21:30
Leobendorf
24/09 - 00:00
Siegendorf
VS
24/09 - 00:00
Neusiedl
24/09 - 00:00
Mannsdorf-Großenzersdorf
VS
24/09 - 00:00
Wiener SC
24/09 - 00:00
Bruck/Leitha
VS
24/09 - 00:00
Scheiblingkirchen
24/09 - 00:30
TWL Elektra
VS
24/09 - 00:30
Stripfing
24/09 - 21:30
Fach-Donaufeld
VS
24/09 - 21:30
Draßburg
24/09 - 21:30
Leobendorf
VS
24/09 - 21:30
Traiskirchen
24/09 - 21:30
Wiener Viktoria
VS
24/09 - 21:30
SC Wiener Neustadt
24/09 - 21:30
Mauerwerk
VS
24/09 - 21:30
Krems
01/10 - 01:00
Neusiedl
VS
01/10 - 01:00
Wiener Viktoria
01/10 - 00:00
Draßburg
VS
01/10 - 00:00
Krems
01/10 - 00:30
Traiskirchen
VS
01/10 - 00:30
TWL Elektra
01/10 - 00:30
Wiener SC
VS
01/10 - 00:30
Mauerwerk
01/10 - 01:00
SC Wiener Neustadt
VS
01/10 - 01:00
Mannsdorf-Großenzersdorf
01/10 - 21:30
Fach-Donaufeld
VS
01/10 - 21:30
Leobendorf
01/10 - 21:30
Stripfing
VS
01/10 - 21:30
Bruck/Leitha
02/10 - 19:00
Scheiblingkirchen
VS
02/10 - 19:00
Siegendorf
08/10 - 00:00
Siegendorf
VS
08/10 - 00:00
Stripfing
08/10 - 00:00
Bruck/Leitha
VS
08/10 - 00:00
Traiskirchen
08/10 - 00:00
Mannsdorf-Großenzersdorf
VS
08/10 - 00:00
Neusiedl
08/10 - 00:30
TWL Elektra
VS
08/10 - 00:30
Fach-Donaufeld
08/10 - 01:00
Krems
VS
08/10 - 01:00
Wiener SC
08/10 - 21:30
Mauerwerk
VS
08/10 - 21:30
SC Wiener Neustadt
08/10 - 20:00
Leobendorf
VS
08/10 - 20:00
Draßburg
08/10 - 21:30
Wiener Viktoria
VS
08/10 - 21:30
Scheiblingkirchen
15/10 - 00:00
Neusiedl
VS
15/10 - 00:00
Mauerwerk
15/10 - 20:30
Scheiblingkirchen
VS
15/10 - 20:30
Mannsdorf-Großenzersdorf
15/10 - 00:30
Traiskirchen
VS
15/10 - 00:30
Siegendorf
15/10 - 01:00
SC Wiener Neustadt
VS
15/10 - 01:00
Krems
15/10 - 21:00
Leobendorf
VS
15/10 - 21:00
TWL Elektra
15/10 - 20:30
Fach-Donaufeld
VS
15/10 - 20:30
Bruck/Leitha
15/10 - 00:00
Draßburg
VS
15/10 - 00:00
Wiener SC
15/10 - 20:30
Stripfing
VS
15/10 - 20:30
Wiener Viktoria
22/10 - 00:00
Bruck/Leitha
VS
22/10 - 00:00
Leobendorf
22/10 - 00:00
Siegendorf
VS
22/10 - 00:00
Fach-Donaufeld
22/10 - 00:00
Mannsdorf-Großenzersdorf
VS
22/10 - 00:00
Stripfing
26/10 - 00:30
Wiener SC
VS
26/10 - 00:30
SC Wiener Neustadt
22/10 - 00:30
TWL Elektra
VS
22/10 - 00:30
Draßburg
22/10 - 01:00
Krems
VS
22/10 - 01:00
Neusiedl
22/10 - 20:30
Wiener Viktoria
VS
22/10 - 20:30
Traiskirchen
22/10 - 20:30
Mauerwerk
VS
22/10 - 20:30
Scheiblingkirchen
29/10 - 01:00
Neusiedl
VS
29/10 - 01:00
Wiener SC
29/10 - 00:30
Traiskirchen
VS
29/10 - 00:30
Mannsdorf-Großenzersdorf
29/10 - 00:30
TWL Elektra
VS
29/10 - 00:30
Bruck/Leitha
29/10 - 20:30
Stripfing
VS
29/10 - 20:30
Mauerwerk
29/10 - 00:00
Scheiblingkirchen
VS
29/10 - 00:00
Krems
29/10 - 20:00
Fach-Donaufeld
VS
29/10 - 20:00
Wiener Viktoria
29/10 - 21:00
Leobendorf
VS
29/10 - 21:00
Siegendorf
29/10 - 21:00
Draßburg
VS
29/10 - 21:00
SC Wiener Neustadt
05/11 - 01:00
Bruck/Leitha
VS
05/11 - 01:00
Draßburg
05/11 - 01:00
Mannsdorf-Großenzersdorf
VS
05/11 - 01:00
Fach-Donaufeld
05/11 - 21:00
Siegendorf
VS
05/11 - 21:00
TWL Elektra
05/11 - 01:30
SC Wiener Neustadt
VS
05/11 - 01:30
Neusiedl
05/11 - 01:30
Wiener SC
VS
05/11 - 01:30
Scheiblingkirchen
05/11 - 02:00
Krems
VS
05/11 - 02:00
Stripfing
05/11 - 20:00
Mauerwerk
VS
05/11 - 20:00
Traiskirchen
05/11 - 20:00
Wiener Viktoria
VS
05/11 - 20:00
Leobendorf
12/11 - 21:00
Siegendorf
VS
12/11 - 21:00
Bruck/Leitha
12/11 - 01:00
Mannsdorf-Großenzersdorf
VS
12/11 - 01:00
Leobendorf
12/11 - 01:30
SC Wiener Neustadt
VS
12/11 - 01:30
Scheiblingkirchen
12/11 - 01:30
Wiener SC
VS
12/11 - 01:30
Stripfing
12/11 - 02:00
Krems
VS
12/11 - 02:00
Traiskirchen
12/11 - 20:00
Mauerwerk
VS
12/11 - 20:00
Fach-Donaufeld
12/11 - 20:00
Wiener Viktoria
VS
12/11 - 20:00
TWL Elektra
12/11 - 21:00
Draßburg
VS
12/11 - 21:00
Neusiedl
25/02 - 01:00
Siegendorf
VS
25/02 - 01:00
Draßburg
25/02 - 01:00
Bruck/Leitha
VS
25/02 - 01:00
Wiener Viktoria
25/02 - 01:00
Scheiblingkirchen
VS
25/02 - 01:00
Neusiedl
25/02 - 01:30
Traiskirchen
VS
25/02 - 01:30
Wiener SC
25/02 - 01:30
TWL Elektra
VS
25/02 - 01:30
Mannsdorf-Großenzersdorf
25/02 - 21:00
Leobendorf
VS
25/02 - 21:00
Mauerwerk
25/02 - 21:00
Stripfing
VS
25/02 - 21:00
SC Wiener Neustadt
25/02 - 21:00
Fach-Donaufeld
VS
25/02 - 21:00
Krems
04/03 - 01:00
Draßburg
VS
04/03 - 01:00
Scheiblingkirchen
04/03 - 01:00
Neusiedl
VS
04/03 - 01:00
Stripfing
04/03 - 01:30
Wiener SC
VS
04/03 - 01:30
Fach-Donaufeld
04/03 - 01:30
Krems
VS
04/03 - 01:30
Leobendorf
04/03 - 01:30
SC Wiener Neustadt
VS
04/03 - 01:30
Traiskirchen
04/03 - 01:30
Mannsdorf-Großenzersdorf
VS
04/03 - 01:30
Bruck/Leitha
04/03 - 21:30
Wiener Viktoria
VS
04/03 - 21:30
Siegendorf
04/03 - 21:30
Mauerwerk
VS
04/03 - 21:30
TWL Elektra
11/03 - 01:00
Siegendorf
VS
11/03 - 01:00
Mannsdorf-Großenzersdorf
11/03 - 01:00
Bruck/Leitha
VS
11/03 - 01:00
Mauerwerk
11/03 - 01:30
Traiskirchen
VS
11/03 - 01:30
Neusiedl
11/03 - 01:30
TWL Elektra
VS
11/03 - 01:30
Krems
11/03 - 21:30
Wiener Viktoria
VS
11/03 - 21:30
Draßburg
11/03 - 21:30
Leobendorf
VS
11/03 - 21:30
Wiener SC
11/03 - 21:30
Fach-Donaufeld
VS
11/03 - 21:30
SC Wiener Neustadt
11/03 - 21:30
Stripfing
VS
11/03 - 21:30
Scheiblingkirchen
18/03 - 01:00
Neusiedl
VS
18/03 - 01:00
Fach-Donaufeld
18/03 - 01:00
Scheiblingkirchen
VS
18/03 - 01:00
Traiskirchen
18/03 - 01:00
Draßburg
VS
18/03 - 01:00
Stripfing
18/03 - 01:30
Mannsdorf-Großenzersdorf
VS
18/03 - 01:30
Wiener Viktoria
18/03 - 01:30
SC Wiener Neustadt
VS
18/03 - 01:30
Leobendorf
18/03 - 01:30
Wiener SC
VS
18/03 - 01:30
TWL Elektra
18/03 - 01:30
Krems
VS
18/03 - 01:30
Bruck/Leitha
18/03 - 22:00
Mauerwerk
VS
18/03 - 22:00
Siegendorf
25/03 - 01:00
Bruck/Leitha
VS
25/03 - 01:00
Wiener SC
25/03 - 01:00
Siegendorf
VS
25/03 - 01:00
Krems
25/03 - 01:30
Traiskirchen
VS
25/03 - 01:30
Stripfing
25/03 - 01:30
SC Wiener Neustadt
VS
25/03 - 01:30
TWL Elektra
25/03 - 01:30
Mannsdorf-Großenzersdorf
VS
25/03 - 01:30
Draßburg
25/03 - 22:00
Wiener Viktoria
VS
25/03 - 22:00
Mauerwerk
25/03 - 22:00
Fach-Donaufeld
VS
25/03 - 22:00
Scheiblingkirchen
25/03 - 22:00
Leobendorf
VS
25/03 - 22:00
Neusiedl
01/04 - 00:00
Draßburg
VS
01/04 - 00:00
Traiskirchen
01/04 - 00:00
Neusiedl
VS
01/04 - 00:00
TWL Elektra
01/04 - 00:00
Scheiblingkirchen
VS
01/04 - 00:00
Leobendorf
01/04 - 00:30
SC Wiener Neustadt
VS
01/04 - 00:30
Bruck/Leitha
01/04 - 00:30
Wiener SC
VS
01/04 - 00:30
Siegendorf
01/04 - 00:30
Krems
VS
01/04 - 00:30
Wiener Viktoria
01/04 - 21:30
Stripfing
VS
01/04 - 21:30
Fach-Donaufeld
01/04 - 21:30
Mauerwerk
VS
01/04 - 21:30
Mannsdorf-Großenzersdorf
08/04 - 00:00
Bruck/Leitha
VS
08/04 - 00:00
Neusiedl
08/04 - 00:00
Siegendorf
VS
08/04 - 00:00
SC Wiener Neustadt
08/04 - 00:30
Mannsdorf-Großenzersdorf
VS
08/04 - 00:30
Krems
08/04 - 00:30
TWL Elektra
VS
08/04 - 00:30
Scheiblingkirchen
08/04 - 21:30
Mauerwerk
VS
08/04 - 21:30
Draßburg
08/04 - 21:30
Fach-Donaufeld
VS
08/04 - 21:30
Traiskirchen
08/04 - 21:30
Leobendorf
VS
08/04 - 21:30
Stripfing
08/04 - 21:30
Wiener Viktoria
VS
08/04 - 21:30
Wiener SC
15/04 - 00:00
Scheiblingkirchen
VS
15/04 - 00:00
Bruck/Leitha
15/04 - 00:00
Neusiedl
VS
15/04 - 00:00
Siegendorf
15/04 - 00:00
Draßburg
VS
15/04 - 00:00
Fach-Donaufeld
15/04 - 00:30
Wiener SC
VS
15/04 - 00:30
Mannsdorf-Großenzersdorf
15/04 - 00:30
Krems
VS
15/04 - 00:30
Mauerwerk
15/04 - 00:30
Traiskirchen
VS
15/04 - 00:30
Leobendorf
15/04 - 00:30
SC Wiener Neustadt
VS
15/04 - 00:30
Wiener Viktoria
15/04 - 21:30
Stripfing
VS
15/04 - 21:30
TWL Elektra
22/04 - 00:00
Siegendorf
VS
22/04 - 00:00
Scheiblingkirchen
22/04 - 00:00
Bruck/Leitha
VS
22/04 - 00:00
Stripfing
22/04 - 00:30
TWL Elektra
VS
22/04 - 00:30
Traiskirchen
22/04 - 00:30
Mannsdorf-Großenzersdorf
VS
22/04 - 00:30
SC Wiener Neustadt
22/04 - 00:30
Krems
VS
22/04 - 00:30
Draßburg
22/04 - 21:30
Mauerwerk
VS
22/04 - 21:30
Wiener SC
22/04 - 21:30
Wiener Viktoria
VS
22/04 - 21:30
Neusiedl
22/04 - 21:30
Leobendorf
VS
22/04 - 21:30
Fach-Donaufeld
29/04 - 00:00
Neusiedl
VS
29/04 - 00:00
Mannsdorf-Großenzersdorf
29/04 - 00:00
Draßburg
VS
29/04 - 00:00
Leobendorf
29/04 - 00:00
Scheiblingkirchen
VS
29/04 - 00:00
Wiener Viktoria
29/04 - 00:30
Traiskirchen
VS
29/04 - 00:30
Bruck/Leitha
29/04 - 00:30
Wiener SC
VS
29/04 - 00:30
Krems
29/04 - 00:30
SC Wiener Neustadt
VS
29/04 - 00:30
Mauerwerk
29/04 - 21:30
Fach-Donaufeld
VS
29/04 - 21:30
TWL Elektra
29/04 - 21:30
Stripfing
VS
29/04 - 21:30
Siegendorf
06/05 - 00:00
Bruck/Leitha
VS
06/05 - 00:00
Fach-Donaufeld
06/05 - 00:00
Siegendorf
VS
06/05 - 00:00
Traiskirchen
06/05 - 00:30
Krems
VS
06/05 - 00:30
SC Wiener Neustadt
06/05 - 00:30
Wiener SC
VS
06/05 - 00:30
Draßburg
06/05 - 00:30
TWL Elektra
VS
06/05 - 00:30
Leobendorf
06/05 - 00:30
Mannsdorf-Großenzersdorf
VS
06/05 - 00:30
Scheiblingkirchen
06/05 - 21:30
Wiener Viktoria
VS
06/05 - 21:30
Stripfing
06/05 - 21:30
Mauerwerk
VS
06/05 - 21:30
Neusiedl
13/05 - 00:00
Neusiedl
VS
13/05 - 00:00
Krems
13/05 - 00:00
Draßburg
VS
13/05 - 00:00
TWL Elektra
13/05 - 00:00
Scheiblingkirchen
VS
13/05 - 00:00
Mauerwerk
13/05 - 00:30
SC Wiener Neustadt
VS
13/05 - 00:30
Wiener SC
13/05 - 00:30
Traiskirchen
VS
13/05 - 00:30
Wiener Viktoria
13/05 - 21:30
Leobendorf
VS
13/05 - 21:30
Bruck/Leitha
13/05 - 21:30
Fach-Donaufeld
VS
13/05 - 21:30
Siegendorf
13/05 - 21:30
Stripfing
VS
13/05 - 21:30
Mannsdorf-Großenzersdorf
20/05 - 00:00
Siegendorf
VS
20/05 - 00:00
Leobendorf
20/05 - 00:00
Bruck/Leitha
VS
20/05 - 00:00
TWL Elektra
20/05 - 00:30
SC Wiener Neustadt
VS
20/05 - 00:30
Draßburg
20/05 - 00:30
Krems
VS
20/05 - 00:30
Scheiblingkirchen
20/05 - 00:30
Wiener SC
VS
20/05 - 00:30
Neusiedl
20/05 - 00:30
Mannsdorf-Großenzersdorf
VS
20/05 - 00:30
Traiskirchen
20/05 - 21:30
Wiener Viktoria
VS
20/05 - 21:30
Fach-Donaufeld
20/05 - 21:30
Mauerwerk
VS
20/05 - 21:30
Stripfing
27/05 - 00:00
Neusiedl
VS
27/05 - 00:00
SC Wiener Neustadt
27/05 - 00:00
Draßburg
VS
27/05 - 00:00
Bruck/Leitha
27/05 - 00:00
Scheiblingkirchen
VS
27/05 - 00:00
Wiener SC
27/05 - 00:30
Traiskirchen
VS
27/05 - 00:30
Mauerwerk
27/05 - 00:30
TWL Elektra
VS
27/05 - 00:30
Siegendorf
27/05 - 21:30
Fach-Donaufeld
VS
27/05 - 21:30
Mannsdorf-Großenzersdorf
27/05 - 21:30
Leobendorf
VS
27/05 - 21:30
Wiener Viktoria
27/05 - 21:30
Stripfing
VS
27/05 - 21:30
Krems
Với những anh em yêu bóng thì việc cập nhật lịch thi đấu bóng đá là điều quan trọng mà không thể bỏ qua. Bởi vì khi không theo dõi lịch thi đấu thì anh em sẽ bị bỏ lỡ nhiều trận cầu hấp dẫn. Vì thế chuyên mục này của Keonhacai gg sẽ cập nhật để anh em lịch thi đấu cụ thể của những trận bóng đá trên toàn thế giới nhanh nhất.
Lịch thi đấu bóng đá gồm có những gì?
Lịch thi đấu bóng đá mang đến cho người hâm mộ thông tin về ngày, giờ diễn ra của các trận đấu bóng đá hiện nay. Đặc biệt đối với Keonhacai gg thì các chuyên gia của chúng tôi đã chuyển đổi múi giờ từ quốc tế sang Việt Nam. Do vậy mà việc dõi theo lịch thi đấu bóng đá ở Keonhacai gg sẽ không bị nhầm lẫn. Đây được xem là 1 trong những ưu điểm mà người hâm mộ khi theo dõi lịch thi đấu bóng đá ở Keonhacai gg.
Lịch thi đấu bóng đá gồm có những gì?
Vì thời gian được chúng tôi cập nhật 1 cách thường xuyên và liên tục về lịch thi đấu bóng đá. Do vậy đối với những trận đấu bị huỷ hay bị hoãn thì Keonhacai gg cũng nhanh chóng cập nhật đến người hâm mộ. Vì thế mà anh em sẽ dễ dàng và chủ động hơn với việc xem bóng đá của mình.
Đến với Keonhacai gg, chuyên mục lịch thi đấu bóng đá sẽ được đăng tải ở phần đầu trang chủ. Vì thế mà anh em sẽ tiện theo dõi được thông tin này khi truy cập vào trang kênh của chúng tôi. Cho nên bạn sẽ dễ dàng biết được những trận cầu nào sắp diễn ra? Thời gian thi đấu của trận đấu chính xác là như thế nào? Thông tin của 2 đội bóng? Nói chung Lịch thi đấu Keonhacai gg là chuyên mục hấp dẫn mà anh em không thể bỏ qua.
Keonhacai gg cập nhật lịch thi đấu của những giải bóng nào?
Keonhacai gg cập nhật gần như là đầy đủ hết những giải thi đấu từ lớn đến nhỏ cho người chơi. Trong đó lịch thi đấu của những giải đấu lớn luôn là chuyên mục được người hâm mộ quan tâm như:
KeoNhaCai GG cập nhật lịch thi đấu của những giải bóng nào?
World Cup: Giải bóng đá vô địch thế giới, trước đó là vòng loại World Cup.
Euro: Giải bóng đá vô địch các quốc gia châu Âu.
Copa America: Giải bóng đá vô địch các quốc gia Nam Mỹ.
UEFA Champions League (Cup C1).
UEFA Europa League (Cup C2).
La Liga: Giải bóng đá vô địch quốc gia Tây Ban Nha.
Serie A: Giải bóng đá vô địch quốc gia Ý.
Bundesliga: Giải bóng đá vô địch quốc gia Đức.
Ligue 1: Giải bóng đá vô địch quốc gia Pháp.
V-League: Giải bóng đá vô địch quốc gia Việt Nam.
Premier League: Giải bóng đá Ngoại hạng Anh.
Cùng với những giải thi đấu bóng đá từ các quốc gia Châu á, Châu Âu và trên toàn thế giới…
Kênh xem bóng đá trực tiếp tốc độ cao
Bên cạnh việc cung cấp lịch thi đấu bóng đá cho người hâm mộ. Chúng tôi còn gắn sẵn những đường link xem bóng đá tốc độ cao và hoàn toàn miễn phí. Tất cả những đường link này đều được hiển thị rõ ràng trên bảng lịch thi đấu bóng đá. Nhờ vào ưu điểm này mà bạn sẽ không mất nhiều thời gian để tìm kiếm kênh xem bóng đá cho những trận cầu mà bạn đang quan tâm.
Lịch thi đấu đi kèm với kênh xem bóng đá trực tiếp tốc độ cao
Ngoài ra chúng tôi còn cung cấp thêm cả thông tin về tỷ lệ kèo cho những trận cầu sắp được diễn ra. Đối với những tín đồ chơi cá độ bóng đá thì tỷ lệ kèo là bảng thông tin vô cùng quan trọng với họ. Anh em sẽ tiến hành phân tích bảng kèo nhà cái cho những trận cầu sắp được diễn ra. Bạn sẽ phần nào có được những nhận định về kết quả trận đấu và đặt cược là chính xác nhất.
Ưu điểm khi xem lịch thi đấu bóng đá Keonhacai gg
Keonhacai gg tự hào là trang kênh cung cấp lịch thi đấu bóng đá tốt nhất hiện nay. Với những ưu điểm mà Keonhacai gg mang lại như:
Ưu điểm khi xem lịch thi đấu bóng đá KeoNhaCai GG
Keonhacai gg cập nhật lịch thi đấu cho tất cả các giải thi đấu lớn nhỏ trên toàn thế giới. Nhờ vậy mà bạn sẽ không bị bỏ lỡ những trận cầu hấp dẫn mà anh em đang vô cùng quan tâm.
Keonhacai gg cập nhật lịch thi đấu chính xác từ ban tổ chức của những giải đấu bóng đá trên thế giới. Việc theo dõi lịch thi đấu chính xác là điều vô cùng quan trọng nên Keonhacai gg đã mang tới điểm cộng này cho người hâm mộ.
Keonhacai gg cập nhật lịch thi đấu nhanh chóng ngay sau khi nhận được thông tin từ ban tổ chức giải đấu. Tốc độ cập nhật lịch thi đấu nhanh theo từng phút và được hiển thị hoàn toàn trên trang chủ của Keonhacai gg.
Giao diện xem lịch thi đấu bóng đá ở Keonhacai gg được thiết kế đơn giản giúp anh em dễ dàng theo dõi.
Keonhacai gg là trang kênh Kèo nhà cái hoạt động hoàn toàn là phi lợi nhuận. Cho nên việc cập nhật lịch thi đấu đến với người hâm mộ hoàn toàn là miễn phí.
Truy cập vào https://keonhacai.gg mỗi ngày, anh em sẽ cập nhật chính xác lịch thi đấu bóng đá nhanh nhất. Nhờ vậy mà các fan hâm mộ sẽ không bị bỏ qua những trận cầu sôi động nào? Ngoài ra Keonhacai gg của chúng tôi còn cập nhật thêm những thông tin về: Kết quả bóng đá, Bảng xếp hạng, Nhận định bóng đá…chính xác nhất.