Lịch Thi Đấu Oberliga - Westfalen
Hôm nay
26/04
27/04
Thứ bảy
28/04
Chủ nhật
29/04
Thứ hai
30/04
Thứ ba
01/05
Thứ tư
02/05
Thứ năm
03/05
Thứ sáu
29/08 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
29/08 - 20:00
TuS Haltern
29/08 - 20:00
Hammer SpVg
VS
29/08 - 20:00
TuS Erndtebruck
29/08 - 20:00
Sprockhovel
VS
29/08 - 20:00
Preußen Münster II
29/08 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
29/08 - 20:00
Paderborn II
29/08 - 20:00
SG Wattenscheid 09
VS
29/08 - 20:00
Meinerzhagen
29/08 - 20:00
Schermbeck
VS
29/08 - 20:00
Westfalia Herne
29/08 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
29/08 - 20:00
Holzwickeder SC
29/08 - 20:00
Kaan-Marienborn
VS
29/08 - 20:00
ASC Dortmund
28/08 - 22:00
Vreden
VS
28/08 - 22:00
FC Gutersloh
29/08 - 20:15
Ennepetal
VS
29/08 - 20:15
Westfalia Rhynern
05/09 - 20:00
ASC Dortmund
VS
05/09 - 20:00
Victoria Clarholz
05/09 - 20:00
Holzwickeder SC
VS
05/09 - 20:00
Ennepetal
05/09 - 20:00
Westfalia Rhynern
VS
05/09 - 20:00
Schermbeck
04/09 - 00:30
Meinerzhagen
VS
04/09 - 00:30
Eintracht Rheine
05/09 - 20:00
Paderborn II
VS
05/09 - 20:00
Sprockhovel
05/09 - 20:00
Preußen Münster II
VS
05/09 - 20:00
Hammer SpVg
05/09 - 20:00
TuS Erndtebruck
VS
05/09 - 20:00
Sportfreunde Siegen
05/09 - 20:00
TuS Haltern
VS
05/09 - 20:00
Vreden
05/09 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
05/09 - 20:00
Kaan-Marienborn
04/09 - 00:15
Westfalia Herne
VS
04/09 - 00:15
SG Wattenscheid 09
12/09 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
12/09 - 20:00
Preußen Münster II
12/09 - 20:00
Hammer SpVg
VS
12/09 - 20:00
Paderborn II
12/09 - 20:00
Sprockhovel
VS
12/09 - 20:00
Meinerzhagen
12/09 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
12/09 - 20:00
Westfalia Herne
12/09 - 20:00
SG Wattenscheid 09
VS
12/09 - 20:00
Westfalia Rhynern
12/09 - 20:00
Schermbeck
VS
12/09 - 20:00
Holzwickeder SC
12/09 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
12/09 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
12/09 - 20:00
FC Gutersloh
VS
12/09 - 20:00
TuS Haltern
12/09 - 20:00
Vreden
VS
12/09 - 20:00
TuS Erndtebruck
12/09 - 20:15
Ennepetal
VS
12/09 - 20:15
ASC Dortmund
19/09 - 20:00
ASC Dortmund
VS
19/09 - 20:00
Schermbeck
19/09 - 20:00
Holzwickeder SC
VS
19/09 - 20:00
SG Wattenscheid 09
19/09 - 20:00
Westfalia Rhynern
VS
19/09 - 20:00
Eintracht Rheine
19/09 - 20:00
Meinerzhagen
VS
19/09 - 20:00
Hammer SpVg
19/09 - 20:00
Paderborn II
VS
19/09 - 20:00
Sportfreunde Siegen
19/09 - 20:00
Preußen Münster II
VS
19/09 - 20:00
Vreden
19/09 - 20:00
TuS Erndtebruck
VS
19/09 - 20:00
FC Gutersloh
19/09 - 20:00
Kaan-Marienborn
VS
19/09 - 20:00
Victoria Clarholz
19/09 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
19/09 - 20:00
Ennepetal
19/09 - 20:15
Westfalia Herne
VS
19/09 - 20:15
Sprockhovel
26/09 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
26/09 - 20:00
Meinerzhagen
26/09 - 20:00
Hammer SpVg
VS
26/09 - 20:00
Westfalia Herne
26/09 - 20:00
Sprockhovel
VS
26/09 - 20:00
Westfalia Rhynern
26/09 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
26/09 - 20:00
Holzwickeder SC
26/09 - 20:00
SG Wattenscheid 09
VS
26/09 - 20:00
ASC Dortmund
26/09 - 20:00
Schermbeck
VS
26/09 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
26/09 - 20:00
TuS Haltern
VS
26/09 - 20:00
TuS Erndtebruck
26/09 - 20:00
FC Gutersloh
VS
26/09 - 20:00
Preußen Münster II
26/09 - 20:00
Vreden
VS
26/09 - 20:00
Paderborn II
26/09 - 20:15
Ennepetal
VS
26/09 - 20:15
Kaan-Marienborn
28/10 - 00:30
ASC Dortmund
VS
28/10 - 00:30
Eintracht Rheine
03/10 - 20:00
Holzwickeder SC
VS
03/10 - 20:00
Sprockhovel
03/10 - 23:00
Westfalia Rhynern
VS
03/10 - 23:00
Hammer SpVg
03/10 - 20:00
Meinerzhagen
VS
03/10 - 20:00
Vreden
03/10 - 20:00
Paderborn II
VS
03/10 - 20:00
FC Gutersloh
03/10 - 20:00
Preußen Münster II
VS
03/10 - 20:00
TuS Haltern
03/10 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
03/10 - 20:00
Ennepetal
03/10 - 20:00
Kaan-Marienborn
VS
03/10 - 20:00
Schermbeck
03/10 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
03/10 - 20:00
SG Wattenscheid 09
03/10 - 20:15
Westfalia Herne
VS
03/10 - 20:15
Sportfreunde Siegen
10/10 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
10/10 - 20:00
Westfalia Rhynern
10/10 - 20:00
Hammer SpVg
VS
10/10 - 20:00
Holzwickeder SC
10/10 - 20:00
Sprockhovel
VS
10/10 - 20:00
ASC Dortmund
10/10 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
10/10 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
10/10 - 20:00
SG Wattenscheid 09
VS
10/10 - 20:00
Kaan-Marienborn
10/10 - 20:00
Schermbeck
VS
10/10 - 20:00
Victoria Clarholz
10/10 - 20:00
TuS Erndtebruck
VS
10/10 - 20:00
Preußen Münster II
10/10 - 20:00
TuS Haltern
VS
10/10 - 20:00
Paderborn II
10/10 - 20:00
FC Gutersloh
VS
10/10 - 20:00
Meinerzhagen
10/10 - 20:00
Vreden
VS
10/10 - 20:00
Westfalia Herne
17/10 - 20:00
ASC Dortmund
VS
17/10 - 20:00
Hammer SpVg
17/10 - 20:00
Holzwickeder SC
VS
17/10 - 20:00
Sportfreunde Siegen
17/10 - 20:00
Westfalia Rhynern
VS
17/10 - 20:00
Vreden
17/10 - 20:00
Meinerzhagen
VS
17/10 - 20:00
TuS Haltern
17/10 - 20:00
Paderborn II
VS
17/10 - 20:00
TuS Erndtebruck
17/10 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
17/10 - 20:00
SG Wattenscheid 09
17/10 - 20:00
Kaan-Marienborn
VS
17/10 - 20:00
Eintracht Rheine
17/10 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
17/10 - 20:00
Sprockhovel
17/10 - 20:15
Westfalia Herne
VS
17/10 - 20:15
FC Gutersloh
17/10 - 20:15
Ennepetal
VS
17/10 - 20:15
Schermbeck
24/10 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
24/10 - 20:00
ASC Dortmund
24/10 - 20:00
Hammer SpVg
VS
24/10 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
24/10 - 20:00
Sprockhovel
VS
24/10 - 20:00
Kaan-Marienborn
24/10 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
24/10 - 20:00
Victoria Clarholz
23/10 - 00:30
SG Wattenscheid 09
VS
23/10 - 00:30
Ennepetal
23/10 - 20:00
Preußen Münster II
VS
23/10 - 20:00
Paderborn II
24/10 - 20:00
TuS Erndtebruck
VS
24/10 - 20:00
Meinerzhagen
24/10 - 20:00
TuS Haltern
VS
24/10 - 20:00
Westfalia Herne
24/10 - 20:00
FC Gutersloh
VS
24/10 - 20:00
Westfalia Rhynern
24/10 - 20:00
Vreden
VS
24/10 - 20:00
Holzwickeder SC
31/10 - 21:00
ASC Dortmund
VS
31/10 - 21:00
Vreden
31/10 - 21:00
Holzwickeder SC
VS
31/10 - 21:00
FC Gutersloh
31/10 - 21:00
Westfalia Rhynern
VS
31/10 - 21:00
TuS Haltern
31/10 - 21:00
Meinerzhagen
VS
31/10 - 21:00
Preußen Münster II
31/10 - 21:00
Schermbeck
VS
31/10 - 21:00
SG Wattenscheid 09
31/10 - 21:00
Victoria Clarholz
VS
31/10 - 21:00
Sprockhovel
31/10 - 21:00
Kaan-Marienborn
VS
31/10 - 21:00
Hammer SpVg
31/10 - 21:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
31/10 - 21:00
Sportfreunde Siegen
31/10 - 21:15
Westfalia Herne
VS
31/10 - 21:15
TuS Erndtebruck
31/10 - 21:15
Ennepetal
VS
31/10 - 21:15
Eintracht Rheine
07/11 - 20:30
Sportfreunde Siegen
VS
07/11 - 20:30
Kaan-Marienborn
07/11 - 20:30
Hammer SpVg
VS
07/11 - 20:30
Victoria Clarholz
06/11 - 01:30
Sprockhovel
VS
06/11 - 01:30
Ennepetal
07/11 - 20:30
Eintracht Rheine
VS
07/11 - 20:30
Schermbeck
09/12 - 01:30
Paderborn II
VS
09/12 - 01:30
Meinerzhagen
07/11 - 20:30
Preußen Münster II
VS
07/11 - 20:30
Westfalia Herne
07/11 - 20:30
TuS Erndtebruck
VS
07/11 - 20:30
Westfalia Rhynern
07/11 - 20:30
TuS Haltern
VS
07/11 - 20:30
Holzwickeder SC
07/11 - 20:30
FC Gutersloh
VS
07/11 - 20:30
ASC Dortmund
07/11 - 20:30
Vreden
VS
07/11 - 20:30
Finnentrop / Bamenohl
03/12 - 01:30
ASC Dortmund
VS
03/12 - 01:30
TuS Haltern
14/11 - 20:30
Holzwickeder SC
VS
14/11 - 20:30
TuS Erndtebruck
14/11 - 20:30
Westfalia Rhynern
VS
14/11 - 20:30
Preußen Münster II
14/11 - 20:30
SG Wattenscheid 09
VS
14/11 - 20:30
Eintracht Rheine
14/11 - 20:30
Schermbeck
VS
14/11 - 20:30
Sprockhovel
14/11 - 20:30
Victoria Clarholz
VS
14/11 - 20:30
Sportfreunde Siegen
14/11 - 20:30
Kaan-Marienborn
VS
14/11 - 20:30
Vreden
14/11 - 20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
14/11 - 20:30
FC Gutersloh
14/11 - 20:45
Ennepetal
VS
14/11 - 20:45
Hammer SpVg
14/11 - 21:15
Westfalia Herne
VS
14/11 - 21:15
Paderborn II
20/11 - 20:30
Sportfreunde Siegen
VS
20/11 - 20:30
Ennepetal
20/11 - 02:00
Hammer SpVg
VS
20/11 - 02:00
Schermbeck
17/12 - 01:30
Sprockhovel
VS
17/12 - 01:30
SG Wattenscheid 09
20/11 - 23:00
Meinerzhagen
VS
20/11 - 23:00
Westfalia Herne
20/11 - 20:30
Paderborn II
VS
20/11 - 20:30
Westfalia Rhynern
20/11 - 20:30
Preußen Münster II
VS
20/11 - 20:30
Holzwickeder SC
20/11 - 21:00
TuS Erndtebruck
VS
20/11 - 21:00
ASC Dortmund
16/12 - 01:30
TuS Haltern
VS
16/12 - 01:30
Finnentrop / Bamenohl
20/11 - 20:30
FC Gutersloh
VS
20/11 - 20:30
Kaan-Marienborn
20/11 - 20:30
Vreden
VS
20/11 - 20:30
Victoria Clarholz
28/11 - 20:30
ASC Dortmund
VS
28/11 - 20:30
Preußen Münster II
26/11 - 01:00
Holzwickeder SC
VS
26/11 - 01:00
Paderborn II
28/11 - 20:30
Westfalia Rhynern
VS
28/11 - 20:30
Meinerzhagen
13/02 - 20:30
Eintracht Rheine
VS
13/02 - 20:30
Sprockhovel
28/11 - 20:30
SG Wattenscheid 09
VS
28/11 - 20:30
Hammer SpVg
28/11 - 20:30
Schermbeck
VS
28/11 - 20:30
Sportfreunde Siegen
28/11 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
28/11 - 20:00
FC Gutersloh
28/11 - 20:30
Kaan-Marienborn
VS
28/11 - 20:30
TuS Haltern
28/11 - 20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
28/11 - 20:30
TuS Erndtebruck
28/11 - 20:45
Ennepetal
VS
28/11 - 20:45
Vreden
26/02 - 21:00
Sportfreunde Siegen
VS
26/02 - 21:00
SG Wattenscheid 09
05/12 - 20:30
Hammer SpVg
VS
05/12 - 20:30
Eintracht Rheine
05/12 - 20:30
Meinerzhagen
VS
05/12 - 20:30
Holzwickeder SC
05/12 - 22:00
Paderborn II
VS
05/12 - 22:00
ASC Dortmund
05/12 - 20:30
Preußen Münster II
VS
05/12 - 20:30
Finnentrop / Bamenohl
05/12 - 20:30
TuS Erndtebruck
VS
05/12 - 20:30
Kaan-Marienborn
05/12 - 20:30
TuS Haltern
VS
05/12 - 20:30
Victoria Clarholz
05/12 - 20:30
FC Gutersloh
VS
05/12 - 20:30
Ennepetal
05/12 - 20:00
Vreden
VS
05/12 - 20:00
Schermbeck
05/12 - 21:15
Westfalia Herne
VS
05/12 - 21:15
Westfalia Rhynern
11/12 - 22:00
ASC Dortmund
VS
11/12 - 22:00
Meinerzhagen
12/12 - 20:30
Holzwickeder SC
VS
12/12 - 20:30
Westfalia Herne
11/12 - 01:30
Sprockhovel
VS
11/12 - 01:30
Hammer SpVg
12/12 - 20:30
Eintracht Rheine
VS
12/12 - 20:30
Sportfreunde Siegen
11/12 - 01:30
SG Wattenscheid 09
VS
11/12 - 01:30
Vreden
12/12 - 20:30
Schermbeck
VS
12/12 - 20:30
FC Gutersloh
12/12 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
12/12 - 20:00
TuS Erndtebruck
12/12 - 20:30
Kaan-Marienborn
VS
12/12 - 20:30
Preußen Münster II
12/12 - 20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
12/12 - 20:30
Paderborn II
27/02 - 21:00
Ennepetal
VS
27/02 - 21:00
TuS Haltern
18/03 - 01:30
Sportfreunde Siegen
VS
18/03 - 01:30
Sprockhovel
10/03 - 01:30
Westfalia Rhynern
VS
10/03 - 01:30
Holzwickeder SC
20/02 - 21:00
Meinerzhagen
VS
20/02 - 21:00
Finnentrop / Bamenohl
20/02 - 22:00
Paderborn II
VS
20/02 - 22:00
Kaan-Marienborn
20/02 - 23:00
Preußen Münster II
VS
20/02 - 23:00
Victoria Clarholz
20/02 - 21:00
TuS Erndtebruck
VS
20/02 - 21:00
Ennepetal
11/03 - 01:30
TuS Haltern
VS
11/03 - 01:30
Schermbeck
24/03 - 01:30
FC Gutersloh
VS
24/03 - 01:30
SG Wattenscheid 09
17/03 - 01:30
Vreden
VS
17/03 - 01:30
Eintracht Rheine
27/02 - 21:30
Westfalia Herne
VS
27/02 - 21:30
ASC Dortmund
06/03 - 20:00
ASC Dortmund
VS
06/03 - 20:00
Westfalia Rhynern
06/03 - 21:00
Hammer SpVg
VS
06/03 - 21:00
Sportfreunde Siegen
31/03 - 00:30
Sprockhovel
VS
31/03 - 00:30
Vreden
06/03 - 21:00
Eintracht Rheine
VS
06/03 - 21:00
FC Gutersloh
05/03 - 01:30
SG Wattenscheid 09
VS
05/03 - 01:30
TuS Haltern
06/03 - 21:15
Schermbeck
VS
06/03 - 21:15
TuS Erndtebruck
06/03 - 21:00
Victoria Clarholz
VS
06/03 - 21:00
Paderborn II
06/03 - 21:00
Kaan-Marienborn
VS
06/03 - 21:00
Meinerzhagen
06/03 - 21:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
06/03 - 21:00
Westfalia Herne
06/03 - 21:15
Ennepetal
VS
06/03 - 21:15
Preußen Münster II
13/03 - 21:00
Holzwickeder SC
VS
13/03 - 21:00
ASC Dortmund
13/03 - 21:00
Westfalia Rhynern
VS
13/03 - 21:00
Finnentrop / Bamenohl
01/04 - 01:00
Meinerzhagen
VS
01/04 - 01:00
Victoria Clarholz
13/03 - 21:00
Paderborn II
VS
13/03 - 21:00
Ennepetal
08/04 - 00:30
Preußen Münster II
VS
08/04 - 00:30
Schermbeck
13/03 - 21:30
TuS Erndtebruck
VS
13/03 - 21:30
SG Wattenscheid 09
13/03 - 21:00
TuS Haltern
VS
13/03 - 21:00
Eintracht Rheine
08/04 - 00:30
FC Gutersloh
VS
08/04 - 00:30
Sprockhovel
13/03 - 21:00
Vreden
VS
13/03 - 21:00
Hammer SpVg
13/03 - 21:15
Westfalia Herne
VS
13/03 - 21:15
Kaan-Marienborn
15/04 - 00:30
Sportfreunde Siegen
VS
15/04 - 00:30
Vreden
20/03 - 21:00
Hammer SpVg
VS
20/03 - 21:00
FC Gutersloh
20/03 - 21:00
Sprockhovel
VS
20/03 - 21:00
TuS Haltern
03/04 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
03/04 - 20:00
TuS Erndtebruck
03/04 - 20:00
SG Wattenscheid 09
VS
03/04 - 20:00
Preußen Münster II
31/03 - 00:30
Schermbeck
VS
31/03 - 00:30
Paderborn II
03/04 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
03/04 - 20:00
Westfalia Herne
20/03 - 21:00
Kaan-Marienborn
VS
20/03 - 21:00
Westfalia Rhynern
20/03 - 21:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
20/03 - 21:00
Holzwickeder SC
08/04 - 00:30
Ennepetal
VS
08/04 - 00:30
Meinerzhagen
27/03 - 20:00
ASC Dortmund
VS
27/03 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
08/04 - 00:30
Holzwickeder SC
VS
08/04 - 00:30
Kaan-Marienborn
27/03 - 20:00
Westfalia Rhynern
VS
27/03 - 20:00
Victoria Clarholz
27/03 - 20:00
Meinerzhagen
VS
27/03 - 20:00
Schermbeck
27/03 - 00:00
Paderborn II
VS
27/03 - 00:00
SG Wattenscheid 09
27/03 - 20:00
Preußen Münster II
VS
27/03 - 20:00
Eintracht Rheine
27/03 - 21:00
TuS Erndtebruck
VS
27/03 - 21:00
Sprockhovel
27/03 - 20:00
TuS Haltern
VS
27/03 - 20:00
Hammer SpVg
27/03 - 20:00
FC Gutersloh
VS
27/03 - 20:00
Sportfreunde Siegen
27/03 - 20:15
Westfalia Herne
VS
27/03 - 20:15
Ennepetal
06/05 - 00:30
FC Gutersloh
VS
06/05 - 00:30
Sportfreunde Siegen
10/04 - 20:00
Schermbeck
VS
10/04 - 20:00
SG Wattenscheid 09
10/04 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
10/04 - 20:00
Paderborn II
10/04 - 20:00
Kaan-Marienborn
VS
10/04 - 20:00
Westfalia Rhynern
10/04 - 21:00
TuS Erndtebruck
VS
10/04 - 21:00
ASC Dortmund
18/04 - 20:00
ASC Dortmund
VS
18/04 - 20:00
Eintracht Rheine
18/04 - 20:00
Paderborn II
VS
18/04 - 20:00
Schermbeck
18/04 - 20:00
SG Wattenscheid 09
VS
18/04 - 20:00
Kaan-Marienborn
18/04 - 20:00
Westfalia Rhynern
VS
18/04 - 20:00
FC Gutersloh
18/04 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
18/04 - 20:00
TuS Erndtebruck
24/04 - 20:00
FC Gutersloh
VS
24/04 - 20:00
TuS Erndtebruck
24/04 - 20:00
Schermbeck
VS
24/04 - 20:00
ASC Dortmund
24/04 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
24/04 - 20:00
Sportfreunde Siegen
24/04 - 20:00
Westfalia Rhynern
VS
24/04 - 20:00
SG Wattenscheid 09
25/05 - 23:30
Kaan-Marienborn
VS
25/05 - 23:30
Paderborn II
01/05 - 20:00
ASC Dortmund
VS
01/05 - 20:00
Kaan-Marienborn
30/04 - 20:30
Paderborn II
VS
30/04 - 20:30
Westfalia Rhynern
01/05 - 20:00
SG Wattenscheid 09
VS
01/05 - 20:00
FC Gutersloh
01/05 - 20:30
TuS Erndtebruck
VS
01/05 - 20:30
Eintracht Rheine
01/05 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
01/05 - 20:00
Schermbeck
08/05 - 20:00
FC Gutersloh
VS
08/05 - 20:00
Eintracht Rheine
07/05 - 19:30
Schermbeck
VS
07/05 - 19:30
TuS Erndtebruck
08/05 - 20:00
SG Wattenscheid 09
VS
08/05 - 20:00
Paderborn II
08/05 - 20:00
Westfalia Rhynern
VS
08/05 - 20:00
ASC Dortmund
08/05 - 20:00
Kaan-Marienborn
VS
08/05 - 20:00
Sportfreunde Siegen
15/05 - 20:00
ASC Dortmund
VS
15/05 - 20:00
SG Wattenscheid 09
15/05 - 20:00
Paderborn II
VS
15/05 - 20:00
FC Gutersloh
15/05 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
15/05 - 20:00
Schermbeck
15/05 - 21:00
TuS Erndtebruck
VS
15/05 - 21:00
Kaan-Marienborn
15/05 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
15/05 - 20:00
Westfalia Rhynern
22/05 - 20:00
FC Gutersloh
VS
22/05 - 20:00
Schermbeck
22/05 - 20:00
Paderborn II
VS
22/05 - 20:00
ASC Dortmund
22/05 - 20:00
SG Wattenscheid 09
VS
22/05 - 20:00
Sportfreunde Siegen
22/05 - 20:00
Westfalia Rhynern
VS
22/05 - 20:00
TuS Erndtebruck
22/05 - 20:00
Kaan-Marienborn
VS
22/05 - 20:00
Eintracht Rheine
29/05 - 20:00
FC Gutersloh
VS
29/05 - 20:00
ASC Dortmund
29/05 - 20:00
Schermbeck
VS
29/05 - 20:00
Kaan-Marienborn
29/05 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
29/05 - 20:00
Westfalia Rhynern
29/05 - 20:00
TuS Erndtebruck
VS
29/05 - 20:00
SG Wattenscheid 09
29/05 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
29/05 - 20:00
Paderborn II
04/06 - 19:00
ASC Dortmund
VS
04/06 - 19:00
Sportfreunde Siegen
06/06 - 20:00
Paderborn II
VS
06/06 - 20:00
TuS Erndtebruck
06/06 - 20:00
SG Wattenscheid 09
VS
06/06 - 20:00
Eintracht Rheine
06/06 - 20:00
Westfalia Rhynern
VS
06/06 - 20:00
Schermbeck
06/06 - 20:00
Kaan-Marienborn
VS
06/06 - 20:00
FC Gutersloh
10/04 - 20:00
Sprockhovel
VS
10/04 - 20:00
Westfalia Herne
20/05 - 00:30
Vreden
VS
20/05 - 00:30
Holzwickeder SC
03/06 - 00:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
03/06 - 00:30
Ennepetal
10/04 - 20:00
Preußen Münster II
VS
10/04 - 20:00
Hammer SpVg
10/04 - 20:00
TuS Haltern
VS
10/04 - 20:00
Meinerzhagen
15/04 - 00:00
Victoria Clarholz
VS
15/04 - 00:00
Preußen Münster II
15/04 - 00:00
Hammer SpVg
VS
15/04 - 00:00
Finnentrop / Bamenohl
29/04 - 00:30
Ennepetal
VS
29/04 - 00:30
Vreden
15/04 - 00:00
Holzwickeder SC
VS
15/04 - 00:00
TuS Haltern
15/04 - 00:30
Meinerzhagen
VS
15/04 - 00:30
Sprockhovel
18/04 - 20:00
Vreden
VS
18/04 - 20:00
Hammer SpVg
18/04 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
18/04 - 20:00
Victoria Clarholz
18/04 - 20:00
Preußen Münster II
VS
18/04 - 20:00
Westfalia Herne
18/04 - 20:00
Meinerzhagen
VS
18/04 - 20:00
Holzwickeder SC
18/04 - 20:00
TuS Haltern
VS
18/04 - 20:00
Ennepetal
24/04 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
24/04 - 20:00
Vreden
24/04 - 20:00
Hammer SpVg
VS
24/04 - 20:00
TuS Haltern
24/04 - 20:00
Holzwickeder SC
VS
24/04 - 20:00
Sprockhovel
24/04 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
24/04 - 20:00
Westfalia Herne
24/04 - 20:15
Ennepetal
VS
24/04 - 20:15
Meinerzhagen
01/05 - 20:00
Sprockhovel
VS
01/05 - 20:00
Preußen Münster II
01/05 - 20:00
Vreden
VS
01/05 - 20:00
Westfalia Herne
01/05 - 20:00
Holzwickeder SC
VS
01/05 - 20:00
Ennepetal
01/05 - 20:00
Meinerzhagen
VS
01/05 - 20:00
Hammer SpVg
30/04 - 22:30
TuS Haltern
VS
30/04 - 22:30
Victoria Clarholz
06/05 - 00:00
Victoria Clarholz
VS
06/05 - 00:00
Meinerzhagen
06/05 - 00:00
Hammer SpVg
VS
06/05 - 00:00
Holzwickeder SC
06/05 - 00:30
Ennepetal
VS
06/05 - 00:30
Sprockhovel
06/05 - 00:45
Preußen Münster II
VS
06/05 - 00:45
Finnentrop / Bamenohl
06/05 - 00:00
Westfalia Herne
VS
06/05 - 00:00
TuS Haltern
08/05 - 20:00
Sprockhovel
VS
08/05 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
08/05 - 20:30
Vreden
VS
08/05 - 20:30
Preußen Münster II
08/05 - 20:00
Holzwickeder SC
VS
08/05 - 20:00
Victoria Clarholz
08/05 - 20:15
Westfalia Herne
VS
08/05 - 20:15
Meinerzhagen
08/05 - 20:15
Ennepetal
VS
08/05 - 20:15
Hammer SpVg
15/05 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
15/05 - 20:00
Ennepetal
14/05 - 00:30
Hammer SpVg
VS
14/05 - 00:30
Sprockhovel
15/05 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
15/05 - 20:00
Vreden
15/05 - 20:00
Preußen Münster II
VS
15/05 - 20:00
TuS Haltern
15/05 - 20:15
Westfalia Herne
VS
15/05 - 20:15
Holzwickeder SC
22/05 - 20:00
Sprockhovel
VS
22/05 - 20:00
Vreden
22/05 - 20:00
Hammer SpVg
VS
22/05 - 20:00
Victoria Clarholz
22/05 - 20:00
Meinerzhagen
VS
22/05 - 20:00
Preußen Münster II
22/05 - 20:00
TuS Haltern
VS
22/05 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
21/05 - 00:15
Westfalia Herne
VS
21/05 - 00:15
Ennepetal
29/05 - 20:00
Sprockhovel
VS
29/05 - 20:00
Victoria Clarholz
29/05 - 20:00
Vreden
VS
29/05 - 20:00
TuS Haltern
29/05 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
29/05 - 20:00
Meinerzhagen
29/05 - 20:00
Preußen Münster II
VS
29/05 - 20:00
Holzwickeder SC
29/05 - 20:15
Westfalia Herne
VS
29/05 - 20:15
Hammer SpVg
06/06 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
06/06 - 20:00
Westfalia Herne
06/06 - 20:00
Ennepetal
VS
06/06 - 20:00
Preußen Münster II
06/06 - 20:00
Holzwickeder SC
VS
06/06 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
06/06 - 20:00
Meinerzhagen
VS
06/06 - 20:00
Vreden
06/06 - 20:00
TuS Haltern
VS
06/06 - 20:00
Sprockhovel
13/08 - 22:00
Bövinghausen
VS
13/08 - 22:00
Sportfreunde Lotte
14/08 - 20:00
Vreden
VS
14/08 - 20:00
Schermbeck
05/02 - 22:00
TuS Erndtebruck
VS
05/02 - 22:00
Preußen Münster II
14/08 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
14/08 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
14/08 - 20:00
Delbrücker SC
VS
14/08 - 20:00
FC Gutersloh
14/08 - 20:00
Sprockhovel
VS
14/08 - 20:00
Gievenbeck
14/08 - 20:00
Paderborn II
VS
14/08 - 20:00
Westfalia Rhynern
14/08 - 20:15
Ennepetal
VS
14/08 - 20:15
Eintracht Rheine
14/08 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
14/08 - 20:00
ASC Dortmund
21/08 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
21/08 - 20:00
Paderborn II
21/08 - 20:00
Westfalia Rhynern
VS
21/08 - 20:00
Sprockhovel
21/08 - 20:00
Gievenbeck
VS
21/08 - 20:00
Delbrücker SC
20/08 - 00:30
FC Gutersloh
VS
20/08 - 00:30
Victoria Clarholz
21/08 - 20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
21/08 - 20:30
TuS Erndtebruck
21/08 - 20:00
Preußen Münster II
VS
21/08 - 20:00
Vreden
21/08 - 20:00
Schermbeck
VS
21/08 - 20:00
Sportfreunde Siegen
21/08 - 23:00
ASC Dortmund
VS
21/08 - 23:00
Bövinghausen
21/08 - 20:00
Sportfreunde Lotte
VS
21/08 - 20:00
Ennepetal
27/08 - 23:00
Bövinghausen
VS
27/08 - 23:00
Ennepetal
28/08 - 20:00
Vreden
VS
28/08 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
19/11 - 21:00
TuS Erndtebruck
VS
19/11 - 21:00
FC Gutersloh
28/08 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
28/08 - 20:00
Gievenbeck
28/08 - 20:00
Delbrücker SC
VS
28/08 - 20:00
Westfalia Rhynern
28/08 - 20:00
Sprockhovel
VS
28/08 - 20:00
Eintracht Rheine
27/08 - 20:00
Paderborn II
VS
27/08 - 20:00
Sportfreunde Lotte
28/08 - 20:00
ASC Dortmund
VS
28/08 - 20:00
Schermbeck
28/08 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
28/08 - 20:00
Preußen Münster II
04/09 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
04/09 - 20:00
Delbrücker SC
04/09 - 20:00
Westfalia Rhynern
VS
04/09 - 20:00
Victoria Clarholz
04/09 - 20:00
Gievenbeck
VS
04/09 - 20:00
TuS Erndtebruck
04/09 - 20:00
FC Gutersloh
VS
04/09 - 20:00
Vreden
04/09 - 20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
04/09 - 20:30
Sportfreunde Siegen
04/09 - 20:00
Preußen Münster II
VS
04/09 - 20:00
ASC Dortmund
03/09 - 23:00
Schermbeck
VS
03/09 - 23:00
Bövinghausen
04/09 - 20:30
Ennepetal
VS
04/09 - 20:30
Paderborn II
04/09 - 20:00
Sportfreunde Lotte
VS
04/09 - 20:00
Sprockhovel
10/09 - 00:00
Bövinghausen
VS
10/09 - 00:00
Paderborn II
11/09 - 20:00
Vreden
VS
11/09 - 20:00
Gievenbeck
11/09 - 21:00
TuS Erndtebruck
VS
11/09 - 21:00
Westfalia Rhynern
11/09 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
11/09 - 20:00
Eintracht Rheine
10/09 - 00:30
Delbrücker SC
VS
10/09 - 00:30
Sportfreunde Lotte
11/09 - 20:00
Sprockhovel
VS
11/09 - 20:00
Ennepetal
11/09 - 20:00
Schermbeck
VS
11/09 - 20:00
Preußen Münster II
11/09 - 20:00
ASC Dortmund
VS
11/09 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
11/09 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
11/09 - 20:00
FC Gutersloh
18/09 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
18/09 - 20:00
TuS Erndtebruck
18/09 - 20:00
Westfalia Rhynern
VS
18/09 - 20:00
Vreden
18/09 - 20:00
Gievenbeck
VS
18/09 - 20:00
Sportfreunde Siegen
18/09 - 20:00
FC Gutersloh
VS
18/09 - 20:00
ASC Dortmund
18/09 - 20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
18/09 - 20:30
Schermbeck
18/09 - 20:00
Preußen Münster II
VS
18/09 - 20:00
Bövinghausen
18/09 - 20:00
Paderborn II
VS
18/09 - 20:00
Sprockhovel
18/09 - 20:30
Ennepetal
VS
18/09 - 20:30
Delbrücker SC
17/09 - 23:00
Sportfreunde Lotte
VS
17/09 - 23:00
Victoria Clarholz
24/09 - 00:30
Bövinghausen
VS
24/09 - 00:30
Sprockhovel
25/09 - 20:00
Vreden
VS
25/09 - 20:00
Eintracht Rheine
25/09 - 21:00
TuS Erndtebruck
VS
25/09 - 21:00
Sportfreunde Lotte
25/09 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
25/09 - 20:00
Ennepetal
24/09 - 00:30
Delbrücker SC
VS
24/09 - 00:30
Paderborn II
25/09 - 20:00
Preußen Münster II
VS
25/09 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
25/09 - 20:00
Schermbeck
VS
25/09 - 20:00
FC Gutersloh
25/09 - 20:00
ASC Dortmund
VS
25/09 - 20:00
Gievenbeck
25/09 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
25/09 - 20:00
Westfalia Rhynern
02/10 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
02/10 - 20:00
Sportfreunde Siegen
02/10 - 20:00
Westfalia Rhynern
VS
02/10 - 20:00
ASC Dortmund
02/10 - 20:00
Gievenbeck
VS
02/10 - 20:00
Schermbeck
02/10 - 20:00
FC Gutersloh
VS
02/10 - 20:00
Preußen Münster II
02/10 - 20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
02/10 - 20:30
Bövinghausen
02/10 - 20:00
Sprockhovel
VS
02/10 - 20:00
Delbrücker SC
01/10 - 20:00
Paderborn II
VS
01/10 - 20:00
Victoria Clarholz
02/10 - 20:30
Ennepetal
VS
02/10 - 20:30
TuS Erndtebruck
02/10 - 20:00
Sportfreunde Lotte
VS
02/10 - 20:00
Vreden
09/10 - 20:00
Bövinghausen
VS
09/10 - 20:00
Delbrücker SC
09/10 - 20:00
Vreden
VS
09/10 - 20:00
Ennepetal
08/10 - 19:30
TuS Erndtebruck
VS
08/10 - 19:30
Paderborn II
09/10 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
09/10 - 20:00
Sprockhovel
09/10 - 20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
09/10 - 20:30
FC Gutersloh
09/10 - 20:00
Preußen Münster II
VS
09/10 - 20:00
Gievenbeck
09/10 - 20:00
Schermbeck
VS
09/10 - 20:00
Westfalia Rhynern
09/10 - 20:00
ASC Dortmund
VS
09/10 - 20:00
Eintracht Rheine
09/10 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
09/10 - 20:00
Sportfreunde Lotte
16/10 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
16/10 - 20:00
Schermbeck
16/10 - 20:00
Westfalia Rhynern
VS
16/10 - 20:00
Preußen Münster II
16/10 - 20:00
Gievenbeck
VS
16/10 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
16/10 - 20:00
FC Gutersloh
VS
16/10 - 20:00
Bövinghausen
15/10 - 00:30
Delbrücker SC
VS
15/10 - 00:30
Victoria Clarholz
16/10 - 20:00
Sprockhovel
VS
16/10 - 20:00
TuS Erndtebruck
16/10 - 20:00
Paderborn II
VS
16/10 - 20:00
Vreden
15/10 - 21:00
Ennepetal
VS
15/10 - 21:00
Sportfreunde Siegen
16/10 - 20:00
Sportfreunde Lotte
VS
16/10 - 20:00
ASC Dortmund
23/10 - 20:00
Bövinghausen
VS
23/10 - 20:00
Victoria Clarholz
23/10 - 20:00
Vreden
VS
23/10 - 20:00
Sprockhovel
23/10 - 20:00
TuS Erndtebruck
VS
23/10 - 20:00
Delbrücker SC
23/10 - 20:00
FC Gutersloh
VS
23/10 - 20:00
Gievenbeck
23/10 - 20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
23/10 - 20:30
Westfalia Rhynern
23/10 - 20:00
Preußen Münster II
VS
23/10 - 20:00
Eintracht Rheine
22/10 - 01:00
Schermbeck
VS
22/10 - 01:00
Sportfreunde Lotte
23/10 - 20:00
ASC Dortmund
VS
23/10 - 20:00
Ennepetal
23/10 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
23/10 - 20:00
Paderborn II
30/10 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
30/10 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
30/10 - 20:00
Westfalia Rhynern
VS
30/10 - 20:00
FC Gutersloh
30/10 - 20:00
Gievenbeck
VS
30/10 - 20:00
Bövinghausen
30/10 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
30/10 - 20:00
TuS Erndtebruck
30/10 - 20:00
Delbrücker SC
VS
30/10 - 20:00
Vreden
30/10 - 20:00
Sprockhovel
VS
30/10 - 20:00
Sportfreunde Siegen
30/10 - 20:00
Paderborn II
VS
30/10 - 20:00
ASC Dortmund
30/10 - 20:30
Ennepetal
VS
30/10 - 20:30
Schermbeck
30/10 - 20:00
Sportfreunde Lotte
VS
30/10 - 20:00
Preußen Münster II
06/11 - 20:30
Bövinghausen
VS
06/11 - 20:30
TuS Erndtebruck
06/11 - 20:30
Vreden
VS
06/11 - 20:30
Victoria Clarholz
06/11 - 20:30
Gievenbeck
VS
06/11 - 20:30
Westfalia Rhynern
06/11 - 20:30
FC Gutersloh
VS
06/11 - 20:30
Eintracht Rheine
06/11 - 20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
06/11 - 20:30
Sportfreunde Lotte
06/11 - 20:30
Preußen Münster II
VS
06/11 - 20:30
Ennepetal
06/11 - 20:30
Schermbeck
VS
06/11 - 20:30
Paderborn II
06/11 - 20:30
ASC Dortmund
VS
06/11 - 20:30
Sprockhovel
06/11 - 20:30
Sportfreunde Siegen
VS
06/11 - 20:30
Delbrücker SC
13/11 - 20:30
Eintracht Rheine
VS
13/11 - 20:30
Gievenbeck
13/11 - 20:30
Westfalia Rhynern
VS
13/11 - 20:30
Bövinghausen
13/11 - 20:30
TuS Erndtebruck
VS
13/11 - 20:30
Vreden
13/11 - 20:30
Victoria Clarholz
VS
13/11 - 20:30
Sportfreunde Siegen
13/11 - 20:30
Delbrücker SC
VS
13/11 - 20:30
ASC Dortmund
13/11 - 20:30
Sprockhovel
VS
13/11 - 20:30
Schermbeck
13/11 - 20:30
Paderborn II
VS
13/11 - 20:30
Preußen Münster II
13/11 - 20:30
Ennepetal
VS
13/11 - 20:30
Finnentrop / Bamenohl
13/11 - 20:30
Sportfreunde Lotte
VS
13/11 - 20:30
FC Gutersloh
27/11 - 20:30
Bövinghausen
VS
27/11 - 20:30
Vreden
27/11 - 20:30
Westfalia Rhynern
VS
27/11 - 20:30
Eintracht Rheine
27/11 - 20:30
Gievenbeck
VS
27/11 - 20:30
Sportfreunde Lotte
27/11 - 20:30
FC Gutersloh
VS
27/11 - 20:30
Ennepetal
27/11 - 20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
27/11 - 20:30
Paderborn II
27/11 - 20:30
Preußen Münster II
VS
27/11 - 20:30
Sprockhovel
27/11 - 20:30
Schermbeck
VS
27/11 - 20:30
Delbrücker SC
27/11 - 20:30
ASC Dortmund
VS
27/11 - 20:30
Victoria Clarholz
27/11 - 20:30
Sportfreunde Siegen
VS
27/11 - 20:30
TuS Erndtebruck
04/12 - 20:30
Bövinghausen
VS
04/12 - 20:30
Eintracht Rheine
04/12 - 20:30
Vreden
VS
04/12 - 20:30
Sportfreunde Siegen
04/12 - 20:30
TuS Erndtebruck
VS
04/12 - 20:30
ASC Dortmund
04/12 - 20:30
Victoria Clarholz
VS
04/12 - 20:30
Schermbeck
04/12 - 20:30
Delbrücker SC
VS
04/12 - 20:30
Preußen Münster II
04/12 - 20:30
Sprockhovel
VS
04/12 - 20:30
Finnentrop / Bamenohl
04/12 - 20:30
Paderborn II
VS
04/12 - 20:30
FC Gutersloh
04/12 - 20:30
Ennepetal
VS
04/12 - 20:30
Gievenbeck
04/12 - 20:30
Sportfreunde Lotte
VS
04/12 - 20:30
Westfalia Rhynern
11/12 - 20:30
Eintracht Rheine
VS
11/12 - 20:30
Sportfreunde Lotte
11/12 - 20:30
Westfalia Rhynern
VS
11/12 - 20:30
Ennepetal
11/12 - 20:30
Gievenbeck
VS
11/12 - 20:30
Paderborn II
11/12 - 20:30
FC Gutersloh
VS
11/12 - 20:30
Sprockhovel
11/12 - 20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
11/12 - 20:30
Delbrücker SC
11/12 - 20:30
Preußen Münster II
VS
11/12 - 20:30
Victoria Clarholz
11/12 - 20:30
Schermbeck
VS
11/12 - 20:30
TuS Erndtebruck
11/12 - 20:30
ASC Dortmund
VS
11/12 - 20:30
Vreden
11/12 - 20:30
Sportfreunde Siegen
VS
11/12 - 20:30
Bövinghausen
05/02 - 21:00
Sportfreunde Lotte
VS
05/02 - 21:00
Bövinghausen
05/02 - 21:00
Schermbeck
VS
05/02 - 21:00
Vreden
13/08 - 22:00
Preußen Münster II
VS
13/08 - 22:00
TuS Erndtebruck
05/02 - 21:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
05/02 - 21:00
Victoria Clarholz
05/02 - 21:00
FC Gutersloh
VS
05/02 - 21:00
Delbrücker SC
05/02 - 21:00
Gievenbeck
VS
05/02 - 21:00
Sprockhovel
05/02 - 21:00
Westfalia Rhynern
VS
05/02 - 21:00
Paderborn II
05/02 - 21:00
Eintracht Rheine
VS
05/02 - 21:00
Ennepetal
05/02 - 21:00
ASC Dortmund
VS
05/02 - 21:00
Sportfreunde Siegen
12/02 - 21:00
Paderborn II
VS
12/02 - 21:00
Eintracht Rheine
12/02 - 21:00
Sprockhovel
VS
12/02 - 21:00
Westfalia Rhynern
12/02 - 21:00
Delbrücker SC
VS
12/02 - 21:00
Gievenbeck
12/02 - 21:00
Victoria Clarholz
VS
12/02 - 21:00
FC Gutersloh
12/02 - 21:00
TuS Erndtebruck
VS
12/02 - 21:00
Finnentrop / Bamenohl
12/02 - 21:00
Vreden
VS
12/02 - 21:00
Preußen Münster II
12/02 - 21:00
Sportfreunde Siegen
VS
12/02 - 21:00
Schermbeck
12/02 - 21:00
Bövinghausen
VS
12/02 - 21:00
ASC Dortmund
12/02 - 21:00
Ennepetal
VS
12/02 - 21:00
Sportfreunde Lotte
26/02 - 21:00
Ennepetal
VS
26/02 - 21:00
Bövinghausen
26/02 - 21:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
26/02 - 21:00
Vreden
26/02 - 21:00
FC Gutersloh
VS
26/02 - 21:00
TuS Erndtebruck
26/02 - 21:00
Gievenbeck
VS
26/02 - 21:00
Victoria Clarholz
26/02 - 21:00
Westfalia Rhynern
VS
26/02 - 21:00
Delbrücker SC
26/02 - 21:00
Eintracht Rheine
VS
26/02 - 21:00
Sprockhovel
26/02 - 21:00
Sportfreunde Lotte
VS
26/02 - 21:00
Paderborn II
26/02 - 21:00
Schermbeck
VS
26/02 - 21:00
ASC Dortmund
26/02 - 21:00
Preußen Münster II
VS
26/02 - 21:00
Sportfreunde Siegen
05/03 - 21:00
Delbrücker SC
VS
05/03 - 21:00
Eintracht Rheine
05/03 - 21:00
Victoria Clarholz
VS
05/03 - 21:00
Westfalia Rhynern
05/03 - 21:00
TuS Erndtebruck
VS
05/03 - 21:00
Gievenbeck
05/03 - 21:00
Vreden
VS
05/03 - 21:00
FC Gutersloh
05/03 - 21:00
Sportfreunde Siegen
VS
05/03 - 21:00
Finnentrop / Bamenohl
05/03 - 21:00
ASC Dortmund
VS
05/03 - 21:00
Preußen Münster II
05/03 - 21:00
Bövinghausen
VS
05/03 - 21:00
Schermbeck
05/03 - 21:00
Paderborn II
VS
05/03 - 21:00
Ennepetal
05/03 - 21:00
Sprockhovel
VS
05/03 - 21:00
Sportfreunde Lotte
12/03 - 21:00
Paderborn II
VS
12/03 - 21:00
Bövinghausen
12/03 - 21:00
Gievenbeck
VS
12/03 - 21:00
Vreden
12/03 - 21:00
Westfalia Rhynern
VS
12/03 - 21:00
TuS Erndtebruck
12/03 - 21:00
Eintracht Rheine
VS
12/03 - 21:00
Victoria Clarholz
12/03 - 21:00
Sportfreunde Lotte
VS
12/03 - 21:00
Delbrücker SC
12/03 - 21:00
Ennepetal
VS
12/03 - 21:00
Sprockhovel
12/03 - 21:00
Preußen Münster II
VS
12/03 - 21:00
Schermbeck
12/03 - 21:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
12/03 - 21:00
ASC Dortmund
12/03 - 21:00
FC Gutersloh
VS
12/03 - 21:00
Sportfreunde Siegen
19/03 - 21:00
TuS Erndtebruck
VS
19/03 - 21:00
Eintracht Rheine
19/03 - 21:00
Vreden
VS
19/03 - 21:00
Westfalia Rhynern
19/03 - 21:00
Sportfreunde Siegen
VS
19/03 - 21:00
Gievenbeck
19/03 - 21:00
ASC Dortmund
VS
19/03 - 21:00
FC Gutersloh
19/03 - 21:00
Schermbeck
VS
19/03 - 21:00
Finnentrop / Bamenohl
19/03 - 21:00
Bövinghausen
VS
19/03 - 21:00
Preußen Münster II
19/03 - 21:00
Sprockhovel
VS
19/03 - 21:00
Paderborn II
19/03 - 21:00
Delbrücker SC
VS
19/03 - 21:00
Ennepetal
19/03 - 21:00
Victoria Clarholz
VS
19/03 - 21:00
Sportfreunde Lotte
26/03 - 21:00
Sprockhovel
VS
26/03 - 21:00
Bövinghausen
26/03 - 21:00
Eintracht Rheine
VS
26/03 - 21:00
Vreden
26/03 - 21:00
Sportfreunde Lotte
VS
26/03 - 21:00
TuS Erndtebruck
26/03 - 21:00
Ennepetal
VS
26/03 - 21:00
Victoria Clarholz
26/03 - 21:00
Paderborn II
VS
26/03 - 21:00
Delbrücker SC
26/03 - 21:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
26/03 - 21:00
Preußen Münster II
26/03 - 21:00
FC Gutersloh
VS
26/03 - 21:00
Schermbeck
26/03 - 21:00
Gievenbeck
VS
26/03 - 21:00
ASC Dortmund
26/03 - 21:00
Westfalia Rhynern
VS
26/03 - 21:00
Sportfreunde Siegen
02/04 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
02/04 - 20:00
Eintracht Rheine
02/04 - 20:00
ASC Dortmund
VS
02/04 - 20:00
Westfalia Rhynern
02/04 - 20:00
Schermbeck
VS
02/04 - 20:00
Gievenbeck
02/04 - 20:00
Preußen Münster II
VS
02/04 - 20:00
FC Gutersloh
02/04 - 20:00
Bövinghausen
VS
02/04 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
02/04 - 20:00
Delbrücker SC
VS
02/04 - 20:00
Sprockhovel
02/04 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
02/04 - 20:00
Paderborn II
02/04 - 20:00
TuS Erndtebruck
VS
02/04 - 20:00
Ennepetal
02/04 - 20:00
Vreden
VS
02/04 - 20:00
Sportfreunde Lotte
07/04 - 00:00
Delbrücker SC
VS
07/04 - 00:00
Bövinghausen
07/04 - 00:00
Ennepetal
VS
07/04 - 00:00
Vreden
07/04 - 00:00
Paderborn II
VS
07/04 - 00:00
TuS Erndtebruck
07/04 - 00:00
Sprockhovel
VS
07/04 - 00:00
Victoria Clarholz
07/04 - 00:00
FC Gutersloh
VS
07/04 - 00:00
Finnentrop / Bamenohl
07/04 - 00:00
Gievenbeck
VS
07/04 - 00:00
Preußen Münster II
07/04 - 00:00
Westfalia Rhynern
VS
07/04 - 00:00
Schermbeck
07/04 - 00:00
Eintracht Rheine
VS
07/04 - 00:00
ASC Dortmund
07/04 - 00:00
Sportfreunde Lotte
VS
07/04 - 00:00
Sportfreunde Siegen
10/04 - 20:00
Schermbeck
VS
10/04 - 20:00
Eintracht Rheine
10/04 - 20:00
Preußen Münster II
VS
10/04 - 20:00
Westfalia Rhynern
10/04 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
10/04 - 20:00
Gievenbeck
10/04 - 20:00
Bövinghausen
VS
10/04 - 20:00
FC Gutersloh
10/04 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
10/04 - 20:00
Delbrücker SC
10/04 - 20:00
TuS Erndtebruck
VS
10/04 - 20:00
Sprockhovel
10/04 - 20:00
Vreden
VS
10/04 - 20:00
Paderborn II
10/04 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
10/04 - 20:00
Ennepetal
10/04 - 20:00
ASC Dortmund
VS
10/04 - 20:00
Sportfreunde Lotte
16/04 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
16/04 - 20:00
Bövinghausen
16/04 - 20:00
Sprockhovel
VS
16/04 - 20:00
Vreden
16/04 - 20:00
Delbrücker SC
VS
16/04 - 20:00
TuS Erndtebruck
16/04 - 20:00
Gievenbeck
VS
16/04 - 20:00
FC Gutersloh
16/04 - 20:00
Westfalia Rhynern
VS
16/04 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
16/04 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
16/04 - 20:00
Preußen Münster II
16/04 - 20:00
Sportfreunde Lotte
VS
16/04 - 20:00
Schermbeck
16/04 - 20:00
Ennepetal
VS
16/04 - 20:00
ASC Dortmund
16/04 - 20:00
Paderborn II
VS
16/04 - 20:00
Sportfreunde Siegen
23/04 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
23/04 - 20:00
Eintracht Rheine
23/04 - 20:00
FC Gutersloh
VS
23/04 - 20:00
Westfalia Rhynern
23/04 - 20:00
Bövinghausen
VS
23/04 - 20:00
Gievenbeck
23/04 - 20:00
TuS Erndtebruck
VS
23/04 - 20:00
Victoria Clarholz
23/04 - 20:00
Vreden
VS
23/04 - 20:00
Delbrücker SC
23/04 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
23/04 - 20:00
Sprockhovel
23/04 - 20:00
ASC Dortmund
VS
23/04 - 20:00
Paderborn II
23/04 - 20:00
Schermbeck
VS
23/04 - 20:00
Ennepetal
23/04 - 20:00
Preußen Münster II
VS
23/04 - 20:00
Sportfreunde Lotte
30/04 - 20:00
TuS Erndtebruck
VS
30/04 - 20:00
Bövinghausen
30/04 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
30/04 - 20:00
Vreden
30/04 - 20:00
Westfalia Rhynern
VS
30/04 - 20:00
Gievenbeck
30/04 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
30/04 - 20:00
FC Gutersloh
30/04 - 20:00
Sportfreunde Lotte
VS
30/04 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
30/04 - 20:00
Ennepetal
VS
30/04 - 20:00
Preußen Münster II
30/04 - 20:00
Paderborn II
VS
30/04 - 20:00
Schermbeck
30/04 - 20:00
Sprockhovel
VS
30/04 - 20:00
ASC Dortmund
30/04 - 20:00
Delbrücker SC
VS
30/04 - 20:00
Sportfreunde Siegen
07/05 - 20:00
Gievenbeck
VS
07/05 - 20:00
Eintracht Rheine
07/05 - 20:00
Bövinghausen
VS
07/05 - 20:00
Westfalia Rhynern
07/05 - 20:00
Vreden
VS
07/05 - 20:00
TuS Erndtebruck
07/05 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
07/05 - 20:00
Victoria Clarholz
07/05 - 20:00
ASC Dortmund
VS
07/05 - 20:00
Delbrücker SC
07/05 - 20:00
Schermbeck
VS
07/05 - 20:00
Sprockhovel
07/05 - 20:00
Preußen Münster II
VS
07/05 - 20:00
Paderborn II
07/05 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
07/05 - 20:00
Ennepetal
07/05 - 20:00
FC Gutersloh
VS
07/05 - 20:00
Sportfreunde Lotte
14/05 - 20:00
Vreden
VS
14/05 - 20:00
Bövinghausen
14/05 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
14/05 - 20:00
Westfalia Rhynern
14/05 - 20:00
Sportfreunde Lotte
VS
14/05 - 20:00
Gievenbeck
14/05 - 20:00
Ennepetal
VS
14/05 - 20:00
FC Gutersloh
14/05 - 20:00
Paderborn II
VS
14/05 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
14/05 - 20:00
Sprockhovel
VS
14/05 - 20:00
Preußen Münster II
14/05 - 20:00
Delbrücker SC
VS
14/05 - 20:00
Schermbeck
14/05 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
14/05 - 20:00
ASC Dortmund
14/05 - 20:00
TuS Erndtebruck
VS
14/05 - 20:00
Sportfreunde Siegen
21/05 - 20:00
Eintracht Rheine
VS
21/05 - 20:00
Bövinghausen
21/05 - 20:00
Sportfreunde Siegen
VS
21/05 - 20:00
Vreden
21/05 - 20:00
ASC Dortmund
VS
21/05 - 20:00
TuS Erndtebruck
21/05 - 20:00
Schermbeck
VS
21/05 - 20:00
Victoria Clarholz
21/05 - 20:00
Preußen Münster II
VS
21/05 - 20:00
Delbrücker SC
21/05 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
21/05 - 20:00
Sprockhovel
21/05 - 20:00
FC Gutersloh
VS
21/05 - 20:00
Paderborn II
21/05 - 20:00
Gievenbeck
VS
21/05 - 20:00
Ennepetal
21/05 - 20:00
Westfalia Rhynern
VS
21/05 - 20:00
Sportfreunde Lotte
29/05 - 20:00
Sportfreunde Lotte
VS
29/05 - 20:00
Eintracht Rheine
29/05 - 20:00
Ennepetal
VS
29/05 - 20:00
Westfalia Rhynern
29/05 - 20:00
Paderborn II
VS
29/05 - 20:00
Gievenbeck
29/05 - 20:00
Sprockhovel
VS
29/05 - 20:00
FC Gutersloh
29/05 - 20:00
Delbrücker SC
VS
29/05 - 20:00
Finnentrop / Bamenohl
29/05 - 20:00
Victoria Clarholz
VS
29/05 - 20:00
Preußen Münster II
29/05 - 20:00
TuS Erndtebruck
VS
29/05 - 20:00
Schermbeck
29/05 - 20:00
Vreden
VS
29/05 - 20:00
ASC Dortmund
29/05 - 20:00
Bövinghausen
VS
29/05 - 20:00
Sportfreunde Siegen
Với những anh em yêu bóng thì việc cập nhật lịch thi đấu bóng đá là điều quan trọng mà không thể bỏ qua. Bởi vì khi không theo dõi lịch thi đấu thì anh em sẽ bị bỏ lỡ nhiều trận cầu hấp dẫn. Vì thế chuyên mục này của Keonhacai gg sẽ cập nhật để anh em lịch thi đấu cụ thể của những trận bóng đá trên toàn thế giới nhanh nhất.
Lịch thi đấu bóng đá gồm có những gì?
Lịch thi đấu bóng đá mang đến cho người hâm mộ thông tin về ngày, giờ diễn ra của các trận đấu bóng đá hiện nay. Đặc biệt đối với Keonhacai gg thì các chuyên gia của chúng tôi đã chuyển đổi múi giờ từ quốc tế sang Việt Nam. Do vậy mà việc dõi theo lịch thi đấu bóng đá ở Keonhacai gg sẽ không bị nhầm lẫn. Đây được xem là 1 trong những ưu điểm mà người hâm mộ khi theo dõi lịch thi đấu bóng đá ở Keonhacai gg.
Lịch thi đấu bóng đá gồm có những gì?
Vì thời gian được chúng tôi cập nhật 1 cách thường xuyên và liên tục về lịch thi đấu bóng đá. Do vậy đối với những trận đấu bị huỷ hay bị hoãn thì Keonhacai gg cũng nhanh chóng cập nhật đến người hâm mộ. Vì thế mà anh em sẽ dễ dàng và chủ động hơn với việc xem bóng đá của mình.
Đến với Keonhacai gg, chuyên mục lịch thi đấu bóng đá sẽ được đăng tải ở phần đầu trang chủ. Vì thế mà anh em sẽ tiện theo dõi được thông tin này khi truy cập vào trang kênh của chúng tôi. Cho nên bạn sẽ dễ dàng biết được những trận cầu nào sắp diễn ra? Thời gian thi đấu của trận đấu chính xác là như thế nào? Thông tin của 2 đội bóng? Nói chung Lịch thi đấu Keonhacai gg là chuyên mục hấp dẫn mà anh em không thể bỏ qua.
Keonhacai gg cập nhật lịch thi đấu của những giải bóng nào?
Keonhacai gg cập nhật gần như là đầy đủ hết những giải thi đấu từ lớn đến nhỏ cho người chơi. Trong đó lịch thi đấu của những giải đấu lớn luôn là chuyên mục được người hâm mộ quan tâm như:
KeoNhaCai GG cập nhật lịch thi đấu của những giải bóng nào?
World Cup: Giải bóng đá vô địch thế giới, trước đó là vòng loại World Cup.
Euro: Giải bóng đá vô địch các quốc gia châu Âu.
Copa America: Giải bóng đá vô địch các quốc gia Nam Mỹ.
UEFA Champions League (Cup C1).
UEFA Europa League (Cup C2).
La Liga: Giải bóng đá vô địch quốc gia Tây Ban Nha.
Serie A: Giải bóng đá vô địch quốc gia Ý.
Bundesliga: Giải bóng đá vô địch quốc gia Đức.
Ligue 1: Giải bóng đá vô địch quốc gia Pháp.
V-League: Giải bóng đá vô địch quốc gia Việt Nam.
Premier League: Giải bóng đá Ngoại hạng Anh.
Cùng với những giải thi đấu bóng đá từ các quốc gia Châu á, Châu Âu và trên toàn thế giới…
Kênh xem bóng đá trực tiếp tốc độ cao
Bên cạnh việc cung cấp lịch thi đấu bóng đá cho người hâm mộ. Chúng tôi còn gắn sẵn những đường link xem bóng đá tốc độ cao và hoàn toàn miễn phí. Tất cả những đường link này đều được hiển thị rõ ràng trên bảng lịch thi đấu bóng đá. Nhờ vào ưu điểm này mà bạn sẽ không mất nhiều thời gian để tìm kiếm kênh xem bóng đá cho những trận cầu mà bạn đang quan tâm.
Lịch thi đấu đi kèm với kênh xem bóng đá trực tiếp tốc độ cao
Ngoài ra chúng tôi còn cung cấp thêm cả thông tin về tỷ lệ kèo cho những trận cầu sắp được diễn ra. Đối với những tín đồ chơi cá độ bóng đá thì tỷ lệ kèo là bảng thông tin vô cùng quan trọng với họ. Anh em sẽ tiến hành phân tích bảng kèo nhà cái cho những trận cầu sắp được diễn ra. Bạn sẽ phần nào có được những nhận định về kết quả trận đấu và đặt cược là chính xác nhất.
Ưu điểm khi xem lịch thi đấu bóng đá Keonhacai gg
Keonhacai gg tự hào là trang kênh cung cấp lịch thi đấu bóng đá tốt nhất hiện nay. Với những ưu điểm mà Keonhacai gg mang lại như:
Ưu điểm khi xem lịch thi đấu bóng đá KeoNhaCai GG
Keonhacai gg cập nhật lịch thi đấu cho tất cả các giải thi đấu lớn nhỏ trên toàn thế giới. Nhờ vậy mà bạn sẽ không bị bỏ lỡ những trận cầu hấp dẫn mà anh em đang vô cùng quan tâm.
Keonhacai gg cập nhật lịch thi đấu chính xác từ ban tổ chức của những giải đấu bóng đá trên thế giới. Việc theo dõi lịch thi đấu chính xác là điều vô cùng quan trọng nên Keonhacai gg đã mang tới điểm cộng này cho người hâm mộ.
Keonhacai gg cập nhật lịch thi đấu nhanh chóng ngay sau khi nhận được thông tin từ ban tổ chức giải đấu. Tốc độ cập nhật lịch thi đấu nhanh theo từng phút và được hiển thị hoàn toàn trên trang chủ của Keonhacai gg.
Giao diện xem lịch thi đấu bóng đá ở Keonhacai gg được thiết kế đơn giản giúp anh em dễ dàng theo dõi.
Keonhacai gg là trang kênh Kèo nhà cái hoạt động hoàn toàn là phi lợi nhuận. Cho nên việc cập nhật lịch thi đấu đến với người hâm mộ hoàn toàn là miễn phí.
Truy cập vào https://keonhacai.gg mỗi ngày, anh em sẽ cập nhật chính xác lịch thi đấu bóng đá nhanh nhất. Nhờ vậy mà các fan hâm mộ sẽ không bị bỏ qua những trận cầu sôi động nào? Ngoài ra Keonhacai gg của chúng tôi còn cập nhật thêm những thông tin về: Kết quả bóng đá, Bảng xếp hạng, Nhận định bóng đá…chính xác nhất.